Nsombasy
Member
- Jan 26, 2012
- 80
- 280
[emoji3][emoji3][emoji3]Vijana pdf zimeisha subiri nafasi tukitangaza Tena Dodoma kupambana maan mnatusema sana
Sawa bana, mtuonee huruma
[emoji3][emoji3][emoji3]Vijana pdf zimeisha subiri nafasi tukitangaza Tena Dodoma kupambana maan mnatusema sana
100%Leo kuna asilimia ngap pdf kushikana?
Haina nomaa Kaka Acha tuskilizie100%
inakuja ya KB 6Hutaamini itakapokuja PDF ya KB
Umesoma masomo gani kijana, kuna sehemu wanataka kuajiri mtu mwenye bachelor ila alopita diploma.Vip wakuu Utumishi naona wapo kimya sana ajira za diploma ila Nina cheti Cha degree nawaza nikitumie Sasa,
Sent using Jamii Forums mobile app
ITUmesoma masomo gani kijana, kuna sehemu wanataka kuajiri mtu mwenye bachelor ila alopita diploma.
Ok, wao walitaka agriculture general.
Naona msimu huu ajira za diploma ,zimekaukaOk, wao walitaka agriculture general.
Kwamba wote wameajiriwa, sidhani sana.!
Na maanisha post za Diploma ,Utumishi hazionekaniKwamba wote wameajiriwa, sidhani sana.!
Hii ni taasisi ya kanisa,
Mmmmh walio wengi barua zao hukuta zimesainiwa mwezi mmoja nyuma mpaka tarehe ya pdf inapotokaKuweni na subra vijana barua zinasainiwa mchana huu baada ya hapo mchawi IT
Shikamoo utu*shiMmmmh walio wengi barua zao hukuta zimesainiwa mwezi mmoja nyuma mpaka tarehe ya pdf inapotoka