Kwanini Ex wako awe kama adui?

Kwanini Ex wako awe kama adui?

Sijawahi mpenda X, sijawahi mchukia X. Anakuwaga mtu flani hivi ninayemfahamu. Hana impact yoyote, neutral, naweza zungumza nae kama ninavyozungumza na binadamu yoyote tuliyewahi fahamiana huko nyuma.

Feelings ni kama ile ya mwalimu wangu wa shule ya msingi, yaani hana impact sasa ila alishapita kwe maisha yangu akanichapa, akanifundisha, akanilea n. K ila kwa sasa ni binadamu tu ninayemfahamu.
 
Mimi sichukii ex namuombea mafanikio mengi Ila mazoea staki kwa kweli why hate someone mlio share good moments za furaha na huzuji, Dear ex popote ulipo nakuombea mema na mafanikio
 
Wengine unakuta wameachana kwa wema tu ila akiona tu kapata mpenzi mpya chuki inaanza papo hapo
Basi huko mliachana kinafki. Au alitengeneza sababu tu.
Alipoona hufadhahiki juu yake ndio roho inamuuma. Mara nyingi ni wale wanao break ili utaabike.
 
kwa upande wangu Ex wang ambaye ni first lover hanipendi sijui kwanini.... na aliniacha kisa ufukara. ... baada ya miaka 7 nilimuona alikuwa home tu na ninapofanya kazi kulikuwa na nafasi ya moto imetoka tu kutangazwa nikamtafuta hadi nikampata siku ya kwanza nilimsoma na kujua kama atafit but sikumuambia kuhusu nafasi ya kazi....

baada ya siku 2 nikamfuata kwaajili ya kumwambia aje job kuna nafasi, just imagine nilimuandalia maandalizi wala asingefanya interview, asingefanya kazi kubwa pia, maana angekuwa karibu namimi, ujuzi mwingine nilidangamya anao kwa kujua ningemtrain taratibu ila sasa alinijoboa mbele za watu na kufanya kama hanijui nilishangaa ila nilimsikitikia sana kwakuwa wala sikuwa na nia ya kumtaka kimapenzi ila ni vile tu ananafasi ya upendeleo ndani ya moyo wangu.....
 
Inategemea mliishije,mliachanaje na baada ya hapo ulimpata nani
 
Kuna x bado mnaongea

kuna x bado mnafanyana

kuna x ambae hamuongei kabisa

kuna x bado unamhonga/unapokea pesa kutoka kwake nk....
 
Kuna x bado mnaongea

kuna x bado mnafanyana

kuna x ambae hamuongei kabisa

kuna x bado unamhonga/unapokea pesa kutoka kwake nk....
Mm najiuliza kwa nn kwenye herufi zote itumiwe X au kwa kua mlikua mnaect ngono labda ibadilishwe hii herufi huenda ikakumbusha mema mengine ilaa hii inamaanisha mlikua mnafanya tu ngono hamna mawazo ya kimaendeleo ndo maana mnachukuiana mkiachana.I stand to be corrected maana sina experience na tukio kama hilo.
 
Kuna x bado mnaongea

kuna x bado mnafanyana

kuna x ambae hamuongei kabisa

kuna x bado unamhonga/unapokea pesa kutoka kwake nk....
Hiyo namba mbili imetulia[emoji483], vipi na wewe unatumia sio?
 
Mm najiuliza kwa nn kwenye herufi zote itumiwe X au kwa kua mlikua mnaect ngono labda ibadilishwe hii herufi huenda ikakumbusha mema mengine ilaa hii inamaanisha mlikua mnafanya tu ngono hamna mawazo ya kimaendeleo ndo maana mnachukuiana mkiachana.I stand to be corrected maana sina experience na tukio kama hilo.
[emoji777] Means it is cease and dead... Unataka nini kujua zaidi
 
mimi nadhani ni kutokuelewa tu....unajua mtu ukimchukia...unaumia mwenyewe...mimi nililigundua hilo mapema hivyo sina muda wa kuwekeana kinyongo na mtu...sijawahi kugombana na ex wangu...nina msululu wa maex kama 30 hivi na wote nina mawasiliano nao...mmoja tu kati ya hao ndie aliniacha akanikatia laini yeye mwenyewe....ila sijagombana nae na ata tukionana nina imani nitachangamkiana nae labda yeye akatae kuchangamkiana na mimi...

N.B
CHUKI ukiihifadhi INAKUUMIZA mwenyewe
 
None of above can make such justification mmeachana muachane tu kila mtu aende njia yake
Kuna watu wengine kuachana ni ngumu
Moyoni bado mnapendana
Maisha tu ndo yanawatenga
 
mimi nadhani ni kutokuelewa tu....unajua mtu ukimchukia...unaumia mwenyewe...mimi nililigundua hilo mapema hivyo sina muda wa kuwekeana kinyongo na mtu...sijawahi kugombana na ex wangu...nina msululu wa maex kama 30 hivi na wote nina mawasiliano nao...mmoja tu kati ya hao ndie aliniacha akanikatia laini yeye mwenyewe....ila sijagombana nae na ata tukionana nina imani nitachangamkiana nae labda yeye akatae kuchangamkiana na mimi...

N.B
CHUKI ukiihifadhi INAKUUMIZA mwenyewe
Tobaaaaaaàaaa
 
Back
Top Bottom