HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
hadi nmekasrika sana kwa huyo mhanga aliepiga oral af akaletewa mauza uza

PSRS wawe wakali kwenye haya masuala wao si ndio wanaotoa kibali cha utumishi au mm ndo sielewi vizuri hapo?
Sio kuwajua,VETA hawakutangaza nafasi za post zilizochukua watu kwenye pdf leo ,kwa hiyo hao ni wa database moja kwa moja
Isije ikawa wanachukua tu watoto wa " baba kantuma" , hivo vi pdf vya mchongo kb nina mashaka navyo ,Period , kama ni kutoa mkeka watoe mkeka moja ulioshiba ieleweke , watu walioko Data base wachukuliwe wapangiwe kazi waende ,kuna uhaba wa watumishi ,Taasisi kama TANESCO sijui hata mara ya mwisho kuajiri ilikuwa ni lini ,ina maana watumishi kule huwa hawafi au kustaafu ?, Hivi vi pdf kama texts za mtu anayetongoza mke wa mtu ,ni upuuz .
Enough of this rubbish.
 
Kazi za kiofisa ni Mimi mmoja wapo TRA 2020 position ya Accountant II, nilitokea database. Kutokea database haimaanishi ulikua best loser. Inamaanisha ulifaulu usahili ila nafasi zilikua chache. Mfano kwenye oral mmeingia watano but kwawakati huo nafasi ilikua 1, wakwanza kapata 90, wapili 85, watatu 70, then wawili wakapata below 50. Kiuhalisia hao watatu wakwanza wote wamefaulu, Ila kwakua nafasi ilikua moja kwa wakati huo atachukuliwa wakwanza mwenye90 then hao wawili wanawekwa database
Still nyie mliobaki mliokuwa Bestlooser
 
Kwanzia lin, had Lin? Unakumbuka nafasi zilizotangazwa mwez October 2021 interview ikafanyika mwez march 2022. Kwenye tangazo mfano position ya Tax management officer walikua wanatakiwa wangapi na kazin wakaitwa wangap
Kwa waliofanikiwa kuingia oral kipindi kile na kupata kuanzia 50 wote waliitwa kazin. Ndo tangazo likatoka tena
 
Kuna mambo ya kipuuz sana hii nchi ,kwa nyomi la kitaa na unemployment iliyopo ni bora hivyo vyuo wapunguze udahili , its common sense ,huwezi kuwa unazalisha maelfu kila mwaka na kuwadump kitaa bila sehemu ya kuwapeleka au alternative ya kuwapa kusustain life tena umewasomesha Kwa billions kama ruzuku na mikopo ya elimu ya juu , unazalisha watu na elimu ya juu halafu wanaishia kuwa jobless , Hamna mbinu za kufufua sekta binafsi na kuiboost ili imeze hao jobless + ajira za serikali nazo ndio hivyo kizungumkuti na utumishi , result ni chaos .

Ni kama vile hii nchi hatuna planners na watu makini wa kukaa , kutafakari na kuangalia mambo kwa mapana ,
 
hongera sana mzee baba ukawe mtumishi mwema

ila nina swali kwann wengi humu mnaolamba asali mnatumia akaunti mpya kuja kutoa ushuhuda??? hamtumii akaunti zenu tunazokandana kwenye hii thread
Hahahaa, wizy alianza mtindo huu naona na wengine wameufuata.

Wanafungua ID mpya za kuleta ushuhuda.

Hayo ni maamuzi yao, tuwape tu pongezi na tuendelee kusonga mbele kwenye kuombeana na kuhamasishana
 
Back
Top Bottom