Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Mheshimiwa Mbowe anasema eti dereva ameenda Nairobi kwa ajili ya kuwekwa sawa kisaikolojia. Kwa nini asingeojiwa kwanza ndio akaenda huko Nairobi. Kulikuwa kuna uharaka gani wakati yeye alikuwa mzima kabisa? Je hao wanasaikolojia hapa hawapo mpaka Nairobi? Au kwa usalama wake nae kama Lissu? Najaribu kuwaza tu wadau.

​


Sent using Jamii Forums mobile app



Kwani umeambiwa hatarudi? Kama vipi na wewe kodi ndege umfuate huko aliko na ukamhoji.
 
issu kabla ya tukio hili alilalamika kuna gari inamfuata na akatoa namba kabisa,Je police walifanyia kazi?
kama kweli tupo siriasi tuanze na hawa police kwanini hawakuchukua jukumu la kufuatilia ni akina nani wanamfuatilia lissu kabla hatujaja kwa dereva,dereva awe wa afuate baada ya kupata majibu toka kwa police kilichowafanya wasichukue hatua hadi lissu anapigwa,
sasa mkuu hicho tu ni jibu tosha...unahangaika nini na lissu wakati hata namba ya waliokuwa wakimfatilia wametajiwa.hawa jamaa wa CCM ni wauwaji tu.Na damu hii haitapotea bure
 
Akili za binadamu bwana
Wanahaha kuokoa maisha ya mgonjwa au na dereva?wabongo bwana
Matatizo yale yale ya ushabikibwa yanga na simba
Wanapojitoa akili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KAMA MOVIE YANI.

KUPIGWA UPIGWA WEWE TGHEN ALIYEKUPIGA AWAHI POLISI AKUFUNGULIE KESI.

KWELI ................ YATIMA HADEKI
 
wana mkimbiza kwa sababu watu waliowakamata mwanzo walikuwa usalama wa Taifa unadhani wakimuacha si watampa kesi tu,,,,,,labda waliompiga risasi ni walewale aliowataja Lissu mwanzoni

Hakuna faida yeyote kwa serikali ya Magufuli kumuuwa Lissu hadharani. Walishamkamata mara nyingi wangeweza kumpa sumu akafie mbele. Na kama ni usalama wa taifa kwa mafunzo waliyonayo wasingemwaga risasi karibu zote chini ya dirisha la mlango wa gari.
Hapa kuna ishu inafichwa.
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
Mkuu tupe CV ya huyo dereva na utujulishe ni nani alimpeleka Israel kusomea udereva na siyo veta. Na kama ni kweli alisomea ulinzi huko Israel alipelekwa na nani? Au walinzi wa chadema wanasomea Israel?
 
Wanajitahidi kuficha ili wasijulikane watu wasiojulikana. Huko Kenya atakaa hadi lini?
Mungu mkubwa mlitegemea mtamuua Mungu kawaumbua na mtaumbuka zaidi watakapotajwa watu msiotegemea stay tuned.

Kwa kweli Mungu si Magufuli risasi 38 mtu anapona.
 
Kwa mwendo huu wa kukