HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Duuuh hapo kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake, yaluobakia ni kujiongeza provided kwamba wote mnakopesheka[emoji3][emoji3][emoji3]
Yaah pia Advantages ya hawa walimu wa chuo pia nadhani wana muda mwingi sana, so kama ni mtu wa mishemishe anaweza kupiga mishe nyingi sana nje na muda wa kazi!
 
Wadau swala la status ntaleta mrejesho maana kwangu imebadilika from SELECTED FOR ORAL to NOT SELECTED FOR Oral. Kama ntakosa means kweli. Na kuna jamaa angu yeye still ipo SELECTED FOR ORAL lakini ya rangi Nyekundu. Hapa ndipo hawa jamaa wa Sekretarieti ya Ajira ndipo wanapotuvuruga

NB. Kwenye Written mimi ndio nliongoza na huyo jamaa yangu alikuwa wa Mwisho katika tuliokuwa Selected.
Mkuu kuandika na kuongea ni vitu viwili tofauti.
 
Saa kama swali ulijui unajibu nini? Au ujibu OP?[emoji23][emoji23][emoji23]
Aiseee mm nlijibj maswal yote,hadi nisoyoyajua kuna mda nkawa nafkria points mpaka madam akawa anasema umebakiza dkk chache try to be fast. Af sasa najib kwa kujiamin[emoji1787][emoji1787]moyon najua kipengele hiki sjakisoma kbsa.
Namuomba Mungu anitendee maajabu nifaulu regardless ya nlichojibu.
 
Cha msingi ni kutoacha kuomba hata kama kazi ni ya miezi mitatu! Huwezi jua na bahati nzuri mm nina mifano hai.

Kuna mwana yuko WMA na mikataba yao ni ya mwaka mmoja yy yuko border ila sitosema ni border gani ila yuko njema unaweza dhani ana miaka 10 kazini[emoji28]
Duu, hivi hao jamaa wa WMA mbona sijawahi ona post zao za kazi zikitangazwa? Na ni kweli wapo njema maana nilienda mahali nikaona ofisi zao duuu...hao wanaweza karibiana na TRA.
 
Plus wakipata mission za kwenda kulinda Amani huko nchi zingine ukibahatika kurudi salama basi unaweza kuta umetengeneza kibunda cha maana maana kule ni dollary tu
Ohoooo , nilimuona mwamba mmoja private mwaka 2015 kule rwamkoma alikuwa ni private alikuwa na ndinga kaliiii. Kumbe jamaa aliendaga mission.
 
Aiseee mm nlijibj maswal yote,hadi nisoyoyajua kuna mda nkawa nafkria points mpaka madam akawa anasema umebakiza dkk chache try to be fast. Af sasa najib kwa kujiamin[emoji1787][emoji1787]moyon najua kipengele hiki sjakisoma kbsa.
Namuomba Mungu anitendee maajabu nifaulu regardless ya nlichojibu.
I'm not alone kumbe, tuombeane kheri Madam aisee. Make mle ndani kunakuwaga na mambo mengi sana
 
Back
Top Bottom