Kwanini Sipendi 'Vi-Baby Walker' !

Kwanini Sipendi 'Vi-Baby Walker' !

kwa wengine ku-drive ni hobby from dar to mwanza to wherever!!!!one of my dream is to drive from dar to jo'burg not because i cant fly,its because driving is my hobby!!!!....na kupanda ndege ni only if i have to! kama wewe unaona hizi nitambo hayo ni mawazo yako yakizamani ila wengine hizi ni hobby.....may be umepotea njia,hamna anaetafuta K kwa usafiri,hatujaanza leo kuchezea magari...been driving for more than 20 yrs now and i aint even past mid thirty!!! usivamie thread za watu humu na kuleta mipasho....hizi ni thread za petrol heads na wanajijua wewe umevamia tu tena umepotea....get a life.....
Ukiona manyoya, jua...... lazima tukupe ukweli wako
 
Ukiona manyoya, jua...... lazima tukupe ukweli wako

ukweli gani???sijaona ukweli wowote zaidi ya mipasho....btw we ni me au ke??!!! umepotea sio kwako huku get a life unavuruga tu thread ya watu.....
 
ukweli gani???sijaona ukweli wowote zaidi ya mipasho....btw we ni me au ke??!!! umepotea sio kwako huku get a life unavuruga tu thread ya watu.....
Naomba nikuoneshe jinsi ulivyojikanyaga

Kwanza kabisa,ningependa kusema sidharau 'baby walkers' ila sivipendi na ......

Ndugu yangu kila mtu akija na SREDI za nini anapenda na nini hapendi tutafika? Hivi wanaotumia hayo magari una uhakika kuwa hukuwakwaza?

Kwa bahati mbaya vidole vikateleza ukaendelea:

.... Kwa wale wasiojua baby walkers ni zile gari ndogo,maarufu sana miongoni mwa akina dada[wapo wakaka pia wanaendesha].....

Je una takwimu kuwa ni akinadada wanaotumia na akinakaka ni wachache?

Hukuishia hapo, ukaanza makijidai:

..... Nyingi zina cc900-1400 kama pikipiki tu....

Ukaboa kwa kuyasifia ingawa huyapendi:

vinatumia mafuta vizuri sana.....

Ukajisifu mtoto wa watu:

......hivi vigari ni vidogo sana kiasi kwamba nikikaa humo ndani nahisi kuwa nimebanwa!.....


......... nikitaka kusafiri inabidi nitumie gari ingine kubwa[uwezo wa gari zaidi ya moja sina]. Au ukisafiri nacho inabidi ukubali sana kuonewa barabara kwani speed 120 utaipata kwa shida na umbali mrefu na mimi mwendo wangu highway ni 120-140 kwa gari kubwa mwendo huu inatumia mafuta kidogo sana ila kwa 'baby walker' kitakunywa wese hadi utasema kuna hitilafu!!!!!

...... Ila sio siri kuna time mambo yanabana huwa natamani ningekuwa na ki-babywalker!!!!!!...

Ukamalizia:

..........Gari kubwa kwangu ni cc1800-2500....yale ya cc3000 au 4000 kwangu ni MAJINI SIO MAGARI....
Mpaka hapo jitafakari mwenyewe na uchukue hatua
 
Hii ina carbon copy (CC) au Cubic Centimeters = nguvu za mtumiaji + gravity.

Kwa tusiojua vizuri majambo haya copy (kama unavyoitania) ni ni uwezo wa chombo kujenerati pawa. Naambiwa 1,000 CC ni sawa na lita moja.

Kwa vyovyote vile uwezo wa chombo kujenerati pawa inategemea na uzee wa hicho chombo. Kwa bahati mbaya hapa TZ hasa kwenu bongo mnanunua magari yaliyozeeka (mitumba) ingawa mnajisifia ati siwezi kuendesha BW (Baby Walker) aibu kubwa.

Hivi unataka gari la kujenerati pawa kubwa na foleni hizi? Watu wanafikiria kusafiri highway na magari, hawaoni fastjet mtu kutoka Dar hadi mbeya, mwanza au KIA ni shs 43,000 kwa muda wa lisaa! Kwa nini karne hii uhangaike na kununua gari ili uende Kishimundu kuonyesha kuwa na wewe umo, wakati kuna shato za kutoka KIA 10,000 na taxi 2,000 umefika Kishimundu. Jiulize unaenda huko kwenu mara ngapi?

Naona shida na hizi tambo za MMU, pengine ni utafutaji wa free K unatusumbua tulio wengi, karibuni Njinjo

Mkuu ulianza vizuri kueleza na nimevutiwa sana ila umeharibu hapo mwisho uliingiza swala la K
 
Naomba nikuoneshe jinsi ulivyojikanyaga



Ndugu yangu kila mtu akija na SREDI za nini anapenda na nini hapendi tutafika? Hivi wanaotumia hayo magari una uhakika kuwa hukuwakwaza?

Kwa bahati mbaya vidole vikateleza ukaendelea:



Je una takwimu kuwa ni akinadada wanaotumia na akinakaka ni wachache?

