Kwanini Sipendi 'Vi-Baby Walker' !

Kwanini Sipendi 'Vi-Baby Walker' !

na hapo nimetoa angalizo...je nisingetoa angalizo??!! hivi ukisafiri na kivitz zile abood au mohamed trans ukipishana nayo inakuwaje???!!!

Hahahaa mku usithubutu kukutwa....imagine hizo huwa nazipita ila kwa kibaby walker inakuwa ngumu sana mkuu

Cc MANI
 
Last edited by a moderator:
mimi pia uwezo sina inabidi nichague moja kwahio 'baby walker'.....NO wacha nikomae na 'jini'

Mkuu hilo jini tukisafiri safari na ka baby walker nafikiri mafuta hatupishani sana .
 
Hujui na huna weledi na unachokiongea. Mf nenda nchi za wenzetu uone uwiano wa magari makubwa na madogo kwa mjini, utashangaa mf china, india, korea, israel, etc.

Sisi wengi wetu tunaishi kwa kupenda sifa tu lakin hakuna ulazima wewe unatoka posta kwenda mwenge then uhitaje 4x4?

Kwani unahitaji gari yenye nguvu gani kwa town trips?

Issue ya nafasi ni kweli nakjbaliana na wewe, na ulisearch utaona uzi unaoelezea namna ya kununua gari kulingana na mahitaji yako.

Lazima ujiulize unahitaji gari ya aina ipi kutokana na shuguri zako, ukubwa wa familia, kipato chako etc same kwenye simu heheheeee utakuta mtu anamiliki smart phone wakat hata shuguri zake hazihitaji internet wala email hahahaaaa au unakuta mtu anaenda shamban na vits au starlet etc.

Atakuwa mujuni huyu
 
Jamani factor kubwa hapa munayoiona na ya msingi ni mafuta au usalama?
 
Nissan Patrol cc4200 inakula mafuta vizuri kuliko hata hilux 2.8 na kuna gari siku hizi kama umeziona zina hybrid technology ambapo zinatumia umeme kuliko mafuta na mafuta tu pale unapoiwasha ili ijae charge baada ya hapo inabaki silencer tu na battery zinaanza kutumika, so issue sii ukubwa wa cc.

Na kama mtoa mada kasema yeye ni mtu wa safari basi namshauri ajaribu kusafiri na gari yenye cc kuanzia 3000 ataona nini naongelea kwa maana ya security na confortability.

hybrid niliozisikia mfano toyota prius huwa zina electric motor na normal petrol engine....ukiwa mwendo usiozidi 0-60km/miles[not so sure] gari inatumia electric motor tu....mwendo ukishazidi hio 60 petrol power plant ina take over,hio ndio hybrid kwahio huko highway kwenye speed za over 120kph ni obvious utakuwa unatumia petrol power unit ila mjini misele ya foleni utakuwa unatumia electric motor so unasave mafuta sana. thats what i know
 
Ucheke kaka ila usikae mbali nature ya huu mjadala unaijua!!!

Hahaha kaka.nafatilia kama.kura za BMK naona bado hawajastukizia huu mjadala ila nipo kamili gado.....umemwona mtoto Preta apo juu naye mwenzetu hapendagi ghasia
 
Last edited by a moderator:
wewe vits yako cc950 tu baki nayo hapa hapa posta mwenge.....huko mkoa utapulizwa na abood utumbukie darajani ruvu!!!!!!
Bhana kunao watu wana roho ngumu niliwahi kukutana na moja jamaa anatoka Kahama anenda Dar!!!
 
Back
Top Bottom