Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Hivi kumbe alishahojiwa huyo dereva?.....alihojiwa lini na nan alimuhoji......wakat anahojiwa alikuw sane au insane?......kukoswakoswa na risasi sio kitu kdg, je wakat anahojiwa alikuw kashasettle down?...km kashahojiwa mnamtafta wa nn tena wakat mnasema alijikanyaga kweny maelezo yake?.......na ili tuseme mtu kajikanyaga kweny maelezo yake tuwe na reference, je mlitumia maelezo ya nan mwngne km reference mpk mseme kajikanyaga?....ahahahaaa.....muhudum niongezee moja barid hapo tafadhali
 
Hawa vichwa maji wa Lumumba wanataka kutuamisisha kuwa Dereva kahusika!!! Yaani wanatumia nguvu kubwa kujenga hoja-mfu. Inasikitisha sana. Nimekumbuka kitabu kimoja kinaitwa Nineteen Eight Four. Kuna theory moja inasema ' Ignorance is Strength..." Wacha tuburuzwe tu watanzania kama hawa ndio think-tanks wa Lumumba!!!
 
Hapo Mbowe kapotea stepu, kama wanavyosema watoto wa mujini.

Nafikiri polisi ilikuwa hawataki kumuhoji, kweli ingelikua wanashida nae angelifika kusafirishwa saa sita usiku, wakati tukio lilitokea saa saba mchana jamani tumieni akili mlizopewa na Muumba, mbona wakisikia kuna mikutano haiwahi ata kufanyika wesha kamata watu,aaaaaa masihara mengine acheni polisi haiko kwelini kwa hili la LISSU
 
Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

​


Sent using Jamii Forums mobile app[/QU
kwa Tanzania ni vitu vigeni sana.....chadema kuondoka na dereva wa Lissu ni jambo jema kwao maana yeye ndie aliyeshuhudia lile tukio asionekane anatengwa lazima apewe ushauri kidogo maana inawezekana akaanza kuona bunduki akaanza kukimbia mwenyewe kwa uoga,
kwanini kenya nadhani ni sababu za kiusalama zaidi,..maana kama waliweza hadi kuingia sehemu inayolindwa wakapiga risasi 30 na zaidi na wakaondoka na kufunguliwa geti basi kuna uwalakini sana(walinzi waeneo ni wa serikali)..sidhani kwa akili za kawaida wanaweza kumuacha dereva abaki tu bila kuwa na ulinzi kwa muda huu wa mwanzo maana huyu ndio shahidi mkubwa wa tukio akifuatiwa na Lissu mwenyewe then walinzi wa eneo
 
HAHAHAHA MKUUU YAAAN NAKUAMBIA IVI ,,,,,HII AWAMU KUNA WATU MPAKA WATASUGUA MAGOTI....

HAYA YOTE NMATOKEO YA WATU KUISHI KWA MAZOEA,,UJANJA ,,,UFEKI FEKI WA ELIMU ,,MADILI ,, SASAIVI IVYO HAMNAAAAAA HAMNAAAAAAAAAAAAA



daaahhh yaan huu utawala bana ,,kiukweli ,umenishika moyoni ,,nafurahi kila siku..... NAKUMBUKA NILIWA NSSF NAKUTAKA VIJAMAA VILIVYOFEL CHANNE ,,VIMEKALIA VITI ,ETI KISA WAZEE WAO NIMABOS PALE ,,,WAKATI HAWANA SIFA ,,NAHUKO NJE ,,KUNA WATU WAMESOMA LKN HAWANA KAZI KILA WAKIOMBA HAWAPATI ..KUMBE KUNA VINYANGO VIPO PALE ........ SHWAINI .


MAFUFULI PIGA KAZI BABAAAAAAAAAAAAAA.
Uchumi wa mtu unakuhusu nini tangu jana point hiyohiyo, kuna mtu alikuja kuomba unga kwako.
 
masikiniiii..hujui usemachoooooo...uungwaji mkono unapungua kila siku
Mamaaa weeeeee ..huo huo utafiti WA Twaweza mnaudharau ,lkn sisi ndo tutashindia ivo ivo...polen sana.....TOKA MUAMUE KUTETEA WEZI ,,MADHAMBI ,,HII NCHI KUICHUKUA ITAKUA NI SOGA TUU NAMNAJIPA HEWA NAMATUMAIN HEWA.
 
