Balozi limited
JF-Expert Member
- Jun 6, 2022
- 989
- 2,570
Kwahiyo sisi wa december/january tukae mkao wa kula[emoji3][emoji3][emoji3]
Sio poaWatakuwa hawana huruma na vijana hawa wakivifuta hvyo vibali
Tulipigwa na jua balaa
Usail ilkuw uanze saa moja asbh ukaja anza saa sita na nusu.....
Hata ako kahuruma jaman[emoji2][emoji2]
Daaah hvyo yaan but yashapita tuendelee na yajayo. Mwenyewe nilistaajabu TRA mtu wa Diploma tu anakula million plus duuuuh.Hii mada yenu ya salary imenitonesha kidonda cha kukandwa TRA
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Mdau nyuma hapo alielezea Kimwekumweku kinakaa siku saba kinazima Automatic.leo inawezekana wakapakia mzigo mana naona kimwekumweku kimekungua kimoja.
Ndio ni chache....mfano Rural Water and Sanitation Agency-RUWASA wanatumia TGSsikupingi mkuu inawezekana lkn ni chache sana kama zipo
Yaaah Leo kimoja kimezima kile Cha Tangazo la REA tar 16.Mdau nyuma hapo alielezea Kimwekumweku kinakaa siku saba kinazima Automatic.
Inabidi vitoke viwili...kuna na cha 16Mdau nyuma hapo alielezea Kimwekumweku kinakaa siku saba kinazima Automatic.
😂😂😂 kupanga ni kuchagua ila Mungu ndie anajua zaidiMimi mkongwe ajira 2014, nikakutana na uhakiki wa Magufuli 2016 vyeo vikasimama kwa miaka 2-3.
Sasa naomba kazi taasisi kubwa tu nani anataka kula nyasi maisha yote.
Sahihi mkuuKwahiyo sisi wa december/january tukae mkao wa kula[emoji3][emoji3][emoji3]
Hadi hizi za NIRC?😳Yaaah Leo kimoja kimezima kile Cha Tangazo la REA tar 16.
Leo tutegemee kipya linakuja kureplace hasa zaga la ASA Leo linatema maana kaulimbiu Yao Sasa ni kumaliza zote za Wizara ya kilimo
mwifa kapambana sana huyu mtu sio siri😂😂😂😂Mwifwa kanifunza ni marufuku kukata tamaa, alikuwa akielezea jinsi saili za utumishi humu zilivyomkanda, hatimae sasa kawakanda wao, hakuna kisichowezekana chini ya jua, cha msingi ni juhudi na kumtumaini Mungu ili juhudi zako zizae matunda.
ASA Leo ni uhakika mkuu.. muda tu utaongea,, hawawezi kutoa TARI then wawasaliti ASAHadi hizi za NIRC?😳
Kumbuka saili zake zimepishana sana, mie naona leo mkeka wa ASA unapachikwa pale mchana mchana mida saa nane nane hivi 😂
we jamaa umenichekesha sana aseee😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂TGS D 2014, ilikuwa laki 5.3 wakiingiza makato PAYE,PSPF,NHIF,TALGWU, HESLB umeisha inabaki nauli ya kazini tu.
Hiyo sahihi kabisa, leo mkeka wa ASA unapachikwa pale kwenye vimweta mweta katika placement pale😂😂ASA Leo ni uhakika mkuu.. muda tu utaongea,, hawawezi kutoa TARI then wawasaliti ASA
Amen Amen 🙏🙏🙏🙏Hiyo sahihi kabisa, leo mkeka wa ASA unapachikwa pale kwenye vimweta mweta katika placement pale😂😂
Daah hakuna furaha ya mtu kwa siku hiyo kama kuona jina lako katika sehemu ya placement, hususan ukiwa ushapigwa na jua sana la kitaa bila ya ramani yoyote.
Nawatakia mafaniko mema mlopiga oral ya ASA, wakati wa Mungu ndio wakati sahihi.
Kilichobakia ni kuombeana mema tu,maana kufanya ndio mmeshafanya.
hata TBA huwa naskia wana TGS lkn sina uhakika sanaNdio ni chache....mfano Rural Water and Sanitation Agency-RUWASA wanatumia TGS