Rukundo JB
Senior Member
- Jan 30, 2019
- 156
- 387
Ilazo kwa mambo leoMi niko zangu Ilazo mkuu nilitoa tu ushauri kwa vijana
Ilazo kwa mambo leoMi niko zangu Ilazo mkuu nilitoa tu ushauri kwa vijana
Hakika kwa takwimu hizo ni bora tubadili mtazamo otherwise naona after 20 years hali itakuwa mbaya zaidi ya hapa tulipo.Tukiwezeshwa kutafuta mitaji biashara na vipaji vitatutoa hapa tulipo. Uhalisia ni kwamba hataiweje hii nchi hawezi ajiri vijana wote hao watumishi wote wa serikalini hawafiki laki 6+ ina maana naona kabisa vyuo vinajitahidi kutengeneza wauza supu ya pweza wengi😁😁mkuu huo ndio uhalisia, mwigulu alisema karibia kila mwaka nchi inazalisha graduate 1m+ na wanaopata ajira rasmi ni watu 10k+ tu kitu kama hicho . sasa namba nyingine hio isio na ajira rasmi iko wapii??
Nili report na kuanza kazi mkuu.Hivi ninyi Jobless mliolamba asali mwaka huu P value @Yakunle @mazaga one @Hemet ,Kyagata na Wengine ,vipi mlifanikiwa kureport na kuanza kazi au waajiri bado wanawapiga danadana ? , Maana kuna wengine wanasema waajiri nao chenga wanachelewesha asali
Leo ramli ila kesho au juma mosi uhakikaleo pdf niliipa 100% kuachiwa siwezi badili msimamo , nasubir lost ama won kama ilivo mikeka ya kubeti.
tutaishi kwa imani mpaka siku ya mwisho, ebu fikiria hakuna aijuae kesho lakini kama wanadamu tunapanga hesabu za miaka na miaka kiuwekezaji kuwa tutafanya hivi na vile yote sababu tunaimani na positive attitude. hakuna anaye fanya jambo aka expect kufeli feli tu ,ama upo duniani halafu una expect kufa kufa tu.
tuishi kwa imani wakuu wangu ,tutafanikiwa kwa yale tufanyayo iwe street ama kwa hawa PSRS
We jamaa acha kuchanganya Mambo, bajeti ya wizara nzima ni 1 trillion na point....Hiyo
Hiyo Wizara ni kubwa inahusisha vitengo vingi wanatakiwa waongezewe ili isaidie kupeleka michakato yao kwa weledi zaidi.
Tumeambiwa twende ulingoni 🙄mkuu huo ndio uhalisia, mwigulu alisema karibia kila mwaka nchi inazalisha graduate 1m+ na wanaopata ajira rasmi ni watu 10k+ tu kitu kama hicho . sasa namba nyingine hio isio na ajira rasmi iko wapii??
tukapigane au?Tumeambiwa twende ulingoni 🙄
Kama ni kweli pole Mzee, kama ni Uongo rudisha pole yangumuda wa netflix nakuwa viwandani mkuu
Tukawanufaishe PSRS kupitia poshotukapigane au?
Alafu unakuta 6kb....hawa PSRS tuzidi kuwaombea kuna siku watakuwa na hofu ya Mateso kwa vijana.......Leo ramli ila kesho au juma mosi uhakika
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] hamna namna[emoji774] 2014 mambo hayakuwa hivi , Leo hii Ili kupata ajira , TUnaambiwa twende ulingoni [emoji849]
We jamaa acha kuchanganya Mambo, bajeti ya wizara nzima ni 1 trillion na point....
90% ni matumizi ya kawaida, iliyobaki Ndio ya maendeleo 🤣,
PSRS wamekuja billions
We jamaa acha kuchanganya Mambo, bajeti ya wizara nzima ni 1 trillion na point....
