Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema. Karibu upande wa pili.Asante Yesu.! I am among.
Is a matter of time kila mtu atapangiwa kituo cha kazi.
Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema. Karibu upande wa pili.Asante Yesu.! I am among.
Is a matter of time kila mtu atapangiwa kituo cha kazi.
USHAURI hata kama haujaomba ushauri: Techniques za oral interview ni tofauti kabisa na written interview. Maswali ya oral interview kila mtu huyaona kuwa ni rahisi lakini kama haujui hilo swali linapima kitu gani, utadhani umejibu sahihi kabisa kwa mtazamo wako lakini kumbe hujaonesha kile kinachopimwa!! Tafuta msaada wa namna ya kuyaelewa na kuyajibu maswali ya oral interview kwa kukidhi haja ya kile kinachopimwa!!sihitaji tena nmepiga interview mingi nafika hadi oral alaf hata placement za database hamna . mara wanatangaza nafasi mpya kwa kada hiyo.
mm kila interview written napiga 90 ikishuka sana 85. interview zenye practictal sijawahi pata chini ya 80. nikifika oral najibu maswali yote point za uhakika ila kazi hawanipi. sijui ni hadi uwe na connection. maana nataka kuifuta tu hiyo account ntapambana na tamisemi na wizara
Sent using Jamii Forums mobile app
ongera sana!! Usiihahau taabu wanayokumbana nayo wanaotafuta ajira! Mungu akikupa nafasi usije ukawa mmoja wa wanaoleta ugumu kwa vijana wanaotafuta ajira! Mungu atakupandisha siku moja utakuwa kwenye nafasi ya kufanya maamuzi yanayoweza kuathiri maisha ya watanzania! Ukawe mwema! Usisahau kumshukuru Mungu!!Kwanza kabisa napenda kumshukuru na kumtukuza Mungu Baba aliye Mkuu na mwaminifu kwa ahadi zake kwetu.
Hatimae leo hii ameniona mtumishi wake na kwa mapenzi yake amenipa Asali katika utumishi wa umma
Ndugu zangu tusikate tamaa , Mungu anatuwazia yaliyo mema daima ili sisi tupate kuishi kwa matumaini.
Nilifanya jumla ya saili 8 mwaka jana kuanzia mwezi March lakini katika hizo ni moja tu ndio nilifanikiwa kufika Oral na ndiyo hiyo ambayo Mungu kwa wema wake amenijalia leo hii.
Nina hojaMKuu inaonekana una za ndani usikilizwe hahah
unajua kwenye Afya au sayansi point ni moja tu . hakunaga kudanganya mule mfano unaulizwaUSHAURI hata kama haujaomba ushauri: Techniques za oral interview ni tofauti kabisa na written interview. Maswali ya oral interview kila mtu huyaona kuwa ni rahisi lakini kama haujui hilo swali linapima kitu gani, utadhani umejibu sahihi kabisa kwa mtazamo wako lakini kumbe hujaonesha kile kinachopimwa!! Tafuta msaada wa namna ya kuyaelewa na kuyajibu maswali ya oral interview kwa kukidhi haja ya kile kinachopimwa!!
Umesema kweli kabisa! Nina kijana wangu ambaye mwaka jana alifanya written interview tatu na zote hakufanikiwa kuingia oral part. Akawa analalamika kuwa anapoteza pesa bure kwa hiyo nikaamua kuwa nampa mimi pesa. Alivyoitwa interview ya nne akakataa kwenda nikaamua nimwache kwanza. Baadaye akaitwa interview nyingine mwezi wa pili mwaka huu, nikamtia moyo na kumsapoti akaenda kupiga interview na safari hii hawakuwa na written kwa hiyo akapiga oral moja kwa moja! Mungu akambariki hivi tunavyozungumza amesharamba asali! Amesharipoti kazini tayari!! Lakini alikuwa amekata tamaa sana!! Tusiache kutiana moyo.Ukiona machungu mengi yamezidi jua kufanikiwa kupo karibu, Head up champion usikate tamaa. We have failed many times but we still believe, As long as you still alive it means you have a chance to make it happen,If not today it may be tomorrow. Surrender is not an option.
Asnt mkuu, nitajitahidi kuwa hivo.!Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mchapa kazi katika utumishi wako
Nashukur mkuu, nimekaribia hakika.!Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema. Karibu upande wa pili.
HongeraAsante Yesu.! I am among.
Is a matter of time kila mtu atapangiwa kituo cha kazi.
Usikate tamaa mkuu utapata tu,watu wengi waliopata humu huwa wanasema kuwa walisubiri sana walisota sana mtaani lkn hawakukata tamaa,hivyo usikate tamaa utapata kwa wakati wako.sihitaji tena nmepiga interview mingi nafika hadi oral alaf hata placement za database hamna . mara wanatangaza nafasi mpya kwa kada hiyo.
mm kila interview written napiga 90 ikishuka sana 85. interview zenye practictal sijawahi pata chini ya 80. nikifika oral najibu maswali yote point za uhakika ila kazi hawanipi. sijui ni hadi uwe na connection. maana nataka kuifuta tu hiyo account ntapambana na tamisemi na wizara
Sent using Jamii Forums mobile app
Namimi nimeona kuna mtu halmashuri ya jiji la tanga kaonekana marambili pdf ya 28 april na hiiKuna bwana mmoja katokea kwenye pdf iliyopita na hii niko naye hapa tunapiga soga
So double placement bado zinaendleaa??Kuna bwana mmoja katokea kwenye pdf iliyopita na hii niko naye hapa tunapiga soga
The same halmashauri??Namimi nimeona kuna mtu halmashuri ya jiji la tanga kaonekana marambili pdf ya 28 april na hii
YesThe same halmashauri??
sawa. hao PSRS sisi wa kada za afya wengi tupo database ila wanakatisha tamaa nafasi zikipatkana badala watupe ambao tupo kanzidata wanatangaza tena upya hizo nafasiUsikate tamaa mkuu utapata tu,watu wengi waliopata humu huwa wanasema kuwa walisubiri sana walisota sana mtaani lkn hawakukata tamaa,hivyo usikate tamaa utapata kwa wakati wako.
Hongera sana..Kwanza kabisa napenda kumshukuru na kumtukuza Mungu Baba aliye Mkuu na mwaminifu kwa ahadi zake kwetu.
Hatimae leo hii ameniona mtumishi wake na kwa mapenzi yake amenipa Asali katika utumishi wa umma
Ndugu zangu tusikate tamaa , Mungu anatuwazia yaliyo mema daima ili sisi tupate kuishi kwa matumaini.
Nilifanya jumla ya saili 8 mwaka jana kuanzia mwezi March lakini katika hizo ni moja tu ndio nilifanikiwa kufika Oral na ndiyo hiyo ambayo Mungu kwa wema wake amenijalia leo hii.
Mwaka wao huu mwendo wa kula shavuAfisa mifugo wanakula sana vitengo.