HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mkuu maombi siwez acha kabisa,written naamin nlifaulu kwa maomb tu maana nlichokifaya najua mm na Mungu wangu.
Namuomba Mungu wangu aniinue tena kwa mara nyingine mie kiumbe chake.
Sio sisi viumbe vyake atuinue wote kwenye post moja😄😄😄
 
Wadau,, Jana imepita bila pdf Leo vipi..
Wazee wa kuotea tupeni Imani basi na leo hii Juma5
mazaga one Unadhani ni taasisi gani zitakuwa released kumalizia hii wiki, tuko na siku tatu siamini kama hizi 3 zote zitapita patupu
Hv utumishi huko hawaoni websiteyao inavyotembelew mara kwa mara[emoji3][emoji3][emoji3]
Waelewe vijana wana mshawashwo wa kujua hatma yao jmn
 
evidence???
Hii ni kwangu lakini hizo zote NOT SELECTED nimeongoza. Hii nadhani ina ukweli ukikuta not selected kwenye App baada ya Oral tafuta kitu ya kufanya hakuna namna. Lakini nadhani Sekretarieti ya Ajira wangefanya namna ikawa inaonyesha kabisa kama Oral umefaulu au laah. Though sio kwa wote kuna walioongoza na wamelamba Asali pia
Screenshot_20230222-080224.jpg
 
Kuna watu humu walikua na not selected na pdf ikaja wamo ,msijisahaulishe.
Na hiyo ndo sabbu wote tukakubaliana status hazna maana tena.
Two people,same status ila mmoja yumo mwingine hayumo,hvo and the likes,so unaeza ona hapo how meaningless status is.
Sio vizuri kudanganya ili umpe mtu moyo...tupeane moyo kwenye vitu vya kweli.
 
Hii ni kwangu lakini hizo zote NOT SELECTED nimeongoza. Hii nadhani ina ukweli ukikuta not selected kwenye App baada ya Oral tafuta kitu ya kufanya hakuna namna. Lakini nadhani Sekretarieti ya Ajira wangefanya namna ikawa inaonyesha kabisa kama Oral umefaulu au laah. Though sio kwa wote kuna walioongoza na wamelamba Asali piaView attachment 2525778
Kwan hii not selected for oral interview si results baada ya oral???
Au
 
Hii ni kwangu lakini hizo zote NOT SELECTED nimeongoza. Hii nadhani ina ukweli ukikuta not selected kwenye App baada ya Oral tafuta kitu ya kufanya hakuna namna. Lakini nadhani Sekretarieti ya Ajira wangefanya namna ikawa inaonyesha kabisa kama Oral umefaulu au laah. Though sio kwa wote kuna walioongoza na wamelamba Asali piaView attachment 2525778
Hapo placement ilikua bado?
 
Sijadanganya mkuu,mm kuna mtu aliniambia alikua na not selected na kapita,labda kama alinilisha tango pori.
Naomba kueleweshwa kitu hapa
Yaan ile ukiitwa usail wa oral status inakuwa selected for oral interview
Then baadae hyo status inabadilika kuwa not selected for oral interview kama hujafaulu huo usaili??? Au mnazungumzia nn
 
Hii ni kwangu lakini hizo zote NOT SELECTED nimeongoza. Hii nadhani ina ukweli ukikuta not selected kwenye App baada ya Oral tafuta kitu ya kufanya hakuna namna. Lakini nadhani Sekretarieti ya Ajira wangefanya namna ikawa inaonyesha kabisa kama Oral umefaulu au laah. Though sio kwa wote kuna walioongoza na wamelamba Asali piaView attachment 2525778
Hii ulikuwa ushafanya oral interview kabisa ndo status ikawa hivi not selected for oral interview??
 
Naomba kueleweshwa kitu hapa
Yaan ile ukiitwa usail wa oral status inakuwa selected for oral interview
Then baadae hyo status inabadilika kuwa not selected for oral interview kama hujafaulu huo usaili??? Au mnazungumzia nn
Ukishamaliza oral keep praying for positive results huku ukisubr pdf. Hyo ndo njia pekee tuna uhakika nayo
 
Jamani sio kwamba nafatilia status
But ilikuw hivi post ilihitaji watu kumi wakaitwa sita na hiyo post haijawa re advertised
Mimi nilikuwa na not selected mpaku few days ago ilikuwepo hyo not selected
Ghafla jioni hii nmekuta selected for oral[emoji848][emoji848]
Hii inamaanisha nini jamani

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Kuwa mpole, endelea kufuatilia zaidi.
 
Jamani sio kwamba nafatilia status
But ilikuw hivi post ilihitaji watu kumi wakaitwa sita na hiyo post haijawa re advertised
Mimi nilikuwa na not selected mpaku few days ago ilikuwepo hyo not selected
Ghafla jioni hii nmekuta selected for oral[emoji848][emoji848]
Hii inamaanisha nini jamani

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Sasa mm nachookuuliza ni hyo not selected for oral interview ilikuwa baada ya oral interview ndo ukaandikiwa hvyo??
Yaaan mfano ile umefanya written status inakuwa selected for oral interview
Then baada ya hapo wakishapata wanaowahtaj ndo inakuwa not selected for oral interview??? Kuashiria kwamba ndo shughul imeishia hapo?
 
Back
Top Bottom