90% ni matumizi ya kawaida, iliyobaki Ndio ya maendeleo 🤣,
PSRS wamekuja billions 13 kibindoni
Siwa tetei ila kwa kazi walizo kuwa nazo hao jamaa,hiyo hela ni ndogo kumbuka hapo kuna per dm, kuna hela za wakufunzi kutunga mitihani ,consultant mbalimbali bado huja sahihisha paper za jobless kila usaili walimu wana kuja ku mark na wana kunja mkwanja per day, kwa kazi zao hiyo hela ni ndogo ina bidi waongezewe mzigo ili mambo ya corruption ya pungue, walipwe vuzuri wana deal na maisha ya watu ukiwabana sana hao watu utaambulia lawama kaka😒We jamaa acha kuchanganya Mambo, bajeti ya wizara nzima ni 1 trillion na point....
90% ni matumizi ya kawaida, iliyobaki Ndio ya maendeleo 🤣,
PSRS wamekuja billions 13 kibindoni
Tatizo watu hatuelewi hiyo kwa ujumla ni Ofisi ya Rais, msiwachukulie poa PSRS ,ni Office nyeti sana na hata majukumu yao ni mazito sana hao jamaa, kumbuka wana deal na recrutment process, kwa maisha ya saiz ungekuwa HR ungeelewa vizuri ,hiyo sio wizara ya uvuvi na mifugo😒😒 , hao watu wana majukumu mazito sana ndio maana wapo Independent sana ,Kuna wizara kitengo kimoja budget yake inakuwa kubwa ukilinganisha na budget nzima ya wizara nyingineSiwa tetei ila kwa kazi walizo kuwa nazo hao jamaa,hiyo hela ni ndogo kumbuka hapo kuna per dm, kuna hela za wakufunzi kutunga mitihani ,consultant mbalimbali bado huja sahihisha paper za jobless kila usaili walimu wana kuja ku mark na wana kunja mkwanja per day, kwa kazi zao hiyo hela ni ndogo ina bidi waongezewe mzigo ili mambo ya corruption ya pungue, walipwe vuzuri wana deal na maisha ya watu ukiwabana sana hao watu utaambulia lawama kaka😒
Nimekaa paleee...hahahaAlafu unakuta 6kb....hawa PSRS tuzidi kuwaombea kuna siku watakuwa na hofu ya Mateso kwa vijana.......
Mbona mnakimbilia kuingezewa budget TU Yan 😂,, mbona hamsemi mna upungufu wa wafanyakaziSiwa tetei ila kwa kazi walizo kuwa nazo hao jamaa,hiyo hela ni ndogo kumbuka hapo kuna per dm, kuna hela za wakufunzi kutunga mitihani ,consultant mbalimbali bado huja sahihisha paper za jobless kila usaili walimu wana kuja ku mark na wana kunja mkwanja per day, kwa kazi zao hiyo hela ni ndogo ina bidi waongezewe mzigo ili mambo ya corruption ya pungue, walipwe vuzuri wana deal na maisha ya watu ukiwabana sana hao watu utaambulia lawama kaka😒
Majukumu mazito yapi, nyie PSRS mna upungufu wa wafanyakazi kama buku hiviTatizo watu hatuelewi hiyo kwa ujumla ni Ofisi ya Rais, msiwachukulie poa PSRS ,ni Office nyeti sana na hata majukumu yao ni mazito sana hao jamaa, kumbuka wana deal na recrutment process, kwa maisha ya saiz ungekuwa HR ungeelewa vizuri ,hiyo sio wizara ya uvuvi na mifugo😒😒 , hao watu wana majukumu mazito sana ndio maana wapo Independent sana ,Kuna wizara kitengo kimoja budget yake inakuwa kubwa ukilinganisha na budget nzima ya wizara nyingine
Wao PSRS, sio mm Kaka.Majukumu mazito yapi, nyie PSRS mna upungufu wa wafanyakazi kama buku hivi
Huwezi ongeza rasilimali watu kama huna rasilimali fedhaMbona mnakimbilia kuingezewa budget TU Yan 😂,, mbona hamsemi mna upungufu wa wafanyakazi
Wametumia 52% tu ya bajeti waliopewa unasemaje rasilimali fedha ni ndogoHuwezi ongeza rasilimali watu kama huna rasilimali fedha