Kwanini Sipendi 'Vi-Baby Walker' !

Kwanini Sipendi 'Vi-Baby Walker' !

RRONDO

Platinum Member
Joined
Jan 3, 2010
Posts
60,273
Reaction score
138,738
Kwanza kabisa,ningependa kusema sidharau 'baby walkers' ila sivipendi na nitaweka sababu zangu kwanini sivipendi. Kwa wale wasiojua baby walkers ni zile gari ndogo,maarufu sana miongoni mwa akina dada[wapo wakaka pia wanaendesha].
Gari hizi kama toyota vits,ist,passo...suzuki swift,nissan march na nyinginezo. Nyingi zina cc900-1400 kama pikipiki tu hivyo vinatumia mafuta vizuri sana.

Sababu kuu kwanini sipendi vi-baby walker ni hizi:

1.HAVINA NAFASI YA KUTOSHA NDANI:hivi vigari ni vidogo sana kiasi kwamba nikikaa humo ndani nahisi kuwa nimebanwa! Pia mimi ni mtu wa kubeba beba maboksi sana nikiweka boksi tatu tu kameshajaa!

2.ENGINE HAINA NGUVU:kama nilivyosema hapo juu,engine za vigari hivi ni ndogo kwa hio havina nguvu,maana yake ni kuwa nikitaka kusafiri inabidi nitumie gari ingine kubwa[uwezo wa gari zaidi ya moja sina]. Au ukisafiri nacho inabidi ukubali sana kuonewa barabara kwani speed 120 utaipata kwa shida na umbali mrefu na mimi mwendo wangu highway ni 120-140 kwa gari kubwa mwendo huu inatumia mafuta kidogo sana ila kwa 'baby walker' kitakunywa wese hadi utasema kuna hitilafu!!!!!

3.KITANIFANYA NIJISAHAU:hapa nina maana ukiwa na kigari hiki huna challenge sana kwenye mafuta,10,000 tu utatembea hadi uchoke sasa nikiwa na engine kubwa inanipa changamoto ya kutafuta hela ya mafuta kwa nguvu!

4.DISCIPLINE:gari kubwa inanifanya niwe na discipline kwenye mafuta,safari za kijingajinga huwa sifanyi,nakwenda kwenye ratiba zangu tu....lakini ukiwa na kibaby walker kila sehemu najikuta naenda na gari matokeo yake unatumia mafuta mengi bila sababu.

Ila sio siri kuna time mambo yanabana huwa natamani ningekuwa na ki-babywalker!!!!!!

N.B: Gari kubwa kwangu ni cc1800-2500....yale ya cc3000 au 4000 kwangu ni MAJINI SIO MAGARI

CC: MANI OLESAIDIMU Kaizer
 
Last edited by a moderator:
Ha ha aaaaa mie sina uwezo tu kaka wa kuwa na mbili ila ningenunua "ka toy" bhana!!!!
 
Hujui na huna weledi na unachokiongea. Mf nenda nchi za wenzetu uone uwiano wa magari makubwa na madogo kwa mjini, utashangaa mf china, india, korea, israel, etc.

Sisi wengi wetu tunaishi kwa kupenda sifa tu lakin hakuna ulazima wewe unatoka posta kwenda mwenge then uhitaje 4x4?

Kwani unahitaji gari yenye nguvu gani kwa town trips?

Issue ya nafasi ni kweli nakjbaliana na wewe, na ulisearch utaona uzi unaoelezea namna ya kununua gari kulingana na mahitaji yako.

Lazima ujiulize unahitaji gari ya aina ipi kutokana na shuguri zako, ukubwa wa familia, kipato chako etc same kwenye simu heheheeee utakuta mtu anamiliki smart phone wakat hata shuguri zake hazihitaji internet wala email hahahaaaa au unakuta mtu anaenda shamban na vits au starlet etc.
 
RRONDO umeona ufufue ugomvi hapa sio...ngoja nisubiri
 
Last edited by a moderator:
Hujui na huna weledi na unachokiongea. Mf nenda nchi za wenzetu uone uwiano wa magari makubwa na madogo kwa mjini, utashangaa mf china, india, korea, israel, etc.

Sisi wengi wetu tunaishi kwa kupenda sifa tu lakin hakuna ulazima wewe unatoka posta kwenda mwenge then uhitaje 4x4?

Mkuu si kakuambia kazi zake za bix na kusafiri sasa sifa zinatoka wapi hapo??!!
Weledi upi unaotaka zaid ya sababu alizoainisha!!!

We ni #nanii ? ?!!
 
Hujui na huna weledi na unachokiongea. Mf nenda nchi za wenzetu uone uwiano wa magari makubwa na madogo kwa mjini, utashangaa mf china, india, korea, israel, etc.

