Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,102
- 100,943
Assistant tutor chuo cha majiCourse ipi hiyo?
Assistant tutor chuo cha majiCourse ipi hiyo?
Ohooo!Assistant tutor chuo cha maji
Msemo wa gudubai ulitokana na nini?Nipo na wewe bega kwa bega mpaka utoke kwenye hizi ndoto!
Ukiotea ,huko utapiga pesa mpaka mama mkwe wako akuonee wivu.all the best kijana,naona una bidii.Wakuu,kwema?
Ebana nashukuru leo tena nilibahatika kupiga paper ya utumishi,kada ya Quality assurance officer ii mwajiri ni Warehouse Receipts & Regulatory board .nashukuru Mungu Majibu yametoka jioni hii nimetoboa,so najiandaa kwa oral tarehe 26 mwezi huu.
Kama kuna mwenye kujua chochote kwenye hiyo kama please share materials za oral hapa.
Hongera sana mkuu!Wakuu,kwema?
Ebana nashukuru leo tena nilibahatika kupiga paper ya utumishi,kada ya Quality assurance officer ii mwajiri ni Warehouse Receipts & Regulatory board .nashukuru Mungu Majibu yametoka jioni hii nimetoboa,so najiandaa kwa oral tarehe 26 mwezi huu.
Kama kuna mwenye kujua chochote kwenye hiyo kama please share materials za oral hapa.
HongeraWakuu,kwema?
Ebana nashukuru leo tena nilibahatika kupiga paper ya utumishi,kada ya Quality assurance officer ii mwajiri ni Warehouse Receipts & Regulatory board .nashukuru Mungu Majibu yametoka jioni hii nimetoboa,so najiandaa kwa oral tarehe 26 mwezi huu.
Kama kuna mwenye kujua chochote kwenye hiyo kama please share materials za oral hapa.
hawa jamaa kufaulu mitihani yao ni mpaka uoge dawa kabla ya kuingia kwenye pepaView attachment 3587105
Aisee sijui tufanye nini sasa🤦🏽♀️
Si nimekomaa hapo wanachukua kweli wanne last time wamechukua wa3🥹hawa jamaa kufaulu mitihani yao ni mpaka uoge dawa kabla ya kuingia kwenye pepa
dahh kama unarecived nyingine jipange tu upya. mie sina hamu nao maana nina not selected kama mia hivi..Si nimekomaa hapo wanachukua kweli wanne last time wamechukua wa3🥹
😁😁😁 pole mkuudahh kama unarecived nyingine jipange tu upya. mie sina hamu nao maana nina not selected kama mia hivi..
Mkuu nashukuru sana kwa maneno ya falaja yako Mungu akubariki. Mungu ni mwema nimelamba buyu la asali tena ni interview ya kwanza kufanya. Asante sanaUsikatee tamaa eti kisa umekatiswa swali ulilokuwa unajibu.
Kama maswali yao uliyajibu kawaida tu .Subiri mkeka wa kupangiwa kazi.
Hongera sana mkuu! Watu mna bahati jamani!Mkuu nashukuru sana kwa maneno ya falaja yako Mungu akubariki. Mungu ni mwema nimelamba buyu la asali tena ni interview ya kwanza kufanya. Asante sana
Tena wizara nyeti. Kifupi mtu anapokuja kuomba ushauli hapa jf usimkatishe tamaa ya Mungu ni mwengiHongera sana mkuu! Watu mna bahati jamani!
😁😁😁 pole mkuu
Ninayo weekend hapa nikimaliza zote sijichoshi tena!
Tulikuwa watatu na position inahitaji mtu mmoja ndo nimepata hiyo.lkn nilikuwa na hofu sana sababu wakati najielezea about yourself mwenyekiti alinikatisha wakati natema madini kanirusha swali lingine.lkn nilipokuja hapa kuomba ushauli aisee nilikatiswa tamaa na ukizingatia ni interview ya kwanza, na Mungu siyo doto magari hatimae nimepata hiyohiyo.
Sikufahamu hilo ndio maana hofu ilikuwa kubwa sana na ukizingatia nilikuwa nimeipaniaHyo kukatisha wanakatisha watu woote kuokoa muda.
Imenikumbusha nilivyopata 80% wakati huo. Na kukutana na maandishi ya kijani.View attachment 3587105
Aisee sijui tufanye nini sasa🤦🏽♀️