Kwanini Uislamu unaaminiwa ni dini moja kwa walimwengu wote

Kwanini Uislamu unaaminiwa ni dini moja kwa walimwengu wote

Wapi wamesema umtie jebu kupiga si unaweza kupiga hata na kibunda Cha hela usoni au doti ya khanga ?
Kobazi, tambueni TZ ina makabira zaidi ya 120 halafu sio kila jamii ni ya wanywa urojo na kashata na mchuzi wa pweza kama pwani

Huku kwetu Bara wale wa 'Niangusege zambzako mwinyewe' tunatia ngwara ili kula kimasikhara tu.!

Hapo hakuna majukumu ila ngwara bado ni kitu muhimu
 

My people,​


Kwa Nini Uislamu Unaaminiwa Kuwa ni Dini Moja kwa Ajili ya Ulimwengu Wote

Uislamu ni dini inayojitambulisha wazi kuwa ujumbe wa Mwenyezi Mungu kwa wanadamu wote, bila kujali rangi, kabila, taifa au zama. Tofauti na dini zilizokuja kwa jamii au watu maalumu, Uislamu unaaminiwa kuwa ni mwendelezo na ukamilisho wa ujumbe wa mbinguni uliokusudiwa kuongoza ulimwengu mzima.

1. Ujumbe Wake ni wa Kijumla
Uislamu haukubagua watu kwa misingi ya nasaba au jiografia. Qur’ani inawahutubia wanadamu wote, si Waarabu pekee wala kizazi fulani. Mtume Muhammad ﷺ alitumwa kama Mtume wa watu wote, jambo linalothibitisha kuwa Uislamu haukufungwa na mipaka ya taifa au bara. Huu ni ujumbe unaovuka lugha na tamaduni.

2. Unalingana na Fitra ya Mwanadamu
Uislamu unaendana na maumbile ya asili ya binadamu. Unatambua mahitaji ya kiroho, kimaadili na kimwili kwa uwiano. Unafundisha kumuabudu Mungu Mmoja, kufanya mema, kuepuka madhara, na kuishi kwa haki. Mafundisho haya hayapitwi na wakati, kwa sababu yanagusa kiini cha utu wa mwanadamu.

3. Kanuni Zake ni za Haki na Usawa
Uislamu unasimamia haki bila upendeleo. Watu wote ni sawa mbele ya Mwenyezi Mungu; kilicho bora ni uchamungu na matendo mema, si rangi, mali au cheo. Kanuni hii imeifanya dini hii kupokelewa na watu wa mataifa mbalimbali, kwani inabomoa tabaka na kujenga heshima ya kibinadamu.

4. Uislamu Unajumuisha Maisha Yote
Tofauti na mifumo inayogusa ibada pekee, Uislamu unatoa mwongozo wa maisha kwa ujumla: ibada, familia, uchumi, siasa, haki za binadamu, na mahusiano ya kijamii. Hii inaufanya Uislamu uwe dini kamili inayoweza kuongoza jamii katika zama zote, iwe ni nyakati za kale au za kisasa.

5. Qur’ani ni Kitabu cha Milele
Qur’ani Tukufu imehifadhiwa bila kubadilishwa, na ujumbe wake bado ni hai na unaeleweka katika kila kizazi. Inahimiza elimu, tafakuri, na matumizi ya akili. Maudhui yake yanagusa masuala ya maisha ambayo bado ni changamoto kwa binadamu wa leo, jambo linaloifanya iwe rejea ya kudumu kwa wanadamu wote.

6. Mtume Muhammad ﷺ ni Rehema kwa Wote

Mtume Muhammad ﷺ alitumwa kama rehema kwa walimwengu wote. Maisha yake yanaonesha mfano wa huruma, subira, uadilifu na uvumilivu. Alizungumza na watu wa tabaka zote na aliishi kama kielelezo cha maadili ya Uislamu kwa vitendo, si kwa maneno pekee.

