Kwanini Rostam Aziz ana uraia wa Uingereza?

Kwanini Rostam Aziz ana uraia wa Uingereza?

Watanzania wanafiki sana! We hizi habari umejua lini mbona ulikuwa kimya? Kwann useme sasa baada ya kukorofishana na HP? Kwahiyo mnajuana maujinga na madhambi yenu ila mnakaa kimya hadi mgombane sio?
Ndio CCM ilivyo niguze ninuke
 
Inakuwaje Rostam Aziz ana uraia pacha wakati Watanzania haturuhusiwi kuwa na uraia pacha?

Yeye ana uraia wa TANZANIA na UK

Kama anabisha aje akanushe na serikali ije ikanushe aliwezaje kuwa raia wa uingereza wakati ni raia wa TANZANIA?

Huyu mtu ndio maana sio mwema kwa Tanzania.
Huyu alikuja Tanzania ili kurubuni na kushirikiana na viongozi Wajinga wa ccm wa ngazi za juu ili kuiba kila kitu
 
Huyu alikuja Tanzania ili kurubuni na kushirikiana na viongozi Wajinga wa ccm wa ngazi za juu ili kuiba kila kitu
alikuja? huyu kazaliwa kijijini mwisi,tuache uongo,kama una ushahidi kuwa mwizi we ongelea wizi wake,kuhusu kuzaliwa kazaliwa mwisi,wilaya ya igunga mkoa wa tabora
 
Inakuwaje Rostam Aziz ana uraia pacha wakati Watanzania haturuhusiwi kuwa na uraia pacha?

Yeye ana uraia wa TANZANIA na UK

Kama anabisha aje akanushe na serikali ije ikanushe aliwezaje kuwa raia wa uingereza wakati ni raia wa TANZANIA?

Huyu mtu ndio maana sio mwema kwa Tanzania.
Na Je, Vipi Salim Kikeke, ni wa Tz au UK?
 
Inakuwaje Rostam Aziz ana uraia pacha wakati Watanzania haturuhusiwi kuwa na uraia pacha?

Yeye ana uraia wa TANZANIA na UK

Kama anabisha aje akanushe na serikali ije ikanushe aliwezaje kuwa raia wa uingereza wakati ni raia wa TANZANIA?

Huyu mtu ndio maana sio mwema kwa Tanzania.
Mwendelezo lini
 
Inakuwaje Rostam Aziz ana uraia pacha wakati Watanzania haturuhusiwi kuwa na uraia pacha?

Yeye ana uraia wa TANZANIA na UK

Kama anabisha aje akanushe na serikali ije ikanushe aliwezaje kuwa raia wa uingereza wakati ni raia wa TANZANIA?

Huyu mtu ndio maana sio mwema kwa Tanzania.
Akanushe nini? Kwamba umesema ana Uraia wa UK bila ushahidi wowote?

Haya sasa na wewe njoo ukanukushe kuwa mimi sio babaako niliyempa mimba mamaako tukiwa field mwaka wa pili chuoni!!!!!
 
Back
Top Bottom