Moment of silent
JF-Expert Member
- Feb 19, 2021
- 1,049
- 1,797
Hapa umenena kweli , walichotufanyia mwaka juzi sio poa
😃😃😃😃😃😃[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Kama waleta shuhuda wanavyosema hawakuwa wachangiaji sana
Hilo faili la MDA na LGA litajaza watu wengi kama train la kwenda Kigoma😁😁😁😁MDA LGA pdf itakuwa kubwa mno tuwe na subira. But mimi nimepiga maximum mwezi wa tano
Kwa hesabu za haraka haraka j4 [emoji3][emoji3][emoji3]Wazee wakutabiri mikeka, mkeka mwengine lini?
hahahaa mkuuuMkuu Mwifwa hivi barua tunazofuata pale PSRS masjala ya wazi ni specially kwa Mwajiri na natakiwa nisiifungue Hadi niwasilishe kwa mwajiri wangu au inakuwaje kaka...?
Hebu nitoe tongotongozo hapa, nisije kufungua nikaonekana Sina adabu kwa Mwajiri😁😁
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mimi mbona bado nipo na sijahamia huko kwenye nyuzi zingine
Yani hata sielewi Mkuu maana kilakitukinachohitajika niliweka labda walipiga mstari shwaa, zile za takukuru tuliitwaga nyomi nilikandwa nashangaa saivi hata kuwa shortlisted hakuna aseePole sana mkuu, kwamba haujakidhi vigezo? ulikuwa unavíonaje vigezo vyao?
mwaka jana waliita tu hta kama hauna jkt, kJ gani wewe ??Yani hata sielewi Mkuu maana kilakitukinachohitajika niliweka labda walipiga mstari shwaa, zile za takukuru tuliitwaga nyomi nilikandwa nashangaa saivi hata kuwa shortlisted hakuna asee
Oooh alivosema oral ushafanya ni as if mtu hutakiwi kuikuta hyo NOT SELECTED,ukishafanya oral status si inaweza kua selected or not selected or null etc...Huyo tupo nae humu kipindi kirefu sana sasa, ni msomaji mzuri wa comments na mchangiaji mara chache. Ametoa comment ya "kutia moyo" kama vile wengi hupendelea, hataki hatia ya kumkatisha mtu tamaa.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]nmecheka sana,aloooo wana JF wote lazma tuwepo kwenye hilo tren asee,tuzidishe tu maombi mana sisi part yetu tushaifanya now tunamwachia Mungu akatutetee.Hilo faili la MDA na LGA litajaza watu wengi kama train la kwenda Kigoma[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Naona sasa umekwiva katika kutafasiri, kuchambua na kuelezea status, hakika uzi umekujenga sana, ume-pass katika hili.Oooh alivosema oral ushafanya ni as if mtu hutakiwi kuikuta hyo NOT SELECTED,ukishafanya oral status si inaweza kua selected or not selected or null etc...
Kweli ni Maombi tu Madam hakuna namna[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]nmecheka sana,aloooo wana JF wote lazma tuwepo kwenye hilo tren asee,tuzidishe tu maombi mana sisi part yetu tushaifanya now tunamwachia Mungu akatutetee.
Mimi naamini tulioingia Oral MDA&LGA wote tutalamba Asali[emoji28][emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]nmecheka sana,aloooo wana JF wote lazma tuwepo kwenye hilo tren asee,tuzidishe tu maombi mana sisi part yetu tushaifanya now tunamwachia Mungu akatutetee.
It is obviously....Za kuambiwa na watu changanya na zako in Jakaya' voice.
Rangi Zina maana yake hata bila kuwa na tafsiri. Ukiona Red unajua hapa ni hatari.
Green=Pass
Hii ni Elimu nyepesi kabisa huhitaji kukaza fuvu.
Umesema vyema kiongozi...[emoji122]It is obviously....
Nyinyi mwezi wa tatu.Haya mtuambie na sisi MDA LGA lini
Tunajaribu kukutia moyo mwana JF mwenzetu. Usije ukapotea mazima huku jukwani.Mmmh mbona umetupendelea hvo[emoji1787]yan kesho kutwa tu hapo
[emoji1][emoji1][emoji1]...daaa! Nayo ni scale jamani.TGS D kuna haja gani ya kuichelewesha jamani