watakuambia zimetoka tayariDatabase 1769 ya mhagama hadi lini?
Utumishi usanii mwingi sana, tutafute connection tuDatabase 1769 ya mhagama hadi lini?
wanazenguaUtumishi usanii mwingi sana, tutafute connection tu
InafikirikaTrend ya shuhuda imeshuka sana zaman pdf ya watu 40 tunapata shuhuda nne na kuendelea makadirio, ila izi pdf za halmashauri zinabeba watu wengi halafu tukiziunganisha zote na idadi ya shuhuda, yaani wachache sana wameleta shuhuda.
Pdf ina watu 200 hata mmoja kweli hayupo.
Kiongozi tutegemea mzigo lini tena kushukaInafikirika
Mwiko kukata tamaanasubiria kesho ifike kwa uwezo wa GOD ili niendeleze tumaini.
Jumanne uhakika, kesho ramliKiongozi tutegemea mzigo lini tena kushuka
Tuwe na subira.....kuna mambo nimeona ijumaa wameyatoa kwenye page yao ya Utumishi wanadhamira maboresho kwenye system ya utumishi kutambua upungufu wa wafanyakazi.Utumishi usanii mwingi sana, tutafute connection tu
Tatizo hatujui ukubwa wa shida yetu na wapi tuanzie zipo njia sahihi zakupita na tukasaidiwaTuwe na subira.....kuna mambo nimeona ijumaa wameyatoa kwenye page yao ya Utumishi wanadhamira maboresho kwenye system ya utumishi kutambua upungufu wa wafanyakazi....Note Tatizo watu mnatumia majina sio ndo maana wanafanya wanavyotaka wanaona mda wote ni siasa wanawachafua wao kumbe jambo serious kwa vijana ila tukisimama letu moja PDF LA MHAGAMA watatoa....kama twitter kule
Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
pamoja mkuuMwiko kukata tamaa
Hakuna jobless alie normal, mungu atupiganie sana, jobless tunapitia mambo mengi magum tena sanakuna jobless wako normal wengine wana stress
kuna akina sisi wenye chronic depression kabisa.
Kada gani mkuu...maana hii tz bana unaweza fikili kada ni afya na ualimu tu kuna sekta hawazip kipaumbele na ndio kwenye wekezaji kubwaVijana hamieni makulu serikali inamwaga ajira soon ni mwendo wa received
Mapema kabsa!siku nyingine tena ya kupush agenda
Nafasi 1700 tu zimewashinda,bongo ikisemwa ajira ni afya na ualimuKada gani mkuu...maana hii tz bana unaweza fikili kada ni afya na ualimu tu kuna sekta hawazip kipaumbele na ndio kwenye wekezaji kubwa