gallow bird
JF-Expert Member
- Aug 10, 2024
- 14,706
- 18,310
Akina rostam wapo tz zaidi ya miaka 150Huyu alikuja Tanzania ili kurubuni na kushirikiana na viongozi Wajinga wa ccm wa ngazi za juu ili kuiba kila kitu
Akina rostam wapo tz zaidi ya miaka 150Huyu alikuja Tanzania ili kurubuni na kushirikiana na viongozi Wajinga wa ccm wa ngazi za juu ili kuiba kila kitu
Kweli sisi tunalipwa kwasababu chama kina fweza na kinatambua mchango wetu. Poleni nyie huko ambao hamlipwi pamoja na kuwa na tone tone! Ahahahahaha!!!!Ukishakuwa kapuku unajikuta unashabikia hata usiyoyajua ili tu ulipwe!
Poor you!
Hebu tuwekeee evidence hapa tujadili vizuri. Hasa doc ya huo uraia wa Uingereza. Hili ni jukwaa makini, napenda hoja ziwe scientific kwa maana zenye evidence.Inakuwaje Rostam Aziz ana uraia pacha wakati Watanzania haturuhusiwi kuwa na uraia pacha?
Yeye ana uraia wa TANZANIA na UK
Kama anabisha aje akanushe na serikali ije ikanushe aliwezaje kuwa raia wa uingereza wakati ni raia wa TANZANIA?
Huyu mtu ndio maana sio mwema kwa Tanzania.
TryingGet rich or die
Hebu fafanua vizuri, umezaa na mwingereza au umezalishwa na mwingereza, just get it clarified so that we can determine correctly what citizenship status of your kid would be.upi? basi hata salim kikeke itoe ufafanuzi,hata mie ambae nimezaa na mwingereza mtoto wa kiume analelewa uingereza na mama yake nayo itoe ufafanuzi?
Ni afadhali husingechanganya lugha jombaa,Tunasubiri place ya Pole pole ijayo
Kwa nini basi wewe usimuombe rafiki yako RA atuwekee documents zake hapa kuondoa huu utata juu yake. Najua mko beneti kwa hili pofu lote unalotoa kwa ajili yakeHebu tuwekeee evidence hapa tujadili vizuri. Hasa doc ya huo uraia wa Uingereza. Hili ni jukwaa makini, napenda hoja ziwe scientific kwa maana zenye evidence.
Hajakosea , amemaanisha placement ya mkeka wa HPPNi afadhali husingechanganya lugha jombaa,
Hapana mkuu mimi nipo fifte fifte .Mtoa mada katoa mada bila kuthibitisha,nawe umeamini
sasa kama ni hivyo nchi inaweza watedect hawa wenye uraia nchi nyingine kweli ili iwafute?
Ni kama vile walivyokuwa watu wa aiana yake akina Pablo Escobar, na Caros the, great Global Mafia gang members of all time. Walikuwa wanaishi na Passport za zaidi ya mataifa 20 duniani. Hili pekee la kuwa na possport zaidi ya 5 linamuweka huyu mwarabu koko kwenye same group. Ndo maana anachezea kwingine, but hawezi kanyaga USA kule wako makini na watu wa aian yake wanakuwa kwenye radar zao muda mrefu. Na kwa vile ana vinasaba vya Ayatollah, hawezi thubutu wala kukubaliwa kupata passport yaoWewe ndio umegusa panapohusika kabisa!
DuhHapana ili mradi uwe unaingia na kutoka na uwe na nyumba huko kama salim kikeke ana nyumba,rostam aziz ana assets nyingi huko kampuni yake ya caspian anajenga barabara uk jombaa
Lugumi siyo fisadi bali ni ntu ya fursa. Anatumia fursa kula na wakubwa. Sema hana adabu kujionesha nadhani watakuja kumu eliminate tu sababu ana wa expose wakubwaFisadi zaidi ya Lugumi
Pia Uraia wake Lugumi unatiliwa mashaka, pamoja na kuwa syphon ya kufyonzea Hazina yetu kwa ajili ya wakubwa.Lugumi siyo fisadi bali ni ntu ya fursa. Anatumia fursa kula na wakubwa. Sema hana adabu kujionesha nadhani watakuja kumu eliminate tu sababu ana wa expose wakubwa
Inawezekana aisee ni Mnyarwanda/Mtusi? Au? Kweli unajua yule jamaa nikimuangalia matendo yake siyo ya Kitanzania na hata huo Uislam wake ni kama hafananii kabisa. Ila anawadhalilisha sana wakubwa.Pia Uraia wake Lugumi unatiliwa mashaka, pamoja na kuwa syphon ya kufyonzea Hazina yetu kwa ajili ya wakubwa.
Tumezaa na mwanamke mwingereza na mtoto ni kijana na kwa sasa anaishi chicago akifanya kaziHebu fafanua vizuri, umezaa na mwingereza au umezalishwa na mwingereza, just get it clarified so that we can determine correctly what citizenship status of your kid would be.
Unalipwa kwa uchawa kwa hao unaotetea siyo Chama, wewe ni chawa kwenye mwili wa individual anayekubebeba, kama chawa wabebwavyo, hapo kuna Symbiotic relationship, in biological term.Kweli sisi tunalipwa kwasababu chama kina fweza na kinatambua mchango wetu. Poleni nyie huko ambao hamlipwi pamoja na kuwa na tone tone! Ahahahahaha!!!!
Sijui lakini mimi namjua sana mpaka alipozaliwa huko magu mkoani mwanza na tuna urafiki nae ambao ulianza miaka mingi wakati bado ni mesenja kwa amran batengaInawezekana aisee ni Mnyarwanda/Mtusi? Au? Kweli unajua yule jamaa nikimuangalia matendo yake siyo ya Kitanzania na hata huo Uislam wake ni kama hafananii kabisa. Ila anawadhalilisha sana wakubwa.
Weka picha ya Passport hapa acha hadithiInakuwaje Rostam Aziz ana uraia pacha wakati Watanzania haturuhusiwi kuwa na uraia pacha?
Yeye ana uraia wa TANZANIA na UK
Kama anabisha aje akanushe na serikali ije ikanushe aliwezaje kuwa raia wa uingereza wakati ni raia wa TANZANIA?
Huyu mtu ndio maana sio mwema kwa Tanzania.
Oh sawa. Ila sema jamaa akili zake hazipo sawa, kitu hichi cha kujionesha kimewaharibia sana akina Kikwete na na kundi lake na kuishia kuona wanamtuma kuiibia serikali.Sijui lakini mimi namjua sana mpaka alipozaliwa huko magu mkoani mwanza na tuna urafiki nae ambao ulianza miaka mingi wakati bado ni mesenja kwa amran batenga