Kwanini Manji anaandamwa na huu utawala?

Kwanini Manji anaandamwa na huu utawala?

Hujaelewa? Sina msaada kwako.
Baada ya kumkosa madawa ya kulevya uhamiaji nao wameanza yao. Mtu ni yuleyule kulikoni?
Kwani haiwezekani ukatuhumiwa kwa kosa moja,ukaonekana unamengine zaidi?yule kaenda kupekuliwa madawa,kakutwa na passport 25 hazina work permit,nani wa kulaumiwa?
 
Hujaelewa? Sina msaada kwako.
Baada ya kumkosa madawa ya kulevya uhamiaji nao wameanza yao. Mtu ni yuleyule kulikoni?
Nimeiona hiyo clip ya uhamiaji. Ni very unprofessional kwa kweli. Lakini mi si nimeskia yeye si mmiliki wala kiongozi tena wa Quality group? Sasa inakuwaje kesi ya kampuni wanaihusisha na mtu binafsi, hapo kisheria ikoje?
 
Manji haonewi.Kiburi chake ndicho kinachomtesa.Lazima atambue kwamba ipo serikali ambayo ni lazima iheshimiwe.Kama alionyesha dharau kwenye serikali dhaifu ya Kikwete ni vema akatambua kwamba majira hayo sasa yamepita.
Kiburi chake kipi? Akili ya kimaskini hii. Mtu akiwa na hela basi ana kiburi, Afrika tu maskini wa mali, akili hadi nafsi zetu pia maskini.
 
Madawa, uhamiaji,bado TRA,bado wa mazingira na taasisi kibao da kweli anaisoma namba,Hapo lzm aufwate kumpunguza nguvu ya kudai haki yake,na nionavyo akifanikiwa kuyamaliza haya ataondoka nchini,wameshika mpini cha msingi arudi chini ammalizane nao awaombe nimekubali wazee,akishindana nao watamnyoosha.Hapo bado wa kodi hawajafumua yao.
 
Manji amepatwa misukosuko mingi tangia hawa vibosile wakamate ulaji kwa sababu kubwa moja tu wakati Wa mchakato Wa uraisi ndani ya CCM alimpigia debe la nguvu Membe.

Yale maburunkutu yalidakwa baadaye yakatakatishwa na polisi kuwa hayakuwa na dhamira ya kuhonga wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM bali yalikuwa ya kuendesha shughuli za mfanyabiashara huyo.

Membe alipodondoka na Manji khali yake kisiasa ikaingia matatani.

Iwe Koko Beach, iwe ni Yanga na sasa madawa ya kulevya Manji anasomeshwa namba na chama chake.

Visasi ndiyo mkakati uliopo lakini pia kumdhoofisha kiuchumi na kisiasa asiweze kufurukuta na kuwa na ushawishi wowote chaguzi zijazo.

Unapoona kibosile anakerwa gari la Manji kuoshwa Central Police na kama yeye angelikuwa ni IGP angeona cha mtema kuni ujue huo ni uhasama mtupu na visasi.

Kwani kuosha gari polisi ni kuvunja sheria ipi hadi kibosile autamani u-IGP?

Manji ikumbukwe alianza kutajirika wakati wa Mwinyi, Mkapa na JK wakamneemesha vilivyo kwa madili kebekebe sasa ni wakati wake Wa kusoma namba.

Akina Professa Kapuya waliomnyoshea njia wako kwenye mawe na ndiyo maana anasoma namba ila hajaielewa......ukiona hata maamuzi ya mahakama vibosile hawa wanayapuuza ujue hii ni vita ya "survival of the fittest."
Wewe ndiyo watu wanaoiharibia JF kuwa makini na unacho andika
 
Baada ya wiki ya hamorapa sasa hii ni wiki ya manji, Swala kwa nini mkoa wa dar umetoa shule 6 za mwisho kitaifa form 4, hilo tumeliweka pembeni
 
Manji amepatwa misukosuko mingi tangia hawa vibosile wakamate ulaji kwa sababu kubwa moja tu wakati Wa mchakato Wa uraisi ndani ya CCM alimpigia debe la nguvu Membe.

