HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Msaada wa muongozo tusome wapi jamani

WCF-COMPLIANCE OFFICER
Screenshot_20230221-121320_Chrome.jpg
 
Hawakuwa na watu kwenye kanzidata, waliofaulu wote waliitwa kazini. Ambao hawakuitwa hawakufika vigezo, ndio maana baada ya Ile placement wakatangaza nafasi nyingine za kazi za kutosha.
Mbona kuna watu waliandikiwa reserve baada ya placement ya mwaka jana wakitegemea mwaka huu wataitaitwa lkn ikiwa kimya na baadala ya placement ya juzi hawajasema chochote kwa status
 
Mbona kuna watu waliandikiwa reserve baada ya placement ya mwaka jana wakitegemea mwaka huu wataitaitwa lkn ikiwa kimya na baadala ya placement ya juzi hawajasema chochote kwa status

BINAFSI hyo stutus ya reserve sijawahi kuona wa kusikia ndio mara ya kwanza. Ila ninachojua TRA walikuwa na uhitaji mkubwa sna ndio maana watu walichukuliwa wengi kuliko hata nafasi zilizotangazwa.
 
Back
Top Bottom