HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mzee unasifia sana mishahara ya watu unaponda mingine[emoji1787]

Wewe unalamba asali tokea pande zipi

Anyway mi najua hata ukiwa ticha ukipamba kuanzia m Moja wewe uko vizuri [emoji1]sema umekosea posho tu.

Wewe unainyonya asali ya mama tokea mrija upi!?
Daah huyu jamaa ni wa Joshua Sanaa haiwezekan Kama unahangaika Kama mm uanze kuponda wengne hata Kama ni laki moja
 
Kabla hamja andamana ni bora mngeandika barua ya wazi kwa waziri husika ama straight kwa Mama ila maandamano hapana.
Nchi hii ya kwetu sote, haipendezi watu tuliowapa majukumu ya kutusimamia ,wanatusaliti.

Semeni ukweli, sisi hatuna shida tutawaelewa TU , Kwan tunajua uwezo wa nchi yetu kutekeleza majukumu yake,.

Haipenzi kuwa na viongozi waongo na wazembe kiasi ichi
 
Hii ina kaukwel kidogo tangazo litoke mwezi juni 2022 usail February 2023, hapo status mabadiliko kibao, Mtu Mda wote kiroho Juu juu,
😂😂😂😂 kuna Tangazo moja la veta lilitoka 14 june,2022 mpaka leo hakuna short list, nikiri katika hili mchakato ungefanywa na VETA wenyewe siku nyingi watu wangekua mzigoni
 
Kwa upande wangu naona PSRS Wana afadhali maradufu.

Siku hizi watoto wa masikini wanapata kazi

Sahili zikirudi kwenge taasisi binafsi tumekwisha

Mambo ya-

"Mwambie aje aanze kazi jumatatu"

"Baba kanituma.."

"nipe utamu basi nikupe kazi..."

"Nipe milioni 1 nikufanyie connection..."

"aaah yule si wa machame, Kagera, same... Mlete tu"

Hayo mambo yatarudi kwa Kasi kubwa sana.

Ni kweli utumishi Wana mapungufu yao ni jambo zuri kutafuta mbinu za kuyapunguza mapungufu kama sio kuyaondoa kabisa

Watoto wa masikini wote pigeni Sala zenu mandate ya kufanya usaili isirudi mashirikani, mtakuwa mmekwisha.

Mimi binafsi Niko serikalini miaka 9 nasaka mrija mpya wa asali huu nilio nao Sasa niwaachie wengine jobless wa mtaa
Moja ya TATIZO kuu ni upungufu wa wafanyakazi.

Psrs inahitaji wafanyakazi kama 300 ivi
Je ? Mmeongeza ata mmoja!!.

Kama mmeshundwa kuongeza wafanyakazi TATIZO linabaki palepale TU
 
Wewe ni Mnafki.. Upo kazini miaka 9
Uliingiaje kazini? Au PSRS ndio walikupa placement?

Au wewe mtoto wa TAJIRI?

MAANA umesema watt wa maskini hawawez kutoboa kama utaratibu si wa PSRS!

Umepata kazi kupitia PSRS au kabla ya PSRS?
Unafiki wangu niachie mwenyewe

Ila hujui nimeingiaje serikalini kwa tabu na shida zipi.

Ndio maana napigia upatu utaratibu ubaki PSRS ni afadhali maradufu kuliko huko kwenye taasisi.

Huko PSRS mwenye uwezo apite apate kazi.

Tuliza munkari jobless

Tunakupambania kwa namna ambayo wewe unaona sio rafiki
 
Kiongozi Ndugu zako Nini Hawa?
Kiongozi Ndugu zako Nini Hawa?
Hujamuelewa Mwifwa,ni kwamba Veta hawakutangaza nafasi za kazi katika post hizo walizopangiwa wadau,hii inamaanisha hizo post zote ni kutoka database na mm nakubaliana na mwifwa sijawai kuona tangazo la veta lenye post zilizochukua wadau leo katika pdf
 
Database inatema cheche mm mwenyewe ni mmoja wapo niliopataga via data base na nimeona watu wengine leo nao wajua nilifanya nao wamekula asali ya database, haya mambo ni suala la muda tu safi sana.
hii pdf ya leo kuna unaye mfahamu mkuu?
 
Back
Top Bottom