Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Nfakiri wiki ijayo au mwez wa 3 mwanzon watatoa walau pdf moja yenye kubeba idadi kubwa ya databasesasa wale watu 1700+ pdf linatolewa lini na mwezi unaenda ukingoni
Nfakiri wiki ijayo au mwez wa 3 mwanzon watatoa walau pdf moja yenye kubeba idadi kubwa ya databasesasa wale watu 1700+ pdf linatolewa lini na mwezi unaenda ukingoni
tatizo pdf za utumishi siku iz sizielew kabsa taasisi mbalimbali unakuta pdf dogo yani ata lina taasisi mbili tuAisee tuombe mungu waliachie na sisi tuwemo mkuu
Umeandikiwa hivi?Hivi wakuu ikiwa umepiga oral interview,then baada ya kufanya status Yako inasema not select for oral .Kulikoni hii wajumbe?
Wanatoa placement kwa kunyata sana aiseetatizo pdf za utumishi siku iz sizielew kabsa taasisi mbalimbali unakuta pdf dogo yani ata lina taasisi mbili tu
Utakua mgen wa status ww[emoji1787][emoji1787][emoji1787]fatlia comments za nyuma utaelewaItakuwa labda kuna shida huko kwao wa husika, not selected for oral kivipi wakati oral umeshafanya.
Huyo tupo nae humu kipindi kirefu sana sasa, ni msomaji mzuri wa comments na mchangiaji mara chache. Ametoa comment ya "kutia moyo" kama vile wengi hupendelea, hataki hatia ya kumkatisha mtu tamaa.Utakua mgen wa status ww[emoji1787][emoji1787][emoji1787]fatlia comments za nyuma utaelewa
Sijui mkuuUsaili tarehe ngap?
Pole sana mkuu, kwamba haujakidhi vigezo? ulikuwa unavíonaje vigezo vyao?Hawajaniahortlist asee daah
🤣🤣Itakuwa labda kuna shida huko kwao wa husika, not selected for oral kivipi wakati oral umeshafanya?
Tangu Alhamisi, wengine washawekewaNi trh 23 juu ya alama. Kwa hyo weekend hii ni mwendo wa masanga.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Yupo Kwa I'd mpya,
lkn humu sio sna. Ukila shavu unaamia nyuzi nyingine kam za viwanja, magari, kula tunda kimasihala n.k
Huu uzi ni daraja tu.
Ndio, aliwahi kutuelezea huo mkasa na ID niliyoitajaI'd aliyofungulia Uzi huu ni lerman3x
JF ni lidude likuubwa, lina maskani/vijiwe viiingi, kila kijiwe kina wadau wake, wakongwe na wapya, mdau active wa maskani moja, katika maskani nyingine hushiriki kwa kusoma tu michango ya wengine.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mimi mbona bado nipo na sijahamia huko kwenye nyuzi zingine
Lazima ufungue ili usome kilichoandikwa na ukifuate.Mkuu Mwifwa hivi barua tunazofuata pale PSRS masjala ya wazi ni specially kwa Mwajiri na natakiwa nisiifungue Hadi niwasilishe kwa mwajiri wangu au inakuwaje kaka...?
Hebu nitoe tongotongozo hapa, nisije kufungua nikaonekana Sina adabu kwa Mwajiri[emoji16][emoji16]
- Takukuru huingii bila connection.Binafsi Japo kila Raisi ana mapungufu yake lkn Mama kaziilisha Upendo wake Kwa Watoto wake. Anamwaga Sana Asali Kwa Vijana naamini hata Mi Siku Moja ndani ya Uongozi wake nitalamba Asali yangu.
Hapo sawa mkuu, limeisha hilo..Lazima ufungue ili usome kilichoandikwa na ukifuate.
Humo ndani utapata anwani ya mwajiri sehemu alipo ili uipeleke hiyo barua
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]JF ni lidude likuubwa, lina maskani/vijiwe viiingi, kila kijiwe kina wadau wake, wakongwe na wapya, mdau active wa maskani moja, katika maskani nyingine hushiriki kwa kusoma tu michango ya wengine.
Pia uone kama ndio barua yako, usije ukakuta sio yenyewe. Makosa huwa yapoHapo sawa mkuu, limeisha hilo..