HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
1779209758479.png

Hawa jamaa waliulizwa nini
 
Oy nan ashawai kufanya pepa za NIDA kada ya registration officer msaada maarifa tutoke wote tutimbe oral
Mkuu na mimi naisubiri hiyo Oral sema ukienda Ajira Portal kwenye account haifunguki kulogin in.
Sijajua venue hadi saivi na interview ni Jumamosi, I'm confused ni simu yangu au shida nini.
 
Mkuu na mimi naisubiri hiyo Oral sema ukienda Ajira Portal kwenye account haifunguki kulogin in.
Sijajua venue hadi saivi na interview ni Jumamosi, I'm confused ni simu yangu au shida nini.
Heee wewe tayal oral mkuu. Maswali ya written wametoaje mm nafanya jmosi mkuu
 
Back
Top Bottom