Kwanini Mukama alipigwa chini ukatibu mkuu CCM?


M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
336
Points
170
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2011
336 170
Nakumbuka alipoteuliwa alianza kazi kwa mbwembwe nyingi, akikomalia propaganda ya kujivua gamba lkn kadiri Siku zilivyoyoyoma akawa kimyaaaaaaaaaa!!! Akimwacha Nape anahangaika vyake.

Nasikia pia yeye ndo alifanya utafiti na kumpelekea JK taarifa ya page nyingi yenye material yaliyopelekea JK kuja na single ya kujivua gamba nimelinganisha na kutofautisha mchango kati yake na Kinana nikaona angalau Mukama alifanya Kitu kuliko Kinana naleo nimemsikia kinana akisema baada ya uteuzi watu wanaisifia sekeetarieti iko safi.

Ebu nisaidieni sababu ya kuachwa Mukama ni nini?
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,529
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,529 2,000
Hakufikia malengo ya aliyemteua, au hakujua malengo ya bosi wake na hivyo wakapishana.
 
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
336
Points
170
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2011
336 170
Kwanini mwenyekiti hakupe dekeza jina lake?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Muda wake ulishaisha(Expire) hivyo alitakiwa kutupwa mbali(Dispose).

Ni mtindo wa JK kuwatumia wenzie ndani ya chama kama Condom, ikishatumika inaitupa mbali.
Kwa mfano:
1/Samwel Sitta
2/Yusuph Makamba
3/John Chiligati
4/Pius Msekwa
5/Wilson Mukama

*Huu ni wakati wa Mangulla na Kinana kutumiwa kama Condom!!
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Points
1,225
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 1,225
Utafiti wake feki alioutoa kuhusiana na chama kuporomoka na sababu zilizofanya kura za JK kupungua 2010 ulikuwa hauna mwelekeo. Propaganda zake za kizamani za kirusi hazijasaidia kuimarisha CCM katika nyakati hizi za sasa. Pia ni fitna zao na mwenzie NAPE.
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
Mukama hakuelewa na mpaka sasa hajui wenye chama ni wakina nani, wenye chama walishamkataa toka awali ila yeye akabaki kama mtazamaji akiangalia mafisadi wakicheza pasi za mwisho
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,357 2,000
Maskini tembo wetu wanazidi kuadimika mbugani.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
N

ngony

Senior Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
153
Points
0
Age
29
N

ngony

Senior Member
Joined Feb 7, 2012
153 0
Ndo maana ukaitwa uchaguzi! Kuna ujio wa wapya na au kurudi wa zamani! Sio kila kitu unataka kuleta conspiracy! Akili nyingi hupelekea upumbv
 
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
464
Points
195
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
464 195
Ameachwa kwa sababu CCM hawajui majukumu ya katibu mkuu. Walitegemea awe mpiga domo, wakati yeye ni mratibu wa shughuli za chama. Mpiga domo mkuu ni mwenyekiti ambaye kwa bahati mbaya ni mkumbatia madaraka na ndio maana hakuna hata upande mmoja alikoweza kutekeleza majukumu yake kwa umahiri.
 
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
139
Points
0
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
139 0
Ni mtafiti mno angefanya utafti kujua kwa nn tz ni maskini,akijua yeye ndo angekuwa rais maana jk ameshindwa kujua hilo tehteh!
 
O

obwato

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
1,189
Points
1,195
Age
43
O

obwato

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
1,189 1,195
Kaulimbiu ya ile sekretalieti ni kujivua gamba lkn kadri siku zilivyosonga Mukama na January walionekana dhahiri sio waumini wa dhehebu hilo na kumfanya Nape aonekane kama ana kimbelembele na mlopokaji.
 
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,007
Points
1,250
Age
57
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,007 1,250
Muda wake ulishaisha(Expire) hivyo alitakiwa kutupwa mbali(Dispose).

Ni mtindo wa JK kuwatumia wenzie ndani ya chama kama Condom, ikishatumika inaitupa mbali.
Kwa mfano:
1/Samwel Sitta
2/Yusuph Makamba
3/John Chiligati
4/Pius Msekwa
5/Wilson Mukama

*Huu ni wakati wa Mangulla na Kinana kutumiwa kama Condom!!
Hii kali!
 
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
336
Points
170
M

matongo manawa

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2011
336 170
Muda wake ulishaisha(Expire) hivyo alitakiwa kutupwa mbali(Dispose).

Ni mtindo wa JK kuwatumia wenzie ndani ya chama kama Condom, ikishatumika inaitupa mbali.
Kwa mfano:
1/Samwel Sitta
2/Yusuph Makamba
3/John Chiligati
4/Pius Msekwa
5/Wilson Mukama

*Huu ni wakati wa Mangulla na Kinana kutumiwa kama Condom!!
Kuongezea hapo mwingine ni Lowasa ktk dili la RICHMOND
mwingine Tambwe Hiza
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,376
Points
1,250
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,376 1,250
hakuna mtu yeyote honest anayeweza kufanya kazi na mtu kama kikwete. he will throw you under the Bus at any time,t.
Jk does not mean what he says and never ever take him serious.
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,849
Points
2,000
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,849 2,000
Cheo ni dhamana! Kwani alikua na hatimiliki ya 33, 66, or 99 yrs?
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top