HAHAHAHA MKUUU YAAAN NAKUAMBIA IVI ,,,,,HII AWAMU KUNA WATU MPAKA WATASUGUA MAGOTI....
HAYA YOTE NMATOKEO YA WATU KUISHI KWA MAZOEA,,UJANJA ,,,UFEKI FEKI WA ELIMU ,,MADILI ,, SASAIVI IVYO HAMNAAAAAA HAMNAAAAAAAAAAAAA
daaahhh yaan huu utawala bana ,,kiukweli ,umenishika moyoni ,,nafurahi kila siku..... NAKUMBUKA NILIWA NSSF NAKUTAKA VIJAMAA VILIVYOFEL CHANNE ,,VIMEKALIA VITI ,ETI KISA WAZEE WAO NIMABOS PALE ,,,WAKATI HAWANA SIFA ,,NAHUKO NJE ,,KUNA WATU WAMESOMA LKN HAWANA KAZI KILA WAKIOMBA HAWAPATI ..KUMBE KUNA VINYANGO VIPO PALE ........ SHWAINI .
MAFUFULI PIGA KAZI BABAAAAAAAAAAAAAA.