Bambalaga01
JF-Expert Member
- Nov 17, 2020
- 304
- 646
Shukran sana mkuuHongera sana mkuu
Shukran sana mkuuHongera sana mkuu
Bado mim aisee,bado cjalamba asali yan full stressAsante best,
Pamoja mkuu.Shukran mkuu
Jina lako lipo njiani mkuu
Umekata tamaa mapema sana.sihitaji tena nmepiga interview mingi nafika hadi oral alaf hata placement za database hamna . mara wanatangaza nafasi mpya kwa kada hiyo.
mm kila interview written napiga 90 ikishuka sana 85. interview zenye practictal sijawahi pata chini ya 80. nikifika oral najibu maswali yote point za uhakika ila kazi hawanipi. sijui ni hadi uwe na connection. maana nataka kuifuta tu hiyo account ntapambana na tamisemi na wizara
Sent using Jamii Forums mobile app
Amen"Ee Mwenyez Mungu mwingi wa rehema Muumba mbingu na ardhi na vyote vilivyomo ndani ya ardhi hii,tunakuomba utuokanikie na sisi ambao hatujapata placement mpaka sas tuonekane natupate kazi serikalini"amen
Hongera sana chiefAsante Yesu.! I am among.
Is a matter of time kila mtu atapangiwa kituo cha kazi.
Huwa nafarijika sana nikiwa naona wenzangu wanapata nafasi na kuleta shuhuda hapa..Wakuu,
Nashukuru Mungu Leo kwenye hizi placement namim jina langu limo
Amen[emoji120] ukiona giza limekua Nene ujue kunakaribia kukucha."Ee Mwenyez Mungu mwingi wa rehema Muumba mbingu na ardhi na vyote vilivyomo ndani ya ardhi hii,tunakuomba utuokanikie na sisi ambao hatujapata placement mpaka sas tuonekane natupate kazi serikalini"amen
Amiin"Ee Mwenyez Mungu mwingi wa rehema Muumba mbingu na ardhi na vyote vilivyomo ndani ya ardhi hii,tunakuomba utuokanikie na sisi ambao hatujapata placement mpaka sas tuonekane natupate kazi serikalini"amen
Mwajiri au utumishi wenyewe lazima wakutafute baada ya kipindi fulani kupita ndio maana wanasisitiza kuweka mawasiliano ambayo utakuwa unapatikana muda wote.Ila wakuu si kuna wanaolamba asali na unakuta wanakuwa hawajui kama wamelamba asali
Namaanisha mfano wengine baada ya kuwa discouraged na kinachoendelea utumishi hatufuatilii placements mpya na wengine hata matangazo tumefikia stage ya kutoyafuatilia tena on our own risks......sasa ikitokeaga majina yametolewa database si ndo wengine hatawajuaga hata kama wameitwa mzigoni?
Mkuu umetokea kwenye pdf nn tukupe hongera zzakoIla wakuu si kuna wanaolamba asali na unakuta wanakuwa hawajui kama wamelamba asali
Namaanisha mfano wengine baada ya kuwa discouraged na kinachoendelea utumishi hatufuatilii placements mpya na wengine hata matangazo tumefikia stage ya kutoyafuatilia tena on our own risks......sasa ikitokeaga majina yametolewa database si ndo wengine hatawajuaga hata kama wameitwa mzigoni?
Kimsingi inatia faraja sana mkuu! Nadhani Asilimia kubwa ya fans wa huu uzi wamesharamba asali.Huwa nafarijika sana nikiwa naona wenzangu wanapata nafasi na kuleta shuhuda hapa..
Hongera sana na kila la kheri.
Ukawe mtumishi mwema
Yap Bado Mimi nitarudi apa ndani ya mwaka huu MUNGU nitangulie.Kimsingi inatia faraja sana mkuu! Nadhani Asilimia kubwa ya fans wa huu uzi wamesharamba asali.
Ahsante Sana mkuu, hakika umetutia moyo Sana humu bila kuchoka🙏🏼Huwa nafarijika sana nikiwa naona wenzangu wanapata nafasi na kuleta shuhuda hapa..
Hongera sana na kila la kheri.
Ukawe mtumishi mwema
Aminaa [emoji120]ikawe kheri kwako mkuu!Yap Bado Mimi nitarudi apa ndani ya mwaka huu MUNGU nitangulie.
Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
Bila shaka hyo atakua fisheries officerUmesema kweli kabisa! Nina kijana wangu ambaye mwaka jana alifanya written interview tatu na zote hakufanikiwa kuingia oral part. Akawa analalamika kuwa anapoteza pesa bure kwa hiyo nikaamua kuwa nampa mimi pesa. Alivyoitwa interview ya nne akakataa kwenda nikaamua nimwache kwanza. Baadaye akaitwa interview nyingine mwezi wa pili mwaka huu, nikamtia moyo na kumsapoti akaenda kupiga interview na safari hii hawakuwa na written kwa hiyo akapiga oral moja kwa moja! Mungu akambariki mwezi wa nne akaramba asali! Amesharipoti kazini tayari!! Lakini alikuwa amekata tamaa sana!! Tusiache kutiana moyo.
Jipe moyo, zamu yako itakufikia tu. Nakumbuka kuna wakati mkijana wangu baada ya kufanya interview kadhaa bila hata kupitana kwenye oral alikata tamaa sana. Akawa anakataa hata kuhudhuria interview nyingine. Mwisho wa siku ameramba asali! Sasa hivi anashukuru sana kwa tulimtia moyo! Na wewe usikate tamaa!! Endelea kumwamini Mungu atoaye pumzi na riziki kwa wote!Bado mim aisee,bado cjalamba asali yan full stress
Ni nyingine.Bila shaka hyo atakua fisheries officer