Hukuishia hapo, ukaanza makijidai:



Ukaboa kwa kuyasifia ingawa huyapendi:



Ukajisifu mtoto wa watu:



Ukamalizia:


Mpaka hapo jitafakari mwenyewe na uchukue hatua

kwani kuna limitation humu kuweka thread?? hata wewe unaruhusiwa kuja na thread ya usiyoyapenda na unayoyapenda kwenye jamii.

nenda ww katafute takwimu uje hapa unipinge kwamba hivyo vigari madereva wengi sio akina dada

kusema nimeyasifia wala sijasifia nimetoa 'fact' haipingiki kutopenda kitu haina maana usikubaliane na ukweli

kuhusu kujisifu hayo ni maoni yako tu,kama mtu kusema anadrive ni kujisifu haya

nimesema gari kubwa KWANGU ni hizo nilizotaja na nilizoita majini kwangu siwezi kuzigusa.

once again sizipendi hizo gari,atakaekazwa juu yake.

once again get a life.
 
Mkuu ulianza vizuri kueleza na nimevutiwa sana ila umeharibu hapo mwisho uliingiza swala la K

hapo mwisho ndio kajionyesha ni mtu wa aina gani.
 
Naomba nikuoneshe jinsi ulivyojikanyaga



Ndugu yangu kila mtu akija na SREDI za nini anapenda na nini hapendi tutafika? Hivi wanaotumia hayo magari una uhakika kuwa hukuwakwaza?

Kwa bahati mbaya vidole vikateleza ukaendelea:



Je una takwimu kuwa ni akinadada wanaotumia na akinakaka ni wachache?

Hukuishia hapo, ukaanza makijidai:



Ukaboa kwa kuyasifia ingawa huyapendi:



Ukajisifu mtoto wa watu:



Ukamalizia:


Mpaka hapo jitafakari mwenyewe na uchukue hatua

Haha!! huyu atakua [MUHAYA] wasipaone wahaya wengine hapa, SORRY wahaya nimevutiwa na uchambuzi!
 
huyu Preta si ndio ana ile AMAROK....!!! nitamuomba hata lift siku moja

Ha ha ha........nimebadili mkuu........Nina land rover Puma sasa hivi........Amarok huku Bashnet inateseka kidogo.........
 
Naomba nikuoneshe jinsi ulivyojikanyaga



Ndugu yangu kila mtu akija na SREDI za nini anapenda na nini hapendi tutafika? Hivi wanaotumia hayo magari una uhakika kuwa hukuwakwaza?

Kwa bahati mbaya vidole vikateleza ukaendelea:



Je una takwimu kuwa ni akinadada wanaotumia na akinakaka ni wachache?

Hukuishia hapo, ukaanza makijidai:



Ukaboa kwa kuyasifia ingawa huyapendi:



Ukajisifu mtoto wa watu:



Ukamalizia:


Mpaka hapo jitafakari mwenyewe na uchukue hatua

Karibu samaki nchanga na kabia mweee
 
Hii ina carbon copy (CC) au Cubic Centimeters = nguvu za mtumiaji + gravity.

Kwa tusiojua vizuri majambo haya copy (kama unavyoitania) ni ni uwezo wa chombo kujenerati pawa. Naambiwa 1,000 CC ni sawa na lita moja.

Kwa vyovyote vile uwezo wa chombo kujenerati pawa inategemea na uzee wa hicho chombo. Kwa bahati mbaya hapa TZ hasa kwenu bongo mnanunua magari yaliyozeeka (mitumba) ingawa mnajisifia ati siwezi kuendesha BW (Baby Walker) aibu kubwa.

Hivi unataka gari la kujenerati pawa kubwa na foleni hizi? Watu wanafikiria kusafiri highway na magari, hawaoni fastjet mtu kutoka Dar hadi mbeya, mwanza au KIA ni shs 43,000 kwa muda wa lisaa! Kwa nini karne hii uhangaike na kununua gari ili uende Kishimundu kuonyesha kuwa na wewe umo, wakati kuna shato za kutoka KIA 10,000 na taxi 2,000 umefika Kishimundu. Jiulize unaenda huko kwenu mara ngapi?

Naona shida na hizi tambo za MMU, pengine ni utafutaji wa free K unatusumbua tulio wengi, karibuni Njinjo

Umenipoteza kabisa aisee carbon coppy ? inakaaga wapi kwenye gar?but well said happy happy for u
 
kwa wengine ku-drive ni hobby from dar to mwanza to wherever!!!!one of my dream is to drive from dar to jo'burg not because i cant fly,its because driving is my hobby!!!!....na kupanda ndege ni only if i have to! kama wewe unaona hizi nitambo hayo ni mawazo yako yakizamani ila wengine hizi ni hobby.....may be umepotea njia,hamna anaetafuta K kwa usafiri,hatujaanza leo kuchezea magari...been driving for more than 20 yrs now and i aint even past mid thirty!!! usivamie thread za watu humu na kuleta mipasho....hizi ni thread za petrol heads na wanajijua wewe umevamia tu tena umepotea....get a life.....

Waeleze waelewe.
 
Nissan Patrol cc4200 inakula mafuta vizuri kuliko hata hilux 2.8 na kuna gari siku hizi kama umeziona zina hybrid technology ambapo zinatumia umeme kuliko mafuta na mafuta tu pale unapoiwasha ili ijae charge baada ya hapo inabaki silencer tu na battery zinaanza kutumika, so issue sii ukubwa wa cc.

Na kama mtoa mada kasema yeye ni mtu wa safari basi namshauri ajaribu kusafiri na gari yenye cc kuanzia 3000 ataona nini naongelea kwa maana ya security na confortability.

mkuu hayo magari yenye hybrid technology n kama yapi
 
Back
Top Bottom