Ukisema usubiri siku mkeka wa kada yako uteme majina yote kwa pamoja, utasubiri sanaMkuu, kama nakuelewa hivi. Kuna ukweli fulani hivi nauona
Ukisema usubiri siku mkeka wa kada yako uteme majina yote kwa pamoja, utasubiri sanaMkuu, kama nakuelewa hivi. Kuna ukweli fulani hivi nauona
I mean ukitoa hzo MDA na LGA kwan kuna wengine wa nov?November bado sana watu wa Accounting II na auditor II wanawachukua kwa kudonoa
Next time utapata mkuu.pdf ndefu ila sijaotea kuwemo database ya leo -ASA
next time champs.
mliopata njooni mtupe faraja hapa
Mi nahisi kutangulia inatokana na mchakato wa ofisi husika kukamilika mapema, coz nimeanza kufuatilia tangu January. Ni mtazamo wangu, naweza kua wrong au rightSipingi boss,wacha tuisubr Ijumaa
Haimanish kua mwenye high marks ndo aende sjui TPDC au wapi. Ni kupick in order kutokea kwenye list ya walofaulu
Me nahis wanaenda kimarks[emoji848]
Thank u champNext time utapata mkuu.
Kazi iendelee
hivi TPDC kumbe kuna watu nao walitokea database..?Ijumaa
Hapana sidhan kama high marks, ni matter of chance, yan had dakika hii kila mtu fungu lake lipo tayari sema ni taratibu tu ndo hazijakamilika(michakato), rejea post za Accountant II, wa mwanzo kutoka walipangiwa VETA wengine halmashauri next wakaja pangiwa TPDC,
Sijajua, nahisi hakunaI mean ukitoa hzo MDA na LGA kwan kuna wengine wa nov?
Bado sana auditor II posts zilikuwa 84 wametoa placement 14 hadi leo, na accountant II zilikuwa 100+November bado sana watu wa Accounting II na auditor II wanawachukua kwa kudonoa
Bas tuseme tu MDA ndo bado wengi,wakimalizana na ss naona ndo watapumua sasaBado sana auditor II posts zilikuwa 84 wametoa placement 14 hadi leo, na accountant II zilikuwa 100+
Nadhan MDAs na LGAs inaweza kua bado watu zaid ya 600 kwa kada tofauti tofautBas tuseme tu MDA ndo bado wengi,wakimalizana na ss naona ndo watapumua sasa
Kumbe na wewe unahesabu kama Mimi, accountant II had sasa wametoa 52Bado sana auditor II posts zilikuwa 84 wametoa placement 14 hadi leo, na accountant II zilikuwa 100+
Aloooo,so poa[emoji2296],wacha niwe mpoleNadhan MDAs na LGAs inaweza kua bado watu zaid ya 600 kwa kada tofauti tofaut
Yani mkuu hawa watu hawajui halmashauri zilivyo. Pale kila mtu ana kitengo chake hata kama ana certificate. Sasa wewe ndio umeajiriwa na CPA yako ukifika tayari ni threat watakupeleka ukawe muhasibu wa sekondari au zahanati. Nina mengi ya kuandika kuhusu halmashauri hasa hizi za mjiniUnaweza ukawa na CPA au PSPTB lakini kama wanakubania wanakubania tu hawa jamaa