Kwanini Rostam Aziz ana uraia wa Uingereza?

Kwanini Rostam Aziz ana uraia wa Uingereza?

Binafsi ningekuwa na nguvu ningejipa uraia wa dunia. Huu ni uhuru. Kuwepo popote wakati wowote bila kuzuiliwa na binadamu mwengine aitwaye mwanasiasa.
 
Inawezekana aisee ni Mnyarwanda/Mtusi? Au? Kweli unajua yule jamaa nikimuangalia matendo yake siyo ya Kitanzania na hata huo Uislam wake ni kama hafananii kabisa. Ila anawadhalilisha sana wakubwa.
Kipindi kile General PK alipomwambia JK kwamba anaijua vuziri TZ na hata rangi za mashuka ya Ikulu anazijua, ulifikiri hiyo kejeli ilitokea hewani tu, he meant it na viongozi wetu wapo tu kufurahia connection na mafisadi kumbe they are being exposed to even potential enemies like Gen PK , ambaye already pia amepenetrate system zetu kwa kutumia Twiga wake ambao viongozi na wakubwa wengi wamenaswa nao. Lugumi could be one the facilitating agents, na hili hata current CDF aliwahi kumuonya bibie kuwa watu wa nje wamepentrate system zetu, he was right.
 
Binafsi ningekuwa na nguvu ningejipa uraia wa dunia. Huu ni uhuru. Kuwepo popote wakati wowote bila kuzuiliwa na binadamu mwengine aitwaye mwanasiasa.
Hili tamanio lako pekee linatosha kukuonyesha kuwa wewe ni mtu wa aina gani. Nadhani itoshe
 
K
Tumezaa na mwanamke mwingereza na mtoto ni kijana na kwa sasa anaishi chicago akifanya kazi
Kwa hiyo huyo mwanamke kama mumuezaa naye mtoto mmoja mkiwa wanaume zaidi ya mmoja huyo mtoto sasa ni wa nani na amechukua uraia wa mzazi yupi. Still your are ambiguous in your defense.
 
Wewe unaona familia kwenye majimbo wanakosa wapinzani we huogopi? Tulishapokwa CCM yetu tumebaki kuwa chawa tu ili angalau tuambulie tuposho na tuuteuzi.
 
Inakuwaje Rostam Aziz ana uraia pacha wakati Watanzania haturuhusiwi kuwa na uraia pacha?

Yeye ana uraia wa TANZANIA na UK

Kama anabisha aje akanushe na serikali ije ikanushe aliwezaje kuwa raia wa uingereza wakati ni raia wa TANZANIA?

Huyu mtu ndio maana sio mwema kwa Tanzania.
Hata watanzania wengine wako Burundi, Rwanda, Kenya, Congo, Zambia na kwingineko wakiwa na uraia wa kikazi maalumu kwa manufaa ya taifa. Na si kwamba serikali haijui Rostam ni nani. Wapo wamasai ni FBI na ni Royal kwa serikali ya Marekani ingawa wanapatikana mambugani Arusha na wanaonekana ni raia wa Tanzania.
 
Leta ushahidi vinginevyo tunajua majungu ndo mtaji wenu maskini
 
Kipindi kile General PK alipomwambia JK kwamba anaijua vuziri TZ na hata rangi za mashuka ya Ikulu anazijua, ulifikiri hiyo kejeli ilitokea hewani tu, he meant it na viongozi wetu wapo tu kufurahia connection na mafisadi kumbe they are being exposed to even potential enemies like Gen PK , ambaye already pia amepenetrate system zetu kwa kutumia Twiga wake ambao viongozi na wakubwa wengi wamenaswa nao. Lugumi could be one the facilitating agents, na hili hata current CDF aliwahi kumuonya bibie kuwa watu wa nje wamepentrate system zetu, he was right.
Ile kauli ya CDF ilikuwa siyo nzuri kwa taifa
 
Kwa nini basi wewe usimuombe rafiki yako RA atuwekee documents zake hapa kuondoa huu utata juu yake. Najua mko beneti kwa hili pofu lote unalotoa kwa ajili yake
Watu makini hawajadili hivi. Hili jukwaa la watu makini. Ukiweka tuhuma unaweka na ushahidi. Halafu hii tabia ya kumshambulia mtu kama mimi kuniita sijui nipo karibu na huyu unayemtuhumu ni kukosa umakini.
 
wabongo bana, munatakiwa muwe munatofautisha resident permit na uraia
 
Back
Top Bottom