yesamrich
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 2,585
- 4,590
Niache bana[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kajiandae na oral[emoji848][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Niache bana[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kajiandae na oral[emoji848][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sikuachii🙂🙂Niache bana[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Niko kibaruani nasoma kwa kuibia ibia mana kuna masnitch hum kla saa mezan kwangu,bas hata akili haisettle,nasomaga usku tu.Kajiandae na oral[emoji848][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wameomba kibali cha 170 zilizobakia according to Waziri alipokuwa akijibu swali mjengoni.Ivi kuna uwezekano Tra wakaita tna mwaka huu ??
Daaah pole sana ndugu najua unavyojisikia, kama kuna kijiwe cha washikaji jirani ebu nenda kapige stori kidogo na usilioneshe hilo/hayo maumivu kwa wife maana yeye ndiyo ataumia zaidi kuliko wewe ulivyoumia na hata akikuuliza usioneshe kama umeumia mwambie tu kuna nafasi nyingine itatokea tu awe na amani. Sometimes wazazi/wake/familia zetu zinaumia zaidi kuliko hata sisi tunavyoumiaNajikaza kua niko strong ila kiukweli this is more than pain kwa yanayonisibu right now.
Nina madeni chungu nzima na hata sikopesheki.
Wife mwezi ujao anajifungua sina pesa .
TRA lililokua tumaini langu nimedondokea pua .
Sijui what next.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Hahah pole, scan notes na camscaner unaziweka kwenye pdf, unakua kama un peruzi ivi istagram, kumbe unasoma🤣🤣Niko kibaruani nasoma kwa kuibia ibia mana kuna masnitch hum kla saa mezan kwangu,bas hata akili haisettle,nasomaga usku tu.
Tulikuambia lakini,usiwape matumaini sana utumishi,we piga interview then endelea na issues zingine.Najikaza kua niko strong ila kiukweli this is more than pain kwa yanayonisibu right now.
Nina madeni chungu nzima na hata sikopesheki.
Wife mwezi ujao anajifungua sina pesa .
TRA lililokua tumaini langu nimedondokea pua .
Sijui what next.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Ni more than that,kumbuka huko tra kuna watu wanafukuzwa daily, na wengine wanaacha au kufa kila siku.Wameomba kibali cha 170 zilizobakia according to Waziri alipokuwa akijibu swali mjengoni.
Yani tabu tupu,bora wakuone unachat,ila unasoma weee watataka kujua unasoma nn,kwann unasoma yan[emoji1787][emoji1787][emoji1787]...halaf mm sehem yang ni ya open sana kias mtu anaweza simama nyuma yangu bla mm kujuaHahah pole, scan notes na camscaner unaziweka kwenye pdf, unakua kama un peruzi ivi istagram, kumbe unasoma[emoji1787][emoji1787]
🤣🤣🤣🤣🤣 daaah, kama kusoma tu mtihani iyo ruhusa kuipata, si mpka umpe mtu ugonjwa.Yani tabu tupu,bora wakuone unachat,ila unasoma weee watataka kujua unasoma nn,kwann unasoma yan[emoji1787][emoji1787][emoji1787]...halaf mm sehem yang ni ya open sana kias mtu anaweza simama nyuma yangu bla mm kujua
Mkuu,tupo tuliopata bila connection ingawa tumehangaika sana.ila pia wapo waliopitia mlango wa nyuma tunawajua wengi tuhakuna kati yetu atakae kuja na ushuhuda hapa kuwa kapata kazi kwa connection huko utumishi never,cc wabongo wengi ni tuna kaunafki fulani utasikia tu MUNGU ametenda. nje na uwezo wetu kutusua bongo kwenye ajira inahitaji kujipanga nje ndani. i feel ure pain mkuu twinawe usife moyo,faraja zetu najua hazikusaidii chochote kwenye madeni yanayo kukabili na ujauzito wa mkeo. ajira bongo ni kiiza kizito tena kinene. jipange upya andaa silaha zote na muombe MUNGU akuongoze
nimekusoma afsa,jamaa kanitachi sana daahMkuu,tupo tuliopata bila connection ingawa tumehangaika sana.ila pia wapo waliopitia mlango wa nyuma tunawajua wengi tu
Yeah,inaumanimekusoma afsa,jamaa kanitachi sana daah
Mkuu,uko mkoa gani?Najikaza kua niko strong ila kiukweli this is more than pain kwa yanayonisibu right now.
Nina madeni chungu nzima na hata sikopesheki.
Wife mwezi ujao anajifungua sina pesa .
TRA lililokua tumaini langu nimedondokea pua .
Sijui what next.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Umekosea sana hutakiwi kuweka matumaini asilimia zote kwenye hiz mambo namaanisha kuwa na matarajio makubwa.Najikaza kua niko strong ila kiukweli this is more than pain kwa yanayonisibu right now.
Nina madeni chungu nzima na hata sikopesheki.
Wife mwezi ujao anajifungua sina pesa .
TRA lililokua tumaini langu nimedondokea pua .
Sijui what next.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Dah,bad enough..kuna kiconnection ningekupa sema kako mkoani na kwa malipo yake inatakiwa mtu ambae walau ana makazi kwenye mkoa husika.
Ni kweli chief.... muhimu ni kutokata tamaa tu.Tulikuambia lakini,usiwape matumaini sana utumishi,we piga interview then endelea na issues zingine.
Ila pole mkuu,huenda mlango wako wa ridhiki bado haujafunguka,usichoke kujaribu tena na tena.
Usiache kusali kwa imani yako, Mungu nae huwa ana majaribu yake sometimes