HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hahah mm na ww tofaut na type uku nipo kwenye hii ghorofa ya ORCI nikiangalia bahari [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] namsubir Mwifwa aje kunikagua.
Tutakuja tena utakiona cha mtema kuni.[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Usiache kuvalidate vifaa vyako mara kwa mara.

Nipo napitia mafile na report hapa nione mambo yanavyoendaga
 
Tutakuja tena utakiona cha mtema kuni.[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Usiache kuvalidate vifaa vyako mara kwa mara.

Nipo napitia mafile na report hapa nione mambo
kapitie ma file na mm uku na kua nondo how/ jinsi ya kutokutwa na shida mkija.
 
Kwenye web ni written na practical kabla ya kufanya oral. Lakini ukishafanya oral kwenye web haibadiliki inabaki selected for oral au Shortlisted for oral.
pdf ndo msema kwelii mambo ya status ni kujitia stress.
kama unaamini status basi jihukum nayo usidownload pdf. La sivyo hakuna haja ya kuendelea kuminyana na status otherwise tuifanye mada ya kusogeza muda na kupunguza stress za kusubir pdf.
 
pdf ndo msema kwelii mambo ya status ni kujitia stress.
kama unaamini status basi jihukum nayo usidownload pdf. La sivyo hakuna haja ya kuendelea kuminyana na status otherwise tuifanye mada ya kusogeza muda na kupunguza stress za kusubir pdf.
Hii ni kwa wale wasio na "NOT SELECTED" yenye rangi nyekundu
 
Kwani Lga na Mda inajumuisha halmashauri tu?
Lga-Loca government authority
Mda-ministries, Departments and Agencies
Nyinyi LGA &MDA inaweza fika mpaka miezi nane, maana waanze kupanga barua kwa kulingana na kila halmashauri, waje wapigizane kelele na hazina kama fungu lipo kwa waajiriwa wapya, miezi nane michache, miezi kumi au kumi na mbili. 🤪🤪🤪
 
Back
Top Bottom