HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ni vile tu hajasema na hatosema alivokabiliana na panel, hiyo ngoma imeshaisha naamini akiwa muungwana atajua ni wapi hakukava vema wakati anajiandaa na hakujib vema katika panel
Swali ambalo sikujibu ni moja tu, tena lilikua na A na B lakini mengine nlijibu vizuri tu. Na written pia nlifanya vizuri labda kama wametumia kanuni ya Ladie 1st.
 
Na ichi nishajaribu kusema lakin wap, mtu anapata status postive, zen akikosa kazi anasema status hazina maana, anazani alikua hana competitors baada ya kupata selected.
Hazina maana ndiyo,kama zingekua na maana majibu yangekua yanakuja sawa na status inavosema
 
Kwan hafi wanafanyisha oral si means washa jua idadi ya wanaowahitaji?
Kwann kuwepo tena kuchelewa kuoangiwa vituo vya kazi???
Mhhhhh kuitwa kwenye usaili ni baada ya kuwa umetuma maombi labda miezi minne hadi sita yaaan ushasahau hata kama uliomba kazi
Umefanya usaili written hadi oral napo hapo hadi PDF itoke ongeze minne hadi sita
Unaweza maliza mwaka mzima kama masihara ndo upangiwe kazi
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]aloooo kweli kabsa mwaka unaweza kata kimasihara
 
Sijawahi kuitwa kazini...ila walioitwa walisema inabaki "SELECTED FOR Oral" kama ilivyokua muda mfupi kabla PDF haijatoka.
Halaf inakuwaje walofanya usaili wa oral mfano Jan na Feb mwanzoni mwa mwaka huu washaitwa kazin halaf wale wa Nov mwaka jana...bado wapo tu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Na ushauri wangu binafsi watu wazingatie sana status ya "kwenye WEB" ndio ina uhalisia ...apps mara nyingi ziko unstable na zina faults
 
wakat mwingine ni bora ku face ukweli ata kama unauma, mi nazani aelezwe ukweli kuwa pdf ndo msema kweli, lakini pia amuombe mungu amsaidie atoke kwa mkeka ila ukweli ubaki palepale kuwa hakuna aliewahi kupata kazi akawa na ""NOT"" kwenye app. Wengi washashuhudia humu ila ajue ukweli mtu wa design hio hakuwai tokea, ili aongeze nguvu kwenye mambo mengine na kupunguza expectation kwenye io post japo asubir pdf ku confirm.
App ilitakiwa kusomekaje ili kuwa sehemu salama hapo awali.?
 
Kuna watu humu walikua na not selected na pdf ikaja wamo ,msijisahaulishe.
Na hiyo ndo sabbu wote tukakubaliana status hazna maana tena.
Two people,same status ila mmoja yumo mwingine hayumo,hvo and the likes,so unaeza ona hapo how meaningless status is.
wewe ulisikiaa wapii mtu awe na not selected halafu atoboee??
 
Back
Top Bottom