daniel enocy
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 380
- 413
Ngoja twende tukafungue sabato maana PDF bado
ukirudi utaikuta on airNgoja twende tukafungue sabato maana PDF bado
Huo wote ni upuuz tu , background check ,vetting ,mavi mavi ,bullshit ,kwani utumishi wanashindwa nini kufanya hiyo kitu na kumaliza within short time mpaka wanasubiri huyo mwajiri sijui ,huu ni ujinga wa wapi ?. Mfumo wa ovyo sana na kupoteza muda na ufanisi mdogo ,halafu fala kama wewe inaonekana unafurahia ,sijui babako ni mwajiriwa wa utumishi ,maana unawatetea mpaka povu linakutoka kama pimbi flani.Kila siku mnaambiwa wanaochelewesha taratibu za ajira ni hao waajiri wenu ila bado mnakaza ubongo mnawalaumu PSRS.
Haya, mshahara unaanza kulipwa kuanzia tarehe iliyoelezwa kwenye barua ya ajira. Barua ya ajira sio ile ya utumishi, ni ile ya taasisi iliyokuajiri ambayo huwa inataja hadi mshahara.
Kama bado hujaipata hiyo basi hujaajiriwa bado na mwajiri wako bado anakamilisha taratibu za ajira (verification ya vyeti, background check, vetting, processing of check number etc).
Mkeka wa ma V8 huo apo soon Raisi wa mawe ana upload.
Nchii Haina kiongozi inajiendea kama kuku aliyekatwa kichwa
View attachment 2587592
Alafu mbona wakuu wa mikoa na wilaya walishapewa mandinga mapya , au Kuna ambao walikosaMkeka wa ma V8 huo apo soon Raisi wa mawe ana upload.
Nchii Haina kiongozi inajiendea kama kuku aliyekatwa kichwa
View attachment 2587592
Mpuuzi huyu mtoto wa juzi juzi kaja humu kichwa kichwa wakongwe tunamcheki anaropoka tu ,Ankoli hii sio kweli
mkuu mrushie taulo, makuruti mtauanaHuo wote ni upuuz tu , background check ,vetting ,mavi mavi ,bullshit ,kwani utumishi wanashindwa nini kufanya hiyo kitu na kumaliza within short time mpaka wanasubiri huyo mwajiri sijui ,huu ni ujinga wa wapi ?. Mfumo wa ovyo sana na kupoteza muda na ufanisi mdogo ,halafu fala kama wewe inaonekana unafurahia ,sijui babako ni mwajiriwa wa utumishi ,maana unawatetea mpaka povu linakutoka kama pimbi flani
Kiteng€ amewaambia mje MNitukane,nyie mtaendelea kuwa ni vijana wa tichoholi TUMpuuzi huyu mtoto wa juzi juzi kaja humu kichwa kichwa wakongwe tunamcheki anaropoka tu ,
pumbaf sana
Nataka nimpige doso huyu dogo , ana mapuuza sana 😄😄😄😄mkuu mrushie taulo, makuruti mtauana
Angalia comment vizuri nilikuwa nammind yule dogo anayejiita de zerbi anayetetea utumishi na mfumo wao wa ovyo kupunguza ufanisi katika kuajiriKiteng€ amewaambia mje MNitukane,nyie mtaendelea kuwa ni vijana wa tichoholi TU
Sheikh nae apeweAngalia comment vizuri nilikuwa nammind yule dogo anayejiita de zerbi anayetetea utumishi na mfumo wao wa ovyo kupunguza ufanisi katika kuajiri
Okay sawa , nimekuelewa kiongoziAngalia comment vizuri nilikuwa nammind yule dogo anayejiita de zerbi anayetetea utumishi na mfumo wao wa ovyo kupunguza ufanisi katika kuajiri
Hao ni vijana kutoka chitoholi wanatumiwa na kiteng€,Angalia comment vizuri nilikuwa nammind yule dogo anayejiita de zerbi anayetetea utumishi na mfumo wao wa ovyo kupunguza ufanisi katika kuajiri
