Blender
JF-Expert Member
- Mar 5, 2022
- 6,839
- 10,954
Nionyeshe sheria iliyopo Psrs inayoitambua databaseDaah mkuu wewe una shida, ina maana sheria ya utumishi ufaulu wa oral si inajulikana kuanzia 50 na yeye katolea mfano tu hapo
Nionyeshe sheria iliyopo Psrs inayoitambua databaseDaah mkuu wewe una shida, ina maana sheria ya utumishi ufaulu wa oral si inajulikana kuanzia 50 na yeye katolea mfano tu hapo
Unsubscribe hapo juu kulia. Unakua hupati notifications. Unakua unaingia pale tu unapojiskia.Hivi kuna namna naweza nikafanya nisiwe nauona kabisa huu uzi?
Naomba msaada wakuu km kuna namna naweza kufanya nisiwe nakutana na huu uzi kabisa,
Mimi kuna wadau wa karibu mno wamekula asali hapo TpA kutokea Database,,, Na kuna mtoto wa jirani hapa yeye alifanya oral ya tanapa security guard ila amekula shavu tpA kama security guard na sasa hivi anaendelea kula asali
Na TPA toka wameita kazi ni mda mrefu....Kunaonekana kunamapungufu !Tuzidi kumuombea Mama(rais) azidi kutujari wanae kwenye mirija ya Asali......Mimi kuna wadau wa karibu mno wamekula asali hapo TpA kutokea Database,,, Na kuna mtoto wa jirani hapa yeye alifanya oral ya tanapa security guard ila amekula shavu tpA kama security guard na sasa hivi anaendelea kula asali
Sio wote walioitwa TRA !!!!Kuna ndugu yanguTena upande wa diploma ndo waliwapa kipaumbele wanawake wengi sanaaa!!!kumbuka walitoa data base zaidi ya watu 100 tofauti na tangazo linavyojieleza....Kwa waliofanikiwa kuingia oral kipindi kile na kupata kuanzia 50 wote waliitwa kazin. Ndo tangazo likatoka tena
Aiseeee hebu uwe unasoma unachopost sawa humu hatuonani ila nafsi zinaonana hebu nafsi yako ikushuhudie kwa tuhuma isiyo na ushahidi.Ni kweli Raisi Samia hanashida kabisa.
Shida ipo kwa aliyewateua
Mfano huyu km wa psrs ni mwizi kabisa, anawaza posho TU muda wote.
Huyu ni WA kupiga mawe nyumban kwake
Nenda web yao kadownloadNionyeshe sheria iliyopo Psrs inayoitambua database
Hii ni Evolution of Uzi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3], lazima upitie hatua mbali mbali[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1], daaa kweli huu uzi unapitia vipindi vingi sana. Kipindi cha nyuma ilikuwa na status, ikaja placement, database, salary, sasahv watu wanavimbiana kuhusu asali. Haya bhana kazi iendeleee...
Sent using Jamii Forums mobile app
Povu lote hili ni kwasababu ya "UJOBLESS"Kuna mambo ya kipuuz sana hii nchi ,kwa nyomi la kitaa na unemployment iliyopo ni bora hivyo vyuo wapunguze udahili , its common sense ,huwezi kuwa unazalisha maelfu kila mwaka na kuwadump kitaa bila sehemu ya kuwapeleka au alternative ya kuwapa kusustain life tena umewasomesha Kwa billions kama ruzuku na mikopo ya elimu ya juu , unazalisha watu na elimu ya juu halafu wanaishia kuwa jobless , Hamna mbinu za kufufua sekta binafsi na kuiboost ili imeze hao jobless + ajira za serikali nazo ndio hivyo kizungumkuti na utumishi , result ni chaos .
Ni kama vile hii nchi hatuna planners na watu makini wa kukaa , kutafakari na kuangalia mambo kwa mapana ,
Leta ushuhuda wa status kwenye app mkuu. Bora mjadala wa status kuliko mjadala wa kuvimbiana salary na asali.Mie Leo nimelamba asali ashukuriwe Mungu,,,
Kuna dada mmoja namjua aliitwa police. Yupo dawati la jinsia na amesomea sociology. Hajui hata kupiga saluti. Mwingine ni IT. Huyu dogo ni balaa kwenye maswala ya tech. Alisomea UK, sasa hivi yupo polisi kitengo cha cyber na hajaenda depo.Kumbe kuna uwezekano wa kupelekwa PT...hapo sijui ndo utatambulika kama Police pia?
Sent using Jamii Forums mobile app
Waliitwa kutoka wapi mkuu au ndo mambo ya kupeana asali kienyeji?Kuna dada mmoja namjua aliitwa police. Yupo dawati la jinsia na amesomea sociology. Hajui hata kupiga saluti. Mwingine ni IT. Huyu dogo ni balaa kwenye maswala ya tech. Alisomea UK, sasa hivi yupo polisi kitengo cha cyber na hajaenda depo.
nakazia hapaaLeta ushuhuda wa status kwenye app mkuu. Bora mjadala wa status kuliko mjadala wa kuvumbiana salary na asali.
Mkuu Twinawe vipi una updates yoyote ya MDH.
Mwaka jana walitumia mwezi kuita katika oral baada y aptitude test.Mnaofaham mtujuze kuhus Oral za PCCB watatoa majina lini?
Mwaka jana walitumia mda gani kuita watu oral ?