Ndo hapo na mm hua nabaki mdomo waz nikishangaa, maana wanachelewa kuachia hzo pdf lakn ikitoka Leo watu wakifyata barua zao utakuta ni za mwez wa tatuShikamoo utu*shi
Ndo hapo na mm hua nabaki mdomo waz nikishangaa, maana wanachelewa kuachia hzo pdf lakn ikitoka Leo watu wakifyata barua zao utakuta ni za mwez wa tatuShikamoo utu*shi
Kwaiyoo wanaweza wakatoa mzigo Kati ya Leo na keshoKuweni na subra vijana barua zinasainiwa mchana huu baada ya hapo mchawi IT
Ndugu yangu hao hawaeleweki na hawatabiliki usishangae wakatoa jumamosi usikuIko hivi hawa jamaa placement wanatoa ijumaa hadi ijumaa nmeshawajua msitegee kitu Leo kesho watatoa lakini ni kB 19
ndio jioni ya leo au keshoKwaiyoo wanaweza wakatoa mzigo Kati ya Leo na kesho
Pamoja kiongozindio jioni ya leo au kesho
Hii nadharia tulikuwa nayo humu mwaka jana, zilikuwa zinatoka kila Jumanne, ila baadae zikawa hazieleweki siku maalumIko hivi hawa jamaa placement wanatoa ijumaa hadi ijumaa nmeshawajua msitegemee kitu Leo kesho watatoa lakini ni kB 19
Mkuu naomba unicheck PM kuna mtu anaweza kukusaidi kwenye hii issue yako.Jamn napenda kuuliza nimefanya interview NMB direct sales officer nikafanikiwa kuitwa kituo cha kazi wiki iliyopita Tabora. wakaniambia nitafute baadhi ya documents kama vile barua kutoka serikali ya mtaa ninapoishi, na nicheki afya yangu nipate barua kutoka kwa daktari. Yote ayo niliyafanya ila nimekuja kushtushwa kwamba leo ninatakiwa kusaini mkataba wa kazi wananiambia kazi sina kwakuwa wamenifatilia wakagundua nina deni nyuma kutoka mtandao wa Tigo wa mwaka jana March sikulipa kwaiyo kazi wameifuta. Nimejaribu hata kubembeleza na kuilipa apo apo lakini wamekataa katakata. Daaaaah AISE nimeumia sanaaaaa. Ushauri tu kwa vijana wenzangu hizi financial institutions kama CRDM, NMB, NBC, TCB wameanzisha huo mfumo wakutrack line yako kupitia NIDA number yako then wanaangalia vitu vingi sanaaaa hasa ishu za kipesa. Kwaiyo kama ni mkopaji sugu hakikisha pesa ya watu unairudisha maana unaweza jikuta hata interview mtu huitwi kumbe ni mambo kama ayo.
huu moyo ndio tunaotaka kwa vijana wa kitanzaniaMkuu naomba unicheck PM kuna mtu anaweza kukusaidi kwenye hii issue yako.
Mbona kuna graduates wa 2021 walipata TRA zile za. Mwezi wa 3 mwaka jana , vipi unazikumbuka
Tena vijana wadogo aseee 21 yrs 22 yrs hivo vina beba. Asali
tigo pesa Kuna muda mfumo wao huwa unayumba, Kuna kipindi nilikuwa naamisha kiasi Cha pesa kutoka kwenye online wallet kwenda tigo pesa. Ajabu nikakuta kias nilichoamisha kimekua doubled.Hilo deni la Tigo pesa unakopaje Acha nijikopee mimi
Arooo safr y ajira utumishi ni ndefu mnoooodah aysee hawa jamaa wamekaa muda mrefu kimya.
Hatariii naona labda kesho tenaaNo pdf again
Hakuna mpya mkuu web imenunaakumepoa sana humu
Serikali imewatengea PSRS budget ya bil 13, huu ni upigaji ulio tukukaUtumishi usanii mwingi sana, tutafute connection tu
Mkuu uko makulu sehemu Gani tuonane🤣Vijana hamieni makulu serikali inamwaga ajira soon ni mwendo wa received