Ili nalo ni la kupigia kelele sana, matokeo ya oral sijui wanaficha ya nn. Tena uzuri wa oral sio kama written had wasahihishe ndo marks zinajulikana. WATOE MATOKEO YA ORALWangekua wanatoa majibu ya oral ili watu wajue kama wamefaulu kama ilivyo kwa written maana kuna watu akiangalia hajapata placement Mara kadhaa baada ya kuomba Mara wakadhaa huwa anaachana kabisa na kuomba kazi na kuacha kufuatilia tovuti za PSRS lakini MTU akijua yupo kwenye database anaweza Mara kwa Mara kupitia tovuti aone kama atabahatika, kuliko hivi,wengine wanaweza kuja kupata placement kipind ambacho hawajategemea na kwakua hawana taarifa wakapoteza nafasi za kazi walizopata
Umeongea point kubwa sana apa:Na kiuhalisia ilo swala sio la siku moja au mbili ni mchakato mrefu sana hadi taasisi kujitoa psrs na kuajiri yenyewe ila kikubwa kama watu hawana imani na psrs ni kuomba ifanyike reforms kwenye system nzima ya utumishi(psrs) na watendaji wake na sio taasisi husika kujitoa utumishi bado itakua sio solution, kwangu mimi utumishi wapo fair ukilinganisha na taasisi zikiwa zina ajiri yenyewe yani kiufupi zikiwa zina ajiri zenyew kutakua na ukilitimba wa hali ya juu kama humjui mtu au huna mbuyu basi huwezi kupata kazi kwenye taasisi zenye asili kubwa na ili lipo wazi mbona
Umemaliza kila kitu, changamoto za psrs zifanyiwe kazi iendelee na majukum yakePSRS ni taasisi nzuri na mm nina ushahidi rafiki yangu wakaribu kalamba asali juzijuzi hapa na nimtoto wa mzazi wa hali ya chini tumekua wote, amelamba asali wizarani.Hatuwasemi vibaya ila changamoto zao warekebishe mifumo ya kuomba kazi ikae sawa isichague cozi na kukataa zingine bila sababu muhimu, muda wa mchato upunguzwe,Katibu mkuu Offisi ya Rais akiidhinisha vibali watu waingie kazini mapema bila upendeleo wala chenga, tunajua, tunajua,tunajua vimemo vipo sana na vitakuepo sana ila mtuangalie basi akina sisi na sie tulambe japo asali ya wadudu wakubwa, hiyo ya nyuki wadogo nyie kuleni japo hii nyingine ili tubalance mambo.
Angalizo, kirudisha mchakato wote kwa waajiri wenyewe ni kusogeza buyu la asali kwa wakirugenzi,wakuu wa idara na ma HR.
Kuna taasisi ndio zina ajiri zenyewe zipo nyingi tuna zitaja TADB,TCB, NSSF,Vyuo vyote vya uma na zinginezo je unadhani kulamba asali kule kama ww sio mtoto wa nanihiyu nirahisi hivyo, si tupo tunawaona unashangaa mtu kaanzakazi
Hao wanamadudu yao mengi machafu, hatutaki ,haohao utumishi wanatosha ila warekebishe kero zinazo lalamikiwa.
Sheria za utumishi za kuajiri ni ndefu na zinawabana huwezi kufananisha nabhao wengine wakae watu wawili waajiri hatufiki ndio maana hilo Waliliona mapema ikaundwa hii taasisi.
Tuache ushabiki hapa tuongee point, we live we die, see your future 100 years utakuwa wap, tuache mazingira mazuri kwa vizazi vijavyo wajue tulifanya mambo mazuri sio kuongea bila kufikiria mbele, tusifikirie matumbo yetu tu tufikirie mustakabali wote hapo tutaonekana wa maana kuliko kwenda kiushabiki mchuzi kunoga,ushabiki maandazi, ushabibiki vutumbua tunaita.
Piga kelele izo changamoto zifanyiwe kazi, are u sure uko unakotaka tuhamie hamna changamoto?YAn hizo kero kama PSRS wangesifanyia kazi HAta huu uzi leo usingekuwepo kabisa.
Chakushangaza PSRS badala wapambanie changamoto walizo nazo,. Wanatujazia mawakala hao humu JF, kuja kupoteza mwelekeo wa uzi
Nimerudi na badoukirudi utaikuta on air
Point nzuri, kwa maana tatizo halitatuliwi kwa kulikimbia , bali kwa kutatua changamoto zinazo sababisha tatizo.Piga kelele izo changamoto zifanyiwe kazi, are u sure uko unakotaka tuhamie hamna changamoto?
Nako tukikuta kuna changamoto tuhamie wapi ndugu?