HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
wewe ndio mpumbavu, hanithi wewe, kama upo utumishi mimi hayanihusu kiukweli, usidhani kila mtu unakuja kumtu
wewe ndio mpumbavu, hanithi wewe, kama upo utumishi mimi hayanihusu kiukweli, usidhani kila mtu unakuja kumtukana tu
Ugumu wa maisha usikufanye kuwa na hasira dogo,,we pambana najua mtaan pagumu sana sana mno,so Muombe Mungu akusaidie upate kazi ,hizo nguvu zitumie kutafuta kazi na siyo kutukanq watu wakubwa
 
tatizo ukiwa nyuma ya keyboard ndio unajikuta mkubwa, na sio kila mtu aliyepo humu yupo mtaani, wakina mwifwa basi nao mtaani kugumu lol
 
Hongera sana!! Mshukuru Mungu na ukawe mtumishi mwema!! Ni vizuri kuona watu wanatoa ushuhuda hapa. Hii inatia nguvu watu kuendelea kusubiri.
Ni sahihi kabisa, hata mimi nilipokua naona testimon za wadau nilikua nafalijika sana kwamba ipo siku nami nitakua miongoni.
Japo nipo kwenye taasisi ya elimu ya kati na wamenipa position nzuri kiasi lkn lazima niage nikaripoti halmashauri.!
 
Hongera sana mkuu.

Kila la kheri, karibu sana kwenye Utumishi wa Umma
Asante Mwifwa, ni kijana pekee usiyechoka kuandika positive couragement kwenye huu uzi pamoja na kwamba umeingia kwenye kitengo murua.
Umekua msaada sana japo kuna kipindi tulikukwaza kwa kkubatiza jina la uwakala.
Go on sir wengi tunafalijika, kuna baadhi ya wadau pia ni watu ambao always ni positive mind mnatusaidia sana.
 
Psrs wanazingua sana tu kwa sababu huwezi kutoa multiple advertisement kila siku na database imekuelemea.
Haiwezekani watu 300 wote ukose hata 1 aliyefanya vizur akakosa nafasi ukamuweka database
Nahisi ndio maana halisi ya kuchakata ajira.Yaani ninyi mliofanya usaili wkt ule mnachakatwa kuitwa kwa namba yenu na ya database.Na ktk kuchakata kuna nafasi mpya so lazima watangaze
 
Back
Top Bottom