Mbanti
JF-Expert Member
- Apr 29, 2017
- 946
- 1,741
Sio kwamba mtu anaamua kuwekeza sehemu moja...ni hali tu inamlazimu mtu kuwekeza hukoUkiwekeza akili mwili na roho sehemu moja,lazima ikutafune.
Mambo ni mooooto
Sio kwamba mtu anaamua kuwekeza sehemu moja...ni hali tu inamlazimu mtu kuwekeza hukoUkiwekeza akili mwili na roho sehemu moja,lazima ikutafune.
Amesema amewakosa mkuuMzee wa AEA.. Jana hujala shavu zile za TARI na Wizara ya kilimo..?
Nadhan ni masuala ya kidarasani darasani zaidi....depending on session unayoombeaSijawahi kuapply post za tutorial assistant,hua zinakuaje kwa anaejua.
Written yake ni kama post zingine au? Na oral yake ipoje?
Expectations ndo zinazotupa stress mkuu trust me. Inatakiwa tujiset kwa both kupata na kukosa,kwamba nikipata bas kheri na nikikosa nitafanya A,B,C .Sio kwamba mtu anaamua kuwekeza sehemu moja...ni hali tu inamlazimu mtu kuwekeza huko
Mambo ni mooooto
Yaah tari ni kutam, Ila nadhani hawana tofauti na ASA ni taasisi vzinazotegemeana hizo ndani ya Wizara ya kilimoAmesema amewakosa mkuu
TARI kuna maisha sana sijui ASA wakoje
Anha so both written na oral procedure ni zile zile tu kama post zingine.Nadhan ni masuala ya kidarasani darasani zaidi....depending on session unayoombea
pamoja mkuu ,sijui CPB& NIRC kama kuna maishaYaah tari ni kutam, Ila nadhani hawana tofauti na ASA ni taasisi vzinazotegemeana hizo ndani ya Wizara ya kilimo
NIRC ipo chini ya wizara ya kilimo pia,so huend nako patam kama TARIpamoja mkuu ,sijui CPB& NIRC kama kuna maisha
CPB nako ulifanya??pamoja mkuu ,sijui CPB& NIRC kama kuna maisha
CPB sijui wanalipa vipi,, but NIRC wako na scale za TGSpamoja mkuu ,sijui CPB& NIRC kama kuna maisha
uzuri wa wizara,safari za kikazi ni nyingi mnoNIRC ipo chini ya wizara ya kilimo pia,so huend nako patam kama TARI
halooo,but c renewable??CPB nako ulifanya??
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]sema ilkuw ya mkataba ya mwaka mmoja huko
pamoja afsaCPB sijui wanalipa vipi,, but NIRC wako na scale za TGS
Tari nilielezea juu hapo, wizara ya kilimo nadhani bado kwa side ya NIRCMzee wa AEA.. Jana hujala shavu zile za TARI na Wizara ya kilimo..?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]halooo,but c renewable??
hahahaa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Mkuu hv vyuo hakuna safarisafari au Kinakuwaje..uzuri wa wizara,safari za kikazi ni nyingi mno
Mkuu upo NIRC nn unasubiri mkeka[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]NIRC ipo chini ya wizara ya kilimo pia,so huend nako patam kama TARI
Mie nimeandikiwa hivyo toka mwaka 2020 na sijapata replacement, mie nadhan status ubaki nayo mwenyewe the way unavyoelewa ila kwangu mie sidhan kama inamaana yoyote,status
- slectected for oral in interview kwenye web
- selected for oral interview kwenye app
Nasubiri placement. kupata au kukosa yote yanawezekana
lets pray