little finger
JF-Expert Member
- Oct 13, 2018
- 394
- 998
Hongera mkuuNimelamba asali
Hongera mkuuNimelamba asali
hongera sana kaka, ila ni database au ndio ulikuwa umeapply hukoNimelamba asali
Hongera sana kijana wa NBAANimelamba asali
Asante sana mkuu, ni swala la muda tu naamin wote kwenye huu Uzi tutapataHongera sana kijana wa NBAA
Niliapply zile za MDs na LGAshongera sana kaka, ila ni database au ndio ulikuwa umeapply huko
Halmashauri ya WAP kakaNiliapply zile za MDs na LGAs
Mkoani, sio halmashauriHalmashauri ya WAP kaka
Hongere sanaa kiongozi ukawe Mtumishi mwema....Nimelamba asali
Hongera sana kkNimelamba asali
Hongera sana mkuu.Nimelamba asali
😂😂😂 Wakala wa psrs au?Hongera sana mkuu.
Karibu upande wa pili
Dada yetu mbona Toka April Mosi hajaonekana kwenye JF....yesamrich leta ushuhuda, nimeona Trade Officer kadhaa wamelamba Asali
Hongera sana ukawe mtumishi mwema,Mungu ni mwema sanaNimelamba asali
Amen mkuuHongera sana ukawe mtumishi mwema,Mungu ni mwema sana
Japo bado majina 53 lakin sina matumaini . Expectations zangu zimeshuka,nimelose interest ya kufatilia ndomana hata hum siingii sana.yesamrich leta ushuhuda, nimeona Trade Officer kadhaa wamelamba Asali