Yale maburunkutu yalidakwa baadaye yakatakatishwa na polisi kuwa hayakuwa na dhamira ya kuhonga wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM bali yalikuwa ya kuendesha shughuli za mfanyabiashara huyo.

Membe alipodondoka na Manji khali yake kisiasa ikaingia matatani.

Iwe Koko Beach, iwe ni Yanga na sasa madawa ya kulevya Manji anasomeshwa namba na chama chake.

Visasi ndiyo mkakati uliopo lakini pia kumdhoofisha kiuchumi na kisiasa asiweze kufurukuta na kuwa na ushawishi wowote chaguzi zijazo.

Unapoona kibosile anakerwa gari la Manji kuoshwa Central Police na kama yeye angelikuwa ni IGP angeona cha mtema kuni ujue huo ni uhasama mtupu na visasi.

Kwani kuosha gari polisi ni kuvunja sheria ipi hadi kibosile autamani u-IGP?

Manji ikumbukwe alianza kutajirika wakati wa Mwinyi, Mkapa na JK wakamneemesha vilivyo kwa madili kebekebe sasa ni wakati wake Wa kusoma namba.

Akina Professa Kapuya waliomnyoshea njia wako kwenye mawe na ndiyo maana anasoma namba ila hajaielewa......ukiona hata maamuzi ya mahakama vibosile hawa wanayapuuza ujue hii ni vita ya "survival of the fittest."

You are talking nonsense! Kakutwa na passport ngapi za wizi?alikuwa anapiga madili na CCM ikatumika kama coverup but alas Mungu ametujalia Rais wa karne, mzalendo wa kweli and second to none! Nenda ukachukuwe passport moja ukimbie nchi kwani na wewe yaonekana ni mfaidika else siku yako imefika utaisoma namba! Kudos Magufuli Rais wetu.
 
Baada ya wiki ya hamorapa sasa hii ni wiki ya manji, Swala kwa nini mkoa wa dar umetoa shule 6 za mwisho kitaifa form 4, hilo tumeliweka pembeni
kwanza tupige vita madawa ya kulevya, hizo shule ndio zitakuwa za kwanza mwakani!
 
Hela yake nyingi sana iko nje, swala la kummaliza kifedha ni ngumu sana. Ameiba toka tunasona shule mpaka sasa tunasomesha wa kwetu.
Ipo hivi.


Babu alikuwa Bilionea,
Baba alikuwa Bilionea,
Yeye Bilionea.

Utajiri kutoka kizazi kimoja hadi kingine, manji ana pesa nyingi nje ya nchi. (kwa mujibu wa panama papers).

Kumfisili manji lazima utafute mali anazomiliki kwa jina lake.

Hint: rich people don't put anything under their names.
 
Mtaji wa Chama chetu kuendelea kutawala ni ujinga na umasikini wa Watanzania. Hivyo wajinga na masikini wakiisha hatuwezi kutawala tena coz watayajua maovu yetu yote. Over!!!!
 
Manji na mbowe wataisoma number awamu hii aisee, hata hivo visasi huwa havifai kwenye maendeleo ya taifa lolote, uchaguzi ulishapita ingetakiwa kufungua new chapter. Raisi inaonyesha alichukizwa sana na wale mashabiki kufuta lile gari, maana nadhani hii vita ilikuwa yakuchafua baadhi ya watu, sasa walivoona watu wameenda dhumuni lika change. I hope hila zote za uonevu na visasi kwa RAIA waliotofautiana ki mawazo zishindwe na zilegee kila mtu apate equal treatment maana jamii ina mipasuko ya hatari
Ameeeeeeen.
 
Ipo hivi.


Babu alikuwa Bilionea,
Baba alikuwa Bilionea,
Yeye Bilionea.

Utajiri kutoka kizazi kimoja hadi kingine, manji ana pesa nyingi nje ya nchi. (kwa mujibu wa panama papers).

Kumfisili manji lazima utafute mali anazomiliki kwa jina lake.

Hint: rich people don't put anything under their names.
Mmiliki ni mama yake.
 
Back
Top Bottom