Menejaben
JF-Expert Member
- Aug 24, 2015
- 706
- 669
Unajua nini kuhusu kitu kinaitwa BAHATI?Msijifariji, nendeni shule
Unajua nini kuhusu kitu kinaitwa BAHATI?Msijifariji, nendeni shule
Wakati msomi yuko shule wengine wako mtaani wanatafuta pesa.Kwanini watu hawa wana pesa nyingi sana wakati hata shule hawajaenda pesa hizi wanazitoa wapi?
Kwa mfano mabas yote ya mwanza bukoba ni yao ukitoa machache ya warabu
Mabasi yote ya mwanza mbeya ni yao na hawajaenda hata shule wanatoa wapi pesa hizo
Wanapata wapi hela za kujenga maghorofa na kumiliki mitaa iliyojaa maghorofa mfano mzuri kwa mkoa wa mwanza kuna mzee shinyanga anamiliki mtaa wa uhuru uliojaa maghorofa yake pekee
Wanatoa wapi ujanja wa kumiliki hospitali zao binafisi mfano makoye hospital wakati hata shule hajaenda
Wako wengi sana ngoja nikutajie wachache uweze kunambia wanatoa wapi pesa hizo,
John bina, ncheye, king msukuma, midimu, luhuye, batco, super samy, super shemu, katagi expres, masaba, njiwa pori,ndege sera bila kumusahau bwana mdogo frester naye siku hizi ni hatari ni moto mwingine ule hata kuna yule dogo anayemiliki kumbi za harusi pale sinza kwa remy kalibu na mori ndo hawo hawo kumbi hizo zinaitwa kwalalumpa hao nimekujia wachache tena ambao hawajasoma bado kariako nako wamejaa
Swali wanapataje pesa hizo?
Ukisoma nini? mimi hapa nimekaa nasoma gazeti la udaku sasa utasemaje me mwoga?[emoji39] [emoji39]In reality ukisha soma unaingiza uoga Wa kujaribu
Una akili sana wewe dadaMtu hapati pesa kwa sababu amesoma ila kwasababu amefanya kazi!!! Kusoma kunakupa muongozo tu na kukufanya uweze ajiriwa!! Ata ambae hajasoma akifanya kazi kwa bidii ya akili na nguvu anatajirika saana!!!
Hamna hela kwenye kuajiriwa!!!
Hata bwana bashite, bado ni utata mpaka sasa amepataje mafanikio kwa muda mfupi namna hii.
Alafu kusoma hakuna pesa mwenye pesa co wasomi wew unasubr mshahara yeye kila siku pesa inaingiaKwanini watu hawa wana pesa nyingi sana wakati hata shule hawajaenda pesa hizi wanazitoa wapi?
Kwa mfano mabas yote ya mwanza bukoba ni yao ukitoa machache ya warabu
Mabasi yote ya mwanza mbeya ni yao na hawajaenda hata shule wanatoa wapi pesa hizo
Wanapata wapi hela za kujenga maghorofa na kumiliki mitaa iliyojaa maghorofa mfano mzuri kwa mkoa wa mwanza kuna mzee shinyanga anamiliki mtaa wa uhuru uliojaa maghorofa yake pekee
Wanatoa wapi ujanja wa kumiliki hospitali zao binafisi mfano makoye hospital wakati hata shule hajaenda
Wako wengi sana ngoja nikutajie wachache uweze kunambia wanatoa wapi pesa hizo,
John bina, ncheye, king msukuma, midimu, luhuye, batco, super samy, super shemu, katagi expres, masaba, njiwa pori,ndege sera bila kumusahau bwana mdogo frester naye siku hizi ni hatari ni moto mwingine ule hata kuna yule dogo anayemiliki kumbi za harusi pale sinza kwa remy kalibu na mori ndo hawo hawo kumbi hizo zinaitwa kwalalumpa hao nimekujia wachache tena ambao hawajasoma bado kariako nako wamejaa
Swali wanapataje pesa hizo?
Atakua kijana wake, Ncheye mwenyewe hata jf unafikiri anaijua?Ncheye kumbe Yuko mbali hivi,hongera kwake,Ni vijana wake au Ncheye mwenyewe?
Ivi PHD holder ndio mtu pekee mwenye akili sana na utajiri mwingi kuliko mtu mwingine yoyote hapa duniani eti eeh?![emoji14] [emoji14] [emoji15] [emoji15]Msijifariji, nendeni shule
Kitano ndoo funga kazi ana meli kumi pale mwanzaNimekuelewa kwa mbali
Ukweli unauma[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Shuleni ulifundishwa ubinafsi, wakati wa mtihani unaambiwa ficha kazi yako ulipotoka na namba moja yako kufika kitaa ukaamini ukitaka kufanikiwa ufanye mambo kibinafsi.. wao walikuwa wanashirikiana, kuoneshana majibu hata kama walikuwa wa mwisho walirudi kitaa wakaendeleza ule ushirikiano..wakaweza kutusua.. Pili ukisoma sana ukisikia fursa yoyote unaanza kufanya analysis nyingi uchwara kichwani hatimae unaona vikwazo zaidi ya ile fursa, unaacha.. wenzio hawana hizo analysis.. akiona fursa anaingia tu hivyo hivyo.. na dili moja likitiki ndo keshachomoka na kukuachia manyoya.. Imagine mtu katoka darasa la saba akaingia kitaa akaanza na biashara hata kama ni ndogo ndogo.. wewe umeendelea hadi masters, ukiingia kitaa yeye keshakuwa na PHD ya ujanja wa mjini.. wewe unarudi na viingereza vingi ila hela huna...Ukioneshwa biashara ya kufanya unasema mimi na elimu yangu siwezi kufanya kitu kama hicho..mwenzio anaingia bila kujiuliza na akifanikiwa ndo umeachiwa manyoya hivy..
Naye msukumaShigongo VP?hivi amesoma yule?
Swali au?Naye msukuma
Hapana, sijazungumzia mada yako nimemtega huyo niliyem quote ili akijichanganya nimlipue[emoji13] [emoji13]Kwahiyo utajili wao ni wa bahati