HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
hizi ishu za kuchungulia page ya utumishi,zimenikumbusha pindi nasotea mkopo -loan board (helsb) deili nikawa na refreshi page yao, nikaja kupata kwa msaada wa statement ya abduli nondo& Anko magufuli aliposema hela yake haijaisha. wapeni watoto wote hela kufikia ijumaa ,aiseeh kama sio yule mzee sidhani kma kabachela kakuokota ningepata, ngoja niendelee kulima korosho huku Manyoni mpaka pdf ya Psrs itakapo tema
Wasalimie sana ndugu zangu wa hapo Mwanzi, Majengo, Samaria na Mjini. Waambie kijana wao bado nasubiri pdf. Placement ikitoka nikiwepo nitakuja kuwasalimia na ndugu wengine wapo Itigi, Doroto, Itagata, Ukimbu, Makale na Mitundu (hapa ndugu wapo wengi sana)
 
Na kuna mwngne hapo juu ilibadilika mara tatu kama ww na kalamba asali.
Haya mambo ya status sio ya kutilia maanani kabisa.
Kulamba Asali ni upatikanaji wa nafasi lkn hiz Status zinatoa taarifa tu Baada ya kupiga Oral lkn Bahati Mby zaidi taarifa tunayopewa Kwa kupitia Status after Oral ndy hatuijui vzr. Kwa Iman Yng wengi wao wanaofika Oral wapo vzr sn na Kwa Ubora wao naamini wanaofeli Oral ni wachache kuliko Idadi ya wanaofaulu Jambo linalobaki ni Idadi ya Nafasi zinazohitaji Bhs.

Tuendelee kusisitizana Tambua Status hazina maana lkn Ile NOT SELECTED ya Rangi nyekundu ina maana
 
Wasalimie sana ndugu zangu wa hapo Mwanzi, Majengo, Samaria na Mjini. Waambie kijana wao bado nasubiri pdf. Placement ikitoka nikiwepo nitakuja kuwasalimia na ndugu wengine wapo Itigi, Doroto, Itagata, Ukimbu, Makale na Mitundu (hapa ndugu wapo wengi sana)
zimewafikia mkuu
 
BINAFSI hyo stutus ya reserve sijawahi kuona wa kusikia ndio mara ya kwanza. Ila ninachojua TRA walikuwa na uhitaji mkubwa sna ndio maana watu

Hivi placement ya tra hawakuchukua data base au data base watachukua next time
hapo kuomba Mungu tu neema yako ifunguke mikononi mwao...huwezi kuniambia data base haina watu...ukijiuliza ni kitu gani mwaka jana kilipelekea kuwaita pungufu oral na mwaka huu kuwaita wengi hupati jibu...Tuzidi kuomba
 
Kusubiri placement sio poa aiseh hasa kwa ss wengine ambao hatujapata pa kujishikiza, inakata sana maini aiseh[emoji3][emoji3][emoji3] sasa ndio naelewa na dawa naiona. Mwanzoni nilikuwa siwaelewi wadau. Mtu unajitahud upotezee unashindwaa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kusubiri placement sio poa aiseh hasa kwa ss wengine ambao hatujapata pa kujishikiza, inakata sana maini aiseh[emoji3][emoji3][emoji3] sasa ndio naelewa na dawa naiona. Mwanzoni nilikuwa siwaelewi wadau. Mtu unajitahud upotezee unashindwaa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Kla wakati...dakika na saa nachungulia kule kwa web kuona kama placement kuna chochote...
Aiseeee
 
Nakuelewa sana mkuu, ujobless ni kdonda kikubwa sana sana, pisi zinakutenga, njaa na jua linawaka wazazi age inasonga basi tafarani!, Mungu atabariji na siku itafika ya kusahau yote....learn to learnt.
Hapo kwenye pisi hapo...
Hadi mbunye unakuwa unazikwepa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Utaipigia wapi na kwa namna gani...maana kuna na ya kutolea[emoji2357][emoji2357][emoji2357]
 
Nakuelewa sana mkuu, ujobless ni kdonda kikubwa sana sana, pisi zinakutenga, njaa na jua linawaka wazazi age inasonga basi tafarani!, Mungu atabariji na siku itafika ya kusahau yote....learn to learnt.
Mzee wa AEA.. Jana hujala shavu zile za TARI na Wizara ya kilimo..?
 
Back
Top Bottom