Mamaaa weeeeee ..huo huo utafiti WA Twaweza mnaudharau ,lkn sisi ndo tutashindia ivo ivo...polen sana.....TOKA MUAMUE KUTETEA WEZI ,,MADHAMBI ,,HII NCHI KUICHUKUA ITAKUA NI SOGA TUU NAMNAJIPA HEWA NAMATUMAIN HEWA.
hahahahahahha.hata kama mkimuua Lisu hamtafua dafu.
 
hebu jaribu kuwaza mkuu.mimi nashinndwa kupata majibu. je gharama za huyu dereva za saikolojia nani anatoa?

Sent using Jamii Forums mobile app

Mi ninavyoona ni bora tu kuacha mambo yaende kama yalivyo, naelewa hali mliyo nayo na mnavyojisikia kwa tukio hili, yaani wakati mwingine kweli unatamani hata ardhi ifunguke uingie, aibu ya dunia hii jameni
 
inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea

Tumia hyo elimu yako ya darasa la 7 kutuamnia nini kilitokea
 
Alafu mkuuu ,,, hata hii yakuwakimbiza Kenya haraka haraka ivo ,,,kuna kitu wanakificha.
Mtu mmemkosa kosa kwa risasi 38 halafu mnataka kumsumbua.

Muuaji ameshajulikana alikuwa Dodoma siku hiyo, Lissu sio Roma atamwaga kila kitu, na Mungu kamlinda ili aje kuwaumbua watu, stay tuned.
 
af watu wa lumumba acheni unafiki...dereva alikuepo almost masaa 10 alikuepo hospitalini...kama walikua wanamuitaji why wasingemfata general?? kwanini sisikii wakitaka kuwahoji walinzi wa yale makazi??
 
Kwani Lissu kafa? LISSU yupo Buheri akirudi atasema kila kitu. . .shenz typ
 
Hakuna faida yeyote kwa serikali ya Magufuli kumuuwa Lissu hadharani. Walishamkamata mara nyingi wangeweza kumpa sumu akafie mbele. Na kama ni usalama wa taifa kwa mafunzo waliyonayo wasingemwaga risasi karibu zote chini ya dirisha la mlango wa gari.
Hapa kuna ishu inafichwa.
kwani lissu amekwambia anakulaga chakula chao huko ndani?.....chini ya dirisha ukikaa ndipo tumbo na kifua kilipo kuna posibiliti kubwa sana ya kuua ukimpiga maeneo ya kifuani.ukipigwa risasi lazima ujifiche au kuinama kujificha kutoka kwenye madirisha na jamaa ndipo walipopiga risasi nyingi
 
Hizi ID fake zinawasitili saaaaana, Lizaboni unaweza kuwa ni mmoja wa watu wanaohusika kutaka kum assassinate LISU.
 
Tuwaze kama ni watu wenye akili,
Lissu kabla ya tukio hili alilalamika kuna gari inamfuata na akatoa namba kabisa,Je police walifanyia kazi?
kama kweli tupo siriasi tuanze na hawa police kwanini hawakuchukua jukumu la kufuatilia ni akina nani wanamfuatilia lissu kabla hatujaja kwa dereva,dereva awe wa afuate baada ya kupata majibu toka kwa police kilichowafanya wasichukue hatua hadi lissu anapigwa,

kama tuna akili lakini ndo tijiulize hayo maswali ila kama sie ni mazwazwa basi tuanze na dereva maana akili zetu zipo makalioni
Hawa polimakalio wanasema eti hakuripoti polisi and YET wameyasikiliza ya Mashinji kwenye press conference wanamuita plain stupidity! hata wakifanyaje wamekaliwa kooni!
 
Back
Top Bottom