HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Changamoto Yao Kubwa ni kuchelewa kutoa Placements,hata wao wenyewe washajua Hilo ni tatizo.Kama Leo hii mtu alifanya Oral 28 November ila mpaka Sasa placement hamna na ni mwezi Wa tatu huu,si tatizo Hilo.Hapo Hapo mtu ameomba Scholarship,na mambo mengine mengi anakuwa anasubiri hatma yake ila ndio hivyo inachelewa...
Sekretarieti ya Ajira
Kuchelewa kweli ni changamoto, week iliopita na vile vikao na plus mama nae ujumbe wake, na imani mambo mazur yapo njiani.
 
Wakuu ebu naomba kueleweshwa hapa. Kwenye Application ya Ajira naambiwa NOT SELECTED ila kwenye WEB naambiwa SELECTED wakati Oral nimeshaifanya. Hapo imekaaje wadau mbona wanaivuruga nashindwa kuelewaView attachment 2525650
Screenshot_20230221-231812.jpg


Sent from my SM-A013G using JamiiForums mobile app
 
Hapo kuchelewa hapo, sioni hiyo changamoto kama itatatuliwa leo au kesho, hasa kwa zile taasisi zinazotegemea fungu toka hazina. Wapo wote ndani humo, ukweli wote wanao.
So tunatakiwa tukubaliane na hali ya nchi yetu kuwa sis ni miongoni mwa nchi zinazoendelea. Hatuwezi jitutumua kwa kiasi tusichoweza. Kama takuwa sawa mm sio mtu wa uchumi.
 
Wakuu ebu naomba kueleweshwa hapa. Kwenye Application ya Ajira naambiwa NOT SELECTED ila kwenye WEB naambiwa SELECTED wakati Oral nimeshaifanya. Hapo imekaaje wadau mbona wanaivuruga nashindwa kuelewaView attachment 2525650View attachment 2525651

Sent from my SM-A013G using JamiiForums mobile app
Hapo mzee shughuli imeisha, natumaini ukijia-asses vizuri kwa utulivu umeshajua wapi au swali au maswali gani ulizingu. Pole sana.

Ingia katika sala zishuke pdf nyingine za ajira kuanza upya kutafuta received.
 
So tunatakiwa tukubaliane na hali ya nchi yetu kuwa sis ni miongoni mwa nchi zinazoendelea. Hatuwezi jitutumua kwa kiasi tusichoweza. Kama takuwa sawa mm sio mtu wa uchumi.
Huo ndio ukweli, hata hizi ajira zinazotengenezwa na serikali ni chache mnoo. Ni wazi mfuko uko katika hali tete.
 
Hapo mzee shughuli imeisha, natumaini ukijia-asses vizuri kwa utulivu umeshajua wapi au swali au maswali gani ulizingu. Pole sana.

Ingia katika sala zishuke pdf nyingine za ajira kuanza upya kutafuta received.
Kwann umwambie hvo wakat pdf haijatoka,asubr pdf ndo uhakika
 
Hapo mzee shughuli imeisha, natumaini ukijia-asses vizuri kwa utulivu umeshajua wapi au swali au maswali gani ulizingu. Pole sana.

Ingia katika sala zishuke pdf nyingine za ajira kuanza upya kutafuta received.
Mmmhhh Mzee mbona unamkatisha Tamaa jamaa Kwa kitu ambacho sio sahihi....Hiyo haiwezi kuwa hivyo itakuwa imeyumba tu....
 
Mimi sikua muumini wa kufatilia status, baada ya kutoka majina ya walioitwa kazini kwa mamlaka ya watiza ushuru, ikabidi nidownload app, kuchek nilikua na hiyo Not selected for ... Lakini nilijua wapi nilizingua.
Hapo ni sawa kwa kua pdf yako ilitoka kabisa,lakini so long as pdf yake haijatoka bado hawez jua kafaulu or not regardless of status inasemaje.
 
Mimi sikua muumini wa kufatilia status, baada ya kutoka majina ya walioitwa kazini kwa mamlaka ya watiza ushuru, ikabidi nidownload app, kuchek nilikua na hiyo Not selected for ... Lakini nilijua wapi nilizingua.
Ooohh kumbe,Ina maana haupo hata kwenye data base? Na je hicho ulichokiona ni baada ya Oral au baada ya placement????
 
Back
Top Bottom