Mtoto wa Shule
JF-Expert Member
- Nov 16, 2014
- 21,254
- 15,329
Bro Konyagi sio maji. Kunywa taratibu ukisubiria mechi.Kwani sio meendq wapu
Bro Konyagi sio maji. Kunywa taratibu ukisubiria mechi.Kwani sio meendq wapu
Kirumba ni mali ya umma?Yeah mkuu, mawazo yangu kama yako. Kirumba ifumuliwa isukwe vyema kiwe kiwanja kikaliiiii
Kuna siku nitakutafuta hapo.Njoo Diamond hapa unywe Konyagi ukisubiria mechi ya Simba.
Karibu sana.Kuna siku nitakutafuta hapo.
Mradi tu uwe tayari kusimama na waTanzania wenzako kupigania maslahi ya taifa hili na siyo ya hao akina Samia na genge lake.Karibu sana.
Mimi pia ni Kiongozi wa CCM na ninaipenda kwa dhati.Mradi tu uwe tayari kusimama na waTanzania wenzako kupigania maslahi ya taifa hili na siyo ya hao akina Samia na genge lake.
Kama umo ndani ya CCM; anzia huko kushirikiana na wenzio kukataa kutumiwa chama chenu kilichojipatia heshima kubwa duniani huko siku za nyuma, kuwa chombo cha kuvuruga amani ya nchi hii kwa sababu tu ya ufafi wa baadhi ya viongozi wenu ndani ya chama.
Ukikubali hilo, hata Wiki-endi ijayo tutaonana hapo Diamond.
Kama ilivyo sasa hivi?Mimi pia ni Kiongozi wa CCM na ninaipenda kwa dhati.
Sasa hivi nashangilia ushindi wa Prof. Janabi. Tuongee baadae!!!Kama ilivyo sasa hivi?
Unaona kila kitu kipo sawa kabisa kwa haya yanayotokea sasa ndani na nje ya chama.
Huoni dosari yoyote, mahali popote?
Nimekuelewa vizuri sana mkuu, 'Mtoto wa Shule".Sasa hivi nashangilia ushindi wa Prof. Janabi. Tuongee baadae!!!