Hitimisho
Uislamu unaaminiwa kuwa ni dini ya ulimwengu wote kwa sababu ujumbe wake ni wa kijumla, unaendana na fitra ya mwanadamu, unasimamia haki na usawa, na unatoa mwongozo kamili wa maisha. Ni dini inayounganisha wanadamu chini ya maadili ya kumtambua Mungu Mmoja, kupendana, na kuishi kwa amani. Katika ulimwengu uliojaa migawanyiko, Uislamu unajitokeza kama mwaliko wa umoja na uongofu kwa wote.

Ni hayo tu!
Subiria matusi Toka kwa wakristo!!hawanaga hoja zaidi ya matusi
 
Tatizo lile Wagalatia are swayed easily ndio maana matapeli wengi wapigaji wanawatumia . Hamsomi wala kujiongeza kwa makini .

Wamevutwa na propaganda , Kuna Aya kibao na na hadith zinazozungumza kuhusu maisha ya peponi sasa watu wamechukua swala la starehe ya Wanawake na kufanya ndio starehe nzima na kitu pekee peponi yaani peponi hakuna kazi na maisha mengine isipokuwa minyukano tu kati ya wenza . Na mkafanya hiyo kuwa ajenda yenu kuu ya kuukejeli Uislamu.

Hapa Duniani Wanawake si wapo je , mtu hana maisha mengine unakaa ndani tu unadinya ? enyi Wagalatia kwa nini mvalie njuga swala la Wanawake kana kwamba Waislamu pekee ndio wenye matamanio huku Duniani nyinyi hamdinyani na hampendi hayo mambo ?

Kwa taarifa tu peponi summary mtu anapata chochote anachokitamani katika ubora ambao hauwezi kufirika katika majumba ya maghorofa , vinywaji , vyakula , mito , bustani nk.

Tena hadi watu watakuwa wanatembeleana na kukutana kupiga stori .

Wagalatia mmekomalia swala la Wanawake wa peponi na kutuzulia kuwa pepo yetu ya ngono tu bila ya Elimu kuhusu pepo , starehe zake na maisha yake kwa ujumla.
fact natumaini akili zimemkaa sawa Sasa pamoja na wagalatia wote
 
Unaweza leta ushahidi wa qur'an na sunnah kwamba Mtume kaleta ugaidi na kujitoa mhanga

ukipata hiyo risiti nitag tafadhali
Hujui uislam wewe
Kujitoa mhanga na ugaidi unahubiriwa sana
 
fact natumaini akili zimemkaa sawa Sasa pamoja na wagalatia wote

Mm nashukuru tu mmewaelewesha watu weng ambao walikuwa Hawajui kuwa peponi kuna kuzagamuana.

Sawa 😎😎😎😎 niache kuangalia ngono pekeyake.

Watu wanatakiwa wajue pia kuwa kuna mito ya mvinjo.

Yaan unakunywa unalewa na unaenda kutomba kwa ruhusa ya Allah.
 
Umeona ngono tu,hujaona misosi,vinywaji,matunda na starehe zingine,au la ngono limekuvutia sana!?

Nilianza na Ngono.
Sasahivi niko kwenye Mvinjo.

Hivi Kule tutakuwa tunaongea kiarabu pekeyake.?.

Chakula tutakuwa tunapikiwa na malaika au tunapika wenyewe?.
Tutatumia majiko ya gas au ?

Tutalima au mazao yatakuwa yanaota tu yenyewe?.

Najua wanyama wote watakuwepo ila Nguruwe atakuwa hayupo bila shaka.
 
Umeona ngono tu,hujaona misosi,vinywaji,matunda na starehe zingine,au la ngono limekuvutia sana!?
Pombe peponi ipo ya kutosha sana mito kwa maziwa

Unaanzaje kuona macho makubwa makubwa ya mabikira wako 72 bila kilaji.!
 

