HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Aiseee mm nlijibj maswal yote,hadi nisoyoyajua kuna mda nkawa nafkria points mpaka madam akawa anasema umebakiza dkk chache try to be fast. Af sasa najib kwa kujiamin[emoji1787][emoji1787]moyon najua kipengele hiki sjakisoma kbsa.
Namuomba Mungu anitendee maajabu nifaulu regardless ya nlichojibu.

Andaa suti.
 
Hilo Pdf Lipo Inaweza Husishaa Taasisi Zote Mlizofanya November Na Dec Au Ikatoka Kipekee Yake na Huwa Wanautaratibu Ikitoka Huwa Wanaweka na Statement.
Kwamba Kadhaa wameitwa from database tofauti na ile ya kuchomoa 1au kadhaa kutoka kwny Database to pdf Zinazotokag
Mara ya mwisho Walifanya May 2020
Walitaa 248 Wote From Database Ndani Ya Mwezi 1
Duuu ngoja tusubirie tuone
 
Ni jambo jema pia! Ni moja wapo ya kutafuta namna yotote ili mradi kutoka tu! Kuna mashirika madereva wanalipwa kuliko hata mwenye degree! Sasa kama TRA dereva anaanzia 800k why mtu asiopt hata kwenda kuwa driver??
Very truly
 
RUWASA hawana kibali cha kuajiri kama taasisi inayojiyegemea....wakati inaanzishwa ilikopa wafanyakazi kutoka Halmashauri na ndio wanaofanya kazi kwa sasa....Wanapambana wapate kibali cha kuajiri kama wenzao TARURA....ila kwa sasa kuna baadhi wameshabadililishiwa scale zao kutoka TGS kwe scale ya RUWASA mpya RSS japo kibunda kimebaki kile kile kama cha TGS[emoji3]
Ohoooo, hili nalo mkalitizame kwa upya...[emoji1][emoji1][emoji1]
 
Kila nikiwaza nispokuwemo kwenye PDF kuja kuanza upyaaaa
Mara utume maombi
Kuja itwa written miezi sita
Oral kupenya mziki mwingine
Oral ufanye ukae miezi mingine mitatu hadi mitano

Aiseee ukiona mrija wa asali umefunguka ni kamchakato
 
Sahau Magu Alijaribu Akashindwa Kinachowezekan n Kuwapandisha w TGS Kuwa Sawa Na Maamala Au Taasisi Kwa Wenye Kada Sawa.
Ila Pia Ni Ngumu Maan Gharama Zitaongezeka Na Pia Hizo zenye Mishahara Hy mikubwa Au Taasisi Huwa Zinapewa malengo mkifika Kibunda Kinajaa.
Juzi TPA Kulikuwa Na sekeseka Wanataka Waongezwee Sabab walifka Target.
Si Unasikia Kila Mara Bandari Imevunja Record.
Kwahy wao kujiongeza n kawaida maan Wamekusanya Kwa Kiwang na Pia Wanakiasi cha mapato wanahold kwny Account Za Taasisi Husika.
TPA Kwa Mwaka Anatoa Gawio La 15% Ya Faida Yake Serikali Kama 300 Billion.
Alafu Halmashauri Zote Kwa Mwaka Wanakusanya 1.2 Trillion.
Unataka Wakae Meza 1 Kimshahara kweli.?
nadhani hukunielewa vizuri sijamansha washushe mishahara ya taasisi ili walingane bali watumishi wote wa taasisi wakala na mamlaka za serikali wawe sawa nkimansha walio chini nao wafikie level za wenzao

kusu TPA hayo ni mashirika ya umma na ni yote huwa mishahara yao wanalipwa kulingana na wanachoingiza

yaan mapato yakiwa mazur ni kwel kuna percent wanajiongezea ila mapato yakishuka huwa wanapunguza hadi wafanyakazi na mfano mzuri ni TANAPA kopindi cha COVID ilipunguza wafanyakazi

kuhusu magu kushindwa sio kwel ishu yoyote ikipelekwa bungeni ikapitishwaa na bunge rais akatia sahihi hakuna mtu wa kupinga tambua hilo kuanzia leo
 
Hv kwann hz pdf za placements ni ngumu sana kupachikwa Asubuhi..?
Ni ileile placements ya TRA ndiyo ilivunja records baada ya kupachikwa saa 7 mchana Ila nahisi Maneno ya Mama wetu yalisababisha
Tuendelee kuvumilia Ile dude la Valentine's Day nahisi alikukamilika vizuri nachowaza Siku watakapotoa matokeo ya Madereva Piah kutakuwa na adjustments za Kada nyingne maana km tangazo lilitoka Mwezi wa 4 Mwaka Jana na Placement ni Mwez 2 tena Kwa Nafasi zilezile zilizotangazwa (Nyongeza ilikuwa km nafasi 3) arafu hawakutoa tena Tangazo Bhs wale tunaosadikika kuhifadhiwa database walai kuna Jambo Letu Acha Mwezi ugeuke tuone nini kitatokea.

Vuta Picha km April 2022 uhitaji TMO ulikuwa 187 Je kutoka huko 2022 mpk 2023 uhitaji TMO utabaki huo huo 187 Kwa kipindi cha zaidi ya Miezi 9 (Hapo Kichwa kinasema NO) Acha tusubiri.
 
Kila nikiwaza nispokuwemo kwenye PDF kuja kuanza upyaaaa
Mara utume maombi
Kuja itwa written miezi sita
Oral kupenya mziki mwingine
Oral ufanye ukae miezi mingine mitatu hadi mitano

Aiseee ukiona mrija wa asali umefunguka ni kamchakato
Hii ni zaidi ya majuto lkn Kwa Utamu wa kuitwa Oral nimeweka nadhiri nitapamba kila interview nitayofanya niende Oral Kwa kweli
 
[*]CPA T wa NAOT Wana hela nyingii kuliko vitengo vingi kutokana na Allowance and safaris.
[/LIST]

Sio CPA T wote kwa sababu hao CPA wapo kwenye vitengo tofauti tofauti, ambapo hivyo vitengo havifanani majukumu.

Staff yeyote(hata dereva) aliyepo kwenye kitengo chenye kazi nyingi zenye kuhitaji safari ili ziweze kutendeka ndio wana allowance za mara kwa mara kila wakisafiri.
 
Back
Top Bottom