Sisi wengi wetu tunaishi kwa kupenda sifa tu lakin hakuna ulazima wewe unatoka posta kwenda mwenge then uhitaje 4x4?

tulia basi......nimetoa sababu kwanini sivipendi hivyo vigari na nimeweka wazi sividharau,hujui kusoma??? halafu huko unakosema nchi za wenzio nimekaa hadi nimezeeka ndio nimerudi bongo.....gari kubwa sio 4x4 tu ndio maana nikaweka engine size tu coz nilijua watu kama wewe mtakurupuka....gx100,jzx100 ni cc hizo nilizotaja hapo na sio 4x4.
 
Nissan Patrol cc4200 inakula mafuta vizuri kuliko hata hilux 2.8 na kuna gari siku hizi kama umeziona zina hybrid technology ambapo zinatumia umeme kuliko mafuta na mafuta tu pale unapoiwasha ili ijae charge baada ya hapo inabaki silencer tu na battery zinaanza kutumika, so issue sii ukubwa wa cc.

Na kama mtoa mada kasema yeye ni mtu wa safari basi namshauri ajaribu kusafiri na gari yenye cc kuanzia 3000 ataona nini naongelea kwa maana ya security na confortability.
 
Nissan Patrol cc4200 inakula mafuta vizuri kuliko hata hilux 2.8 na kuna gari siku hizi kama umeziona zina hybrid technology ambapo zinatumia umeme kuliko mafuta na mafuta tu pale unapoiwasha ili ijae charge baada ya hapo inabaki silencer tu na battery zinaanza kutumika, so issue sii ukubwa wa cc.

Na kama mtoa mada kasema yeye ni mtu wa safari basi namshauri ajaribu kusafiri na gari yenye cc kuanzia 3000 ataona nini naongelea kwa maana ya security na confortability.

Patrol model ipi na hilux model ipi kwa cc hizo mkuu??!!!
Hybrid technology ya cc 1400 - 1800 investment cost (buying price ) inaweza kuwa ngapi mkuu??!?
Kama issue sio ukubwa wa cc asee naomba unipe mifano ya malori yenye cc ndogo za hybrid tech..sababu cummins nadhani ni moja ya engine za kisasa ila bado wanatoa cc kubwa!!!
 
kaka tunapeana somo tu...unajua unaweza kuwa na ki-vits lakini unatumia mafuta mengi kwa siku kuliko mwenye gx100 coz huna discipline....kuna time natamani niwe nacho sema uwezo wa gari mbili sina so imebidi nichague bigger engine.

Lakini.mkuu povu si unaona limeshaanza... Mapi yuko wapi naona OLESAIDIMU keshafika.
 
Last edited by a moderator:
Ninachoamini mimi ni kuwa...hakuna mtu asiependa kuwa na gari kubwa ila tu.....mafuta na pesa za kununua hayo magari makubwa ndo tatizo........

hapo kwenye mafuta ndio nasema discipline ndio ina matter....
 
tulia basi......nimetoa sababu kwanini sivipendi hivyo vigari na nimeweka wazi sividharau,hujui kusoma??? halafu huko unakosema nchi za wenzio nimekaa hadi nimezeeka ndio nimerudi bongo.....gari kubwa sio 4x4 tu ndio maana nikaweka engine size tu coz nilijua watu kama wewe mtakurupuka....gx100,jzx100 ni cc hizo nilizotaja hapo na sio 4x4.

Mkuu, sisi watuwa mizigo mizigo magari madogo ni shida. Mimi napendelea PICKUP DOUBLE CABIN hasa upate engine ya 4.2L kwa long safari utaenjoy, ila kwa mafuta kitu kinakunywa kama jini.
 
Mkuu, sisi watuwa mizigo mizigo magari madogo ni shida. Mimi napendelea PICKUP DOUBLE CABIN hasa upate engine ya 4.2L kwa long safari utaenjoy, ila kwa mafuta kitu kinakumywa kama jini.

haya ndio naita majini...siyawezi labda mafuta ya kampuni!!!
 
Mkuu si kakuambia kazi zake za bix na kusafiri sasa sifa zinatoka wapi hapo??!!
Weledi upi unaotaka zaid ya sababu alizoainisha!!!

We ni #nanii ? ?!!

Halafu kasema mwisho cc 2500 hapo vx inakujaje?
 
tulia basi......nimetoa sababu kwanini sivipendi hivyo vigari na nimeweka wazi sividharau,hujui kusoma??? halafu huko unakosema nchi za wenzio nimekaa hadi nimezeeka ndio nimerudi bongo.....gari kubwa sio 4x4 tu ndio maana nikaweka engine size tu coz nilijua watu kama wewe mtakurupuka....gx100,jzx100 ni cc hizo nilizotaja hapo na sio 4x4.

Mkuu watu wanjua gari kubwa ni vx
 
Back
Top Bottom