My people,​


Kwa Nini Uislamu Unaaminiwa Kuwa ni Dini Moja kwa Ajili ya Ulimwengu Wote

Uislamu ni dini inayojitambulisha wazi kuwa ujumbe wa Mwenyezi Mungu kwa wanadamu wote, bila kujali rangi, kabila, taifa au zama. Tofauti na dini zilizokuja kwa jamii au watu maalumu, Uislamu unaaminiwa kuwa ni mwendelezo na ukamilisho wa ujumbe wa mbinguni uliokusudiwa kuongoza ulimwengu mzima.

1. Ujumbe Wake ni wa Kijumla
Uislamu haukubagua watu kwa misingi ya nasaba au jiografia. Qur’ani inawahutubia wanadamu wote, si Waarabu pekee wala kizazi fulani. Mtume Muhammad ﷺ alitumwa kama Mtume wa watu wote, jambo linalothibitisha kuwa Uislamu haukufungwa na mipaka ya taifa au bara. Huu ni ujumbe unaovuka lugha na tamaduni.

2. Unalingana na Fitra ya Mwanadamu
Uislamu unaendana na maumbile ya asili ya binadamu. Unatambua mahitaji ya kiroho, kimaadili na kimwili kwa uwiano. Unafundisha kumuabudu Mungu Mmoja, kufanya mema, kuepuka madhara, na kuishi kwa haki. Mafundisho haya hayapitwi na wakati, kwa sababu yanagusa kiini cha utu wa mwanadamu.

3. Kanuni Zake ni za Haki na Usawa
Uislamu unasimamia haki bila upendeleo. Watu wote ni sawa mbele ya Mwenyezi Mungu; kilicho bora ni uchamungu na matendo mema, si rangi, mali au cheo. Kanuni hii imeifanya dini hii kupokelewa na watu wa mataifa mbalimbali, kwani inabomoa tabaka na kujenga heshima ya kibinadamu.

4. Uislamu Unajumuisha Maisha Yote
Tofauti na mifumo inayogusa ibada pekee, Uislamu unatoa mwongozo wa maisha kwa ujumla: ibada, familia, uchumi, siasa, haki za binadamu, na mahusiano ya kijamii. Hii inaufanya Uislamu uwe dini kamili inayoweza kuongoza jamii katika zama zote, iwe ni nyakati za kale au za kisasa.

5. Qur’ani ni Kitabu cha Milele
Qur’ani Tukufu imehifadhiwa bila kubadilishwa, na ujumbe wake bado ni hai na unaeleweka katika kila kizazi. Inahimiza elimu, tafakuri, na matumizi ya akili. Maudhui yake yanagusa masuala ya maisha ambayo bado ni changamoto kwa binadamu wa leo, jambo linaloifanya iwe rejea ya kudumu kwa wanadamu wote.

6. Mtume Muhammad ﷺ ni Rehema kwa Wote

Mtume Muhammad ﷺ alitumwa kama rehema kwa walimwengu wote. Maisha yake yanaonesha mfano wa huruma, subira, uadilifu na uvumilivu. Alizungumza na watu wa tabaka zote na aliishi kama kielelezo cha maadili ya Uislamu kwa vitendo, si kwa maneno pekee.

Hitimisho
Uislamu unaaminiwa kuwa ni dini ya ulimwengu wote kwa sababu ujumbe wake ni wa kijumla, unaendana na fitra ya mwanadamu, unasimamia haki na usawa, na unatoa mwongozo kamili wa maisha. Ni dini inayounganisha wanadamu chini ya maadili ya kumtambua Mungu Mmoja, kupendana, na kuishi kwa amani. Katika ulimwengu uliojaa migawanyiko, Uislamu unajitokeza kama mwaliko wa umoja na uongofu kwa wote.

Ni hayo tu!
Unaaminiwa na nani
 
JESUS IS COMING AGAIN

Be ready,Get Prepared
Jesus atakuja kabla ya kuisha kwa ulimwengu,na yeye ni miongoni mwa dalili za kukaribia kwa kiama,atakuja kuvunja misalaba na ibada zote ambazo hamzitambui Mungu mmoja

ATAKUJA NA ATOA PIA

GET PREPARED TOO
 
JESUS IS COMING AGAIN

Be ready,Get Prepared
Jesus atakuja kabla ya kuisha kwa ulimwengu,na yeye ni miongoni mwa dalili za kukaribia kwa kiama,atakuja kuvunja misalaba na ibada zote ambazo hamzitambui Mungu mmoja

ATAKUJA NA ATOA PIA

GET PREPARED

Ukristo ni ushoga pia na kwenda uchi kanisani
tusiwe kama wao,tujadiliane nao kwa hekima na busara kubwa,ndio tunavyofudishwa na dini yetu maridhawa
 
Pombe peponi ipo ya kutosha sana mito kwa maziwa

Unaanzaje kuona macho makubwa makubwa ya mabikira wako 72 bila kilaji.!
Yesu atagida sana,hebu imagine mwana wa Adam akiyumbayumba kwa ulevi peponi
 
Nilianza na Ngono.
Sasahivi niko kwenye Mvinjo.

Hivi Kule tutakuwa tunaongea kiarabu pekeyake.?.

Chakula tutakuwa tunapikiwa na malaika au tunapika wenyewe?.
Tutatumia majiko ya gas au ?

Tutalima au mazao yatakuwa yanaota tu yenyewe?.

Najua wanyama wote watakuwepo ila Nguruwe atakuwa hayupo bila shaka.
Imagine yesu kalewa tilalila peponi yupo na totozi!
 
Kafir ni mtu anayekataa imani baada ya kufahamishwa.
Kwahiyo kwakuwa hauamini iman ya kikristo. Bas na Ww ni Kafir
Muasisi wa hiyo imani ni nani?

Nasikia umepewa uongoz wa ukafir nyumba kumi, hivi ndo mnaiitaje huko?
 
Imagine yesu kalewa tilalila peponi yupo na totozi!

Pepo ni ya Allah.
Yesu hawez kuwepo.

Imagine mtume amelewa na amekutana na wale wake zake 10+ peponi.

Inakuwa ni tensome.
Alaf jamaa si alikufa govi.
Imagine huku anafanyiwa bj huku kashika tako la bi khadija. Mkuyenge kaingiza kwa bi aisha.

Yaan allah atakuwa anaangalia sana xvideos ya mtume.
 
Eti
Anayetaka Dini isiyokuwa ya kiislamu haitakubalika kwake:

Utasikia
Hiki ni kitabu kisichokuwa na shaka ndani yake:

Kinajifagilia balaa:
Na Amri ilitolewa:
"Whoever leave the Religion Kill him:"

Dini isiyokuwa na shaka inatumiaje ulaghai na vitisho:
Majinga kweli
 
Pepo ni ya Allah.
Yesu hawez kuwepo.

Imagine mtume amelewa na amekutana na wale wake zake 10+ peponi.

Inakuwa ni tensome.
Alaf jamaa si alikufa govi.
Imagine huku anafanyiwa bj huku kashika tako la bi khadija. Mkuyenge kaingiza kwa bi aisha.

Yaan allah atakuwa anaangalia sana xvideos ya mtume.
Mathayo 26:29 (BHN) - Nawaambieni, sitakunywa tena divai | YouVersion Mathayo 26:29 (BHN) - Nawaambieni, sitakunywa tena divai | YouVersion

Kidume kitalewa tilalila na kobazi zake,madem bikra watakoma
 
Mimi nasubiri bikra ya gallowbird itakavyokua inajurudia rudia huko pepon nikiwa namgonga.
Nakusubiri my babe
 
Back
Top Bottom