Mungu ahusike tu kwwkwelHapana, inategemea na performance yako ya oral
Mungu ahusike tu kwwkwelHapana, inategemea na performance yako ya oral
Hii wiki hiii sizan kama kuna PDF jamani sioni daliliKazi kwelikweli
Kama umesoma utajua tu kwa sababu majibu ni yaleyale tu labda kutofautiana kwenye vocaburalysasa tuliomaliza shule kitambo sana sasa una uhakika gan ulichojibu ndio majibu waliyonayo kwenyark scheme yao
Umesoma nini? aisee wewe kama unakutaga ulivyosoma kwenye oral hongera....sisi kada yetu maswali huwezi kupredictKama umesoma utajua tu kwa sababu majibu ni yaleyale tu labda kutofautiana kwenye vocaburaly
hapana mpka ufauluNina swali jamani kwani kila MTU aliyefika oral anaingia kwenye database
Mi nahisi kesho wataachia PDF ya kufungia wikHii wiki hiii sizan kama kuna PDF jamani sioni dalili
Niamini dada yangu humu ndani kila mtu anataja database so bure tu waliingia oral na wanaamini wapo. Mwamba Mti mnene shuhuda wa hili tulikuwa nae oral Nov 23 nafikir atakuwa anaelewa ninachokiongeaUmesoma nini? aisee wewe kama unakutaga ulivyosoma kwenye oral hongera....sisi kada yetu maswali huwezi kupredict
Nakuelewa vizuri sana mkuuNiamini dada yangu humu ndani kila mtu anataja database so bure tu waliingia oral na wanaamini wapo. Mwamba Mti mnene shuhuda wa hili tulikuwa nae oral Nov 23 nafikir atakuwa anaelewa ninachokiongea
Wangekua wanatoa majibu ya oral ili watu wajue kama wamefaulu kama ilivyo kwa written maana kuna watu akiangalia hajapata placement Mara kadhaa baada ya kuomba Mara wakadhaa huwa anaachana kabisa na kuomba kazi na kuacha kufuatilia tovuti za PSRS lakini MTU akijua yupo kwenye database anaweza Mara kwa Mara kupitia tovuti aone kama atabahatika, kuliko hivi,wengine wanaweza kuja kupata placement kipind ambacho hawajategemea na kwakua hawana taarifa wakapoteza nafasi za kazi walizopata
Mh lamda acha tuone hivi inayosubiriwa ya zamani ni MDAs tu?Mi nahisi kesho wataachia PDF ya kufungia wik
Sawa mkuu,acha tuombe MunguNiamini dada yangu humu ndani kila mtu anataja database so bure tu waliingia oral na wanaamini wapo. Mwamba Mti mnene shuhuda wa hili tulikuwa nae oral Nov 23 nafikir atakuwa anaelewa ninachokiongea
DUUH usema kweli kuna wimbi kubwa LA UNEMPLOYEDMi nahisi kesho wataachia PDF ya kufungia wik
leo siku haijaisha mkuuVijana mjiandae siku ya kesho mtaweza kupakua pdf
mkuu ko waliopiga usahili utumishi imekula kwaoo!!?Sina Uhakika lkn nasikia Utaratibu wa Taasisi kuajiri Wenyewe umerudi uwenda ndy umesababisha Uhaba wa PDF hata vya mchongo kuwepo
I can feel you, ila hamna namna zaidi ya kuishi na subiraunaweza tamani ajira za serikali
zisimamiwe na Tamisemi and not Utumishi
Hapo huo maneno wa Kiuchumi haupo Sawa kuingia Oral sio kufaulu mikando ipo tena Kwa Kiwango cha LamiUnder cetaris peribas principle ukiingia oral umeshafaulu na kwa kawaida huwezi kukosa passmark 50 kwa maswali ya kumention kwa hiyo mtu ukitoka oral wengi wao wanakuwa na uhakika wa kuwemo kwenye database kwa sababu wanajua walivyojibu.