HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mimi nilifanya oral direct LABORATORY SCIENTIST UDSM bila written kwenye web imeandikwa SHORTLISTED interview no......kwenye app ipo SELECTED FOR ORAL interview no......
Hii imekaaje??
Umepata kazi au upo kwa database . Ila ukiona kww App NOT....ujue haupo database wala kazi umekosa. Kwa lugha ya soccer tunasema hauja anza na wala sab haupo
 
Hawa jamaa walikua shortlisted 11 nadhani lkn waliofanya ni wawili tu wengine walikuja kwa kichelewa wakarudishwa bila kufanya. Tena mmoja alikua anatokea Mara huko lkn alichelewa..
Uchawi upo, mie ishawai nikuta nilichelewa usaili wa BAKITA pale CIVE. Nikikumbuka naumia sana gharama ya nauli toka dar to dom + hela ya lodge ...Narudia tena kila mtu upata kazi kwa njia yake mwenyewe...uUCHAWI UPO [emoji2][emoji2][emoji2] utani tu jamani.
 
Uchawi upo, mie ishawai nikuta nilichelewa usaili wa BAKITA pale CIVE. Nikikumbuka naumia sana gharama ya nauli toka dar to dom + hela ya lodge ...Narudia tena kila mtu upata kazi kwa njia yake mwenyewe...uUCHAWI UPO [emoji2][emoji2][emoji2] utani tu jamani.
Hivi kuna mtu humu ameshatuma maombi yazi za mzumbe na imekubali, naisi kama IT bado hajaset mambo mpaka wenye sifa inagoma
 
Uchawi upo, mie ishawai nikuta nilichelewa usaili wa BAKITA pale CIVE. Nikikumbuka naumia sana gharama ya nauli toka dar to dom + hela ya lodge ...Narudia tena kila mtu upata kazi kwa njia yake mwenyewe...uUCHAWI UPO [emoji2][emoji2][emoji2] utani tu jamani.
Mara zote nilizokua naenda dom, nilikua nahakikisha kumi na moja na nusu nipo ndani ya dala dala pale saba saba, pamoja na hayo, ndoige zilinihusu, ni mikeka kuchanika tu.
 
Sasa we kidume mzima unaogopaje mkuu,, Huyu mbona katuma na Wala hajabomoka pua..
Sio poa hvyo tusaidiane maarifa na kujua hvi vitu watu wako na pressure aiseeh
 
Namba za psrs za malalamiko na maulizo zipo kwenye portal yao ni vema watu wakapiga kuuliza hizo status zina implication gani....but waliwahi kuuliza hzo status baada ya oral hazina implication yyte kwenye kupata kazi...kubadilika badilika ni tatizo la kimfumo.
 
On PLACEMENT
Kama fungu toka hazina is the bad guy anaye chelewesha pdf; kutoka atleast wangekuwa wanatoa pdf la placement then ku report job unasubiri hadi hazina waweke mambo in order.

I mean wawa-notify walio perform vzur oral na they stand a chance kupata mrija by means of a trusted and distinguished status or other forms sio kutuacha tu on suspense
 
Hivi ilo pdf la database la watu 1700, watajumuishwa na hizi post za watu walofanya oral recently wanaosubir placement au wao watapangiwa kweny post zipi?!
 
Ni vile tu hajasema na hatosema alivokabiliana na panel, hiyo ngoma imeshaisha naamini akiwa muungwana atajua ni wapi hakukava vema wakati anajiandaa na hakujib vema katika panel
njia nzuri ya kujiassess kabla ya placement kama anawatu alifanya nao oral awaulize wao wanaonaje kwny account zao. Atapata picha kamili yenye kauhalisia.
Lkn pdf ndo msema kwel
 
Back
Top Bottom