HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ety wakuu, hv kama umeripoti kwa Mwajiri wako tayari, baada ya hapo ukarudi Mtaani kusubiria kuitwa kazini kuanza Majukumu then Mwajiri akachelewa kukuita kazini kama miezi mitatu Je siku ya kuripoti kabisa kazini atakulipa pesa zako za miezi mi3 uliyokaa Mtaani..?
Ukiitwa ndio unapewa barua ya kuanza kazi yenye maelekezo yote kuhusu kazi ikiwemo tarehe ya kuanza kazi(ajira) rasmi.

Kuanzia tarehe hiyo(mfano iwe tarehe 01/04/2023) ndio utaanza kuhesabika upo kwenye ajira na ifikapo mwisho wa mwezi utastahili kupokea mshahara.
 
Mkeka wa ma V8 huo apo soon Raisi wa mawe ana upload.
Nchii Haina kiongozi inajiendea kama kuku aliyekatwa kichwa
20230414_145749.jpg
 
Kila siku mnaambiwa wanaochelewesha taratibu za ajira ni hao waajiri wenu ila bado mnakaza ubongo mnawalaumu PSRS.

Haya, mshahara unaanza kulipwa kuanzia tarehe iliyoelezwa kwenye barua ya ajira. Barua ya ajira sio ile ya utumishi, ni ile ya taasisi iliyokuajiri ambayo huwa inataja hadi mshahara.

Kama bado hujaipata hiyo basi hujaajiriwa bado na mwajiri wako bado anakamilisha taratibu za ajira (verification ya vyeti, background check, vetting, processing of check number etc).
Sure man
 
Back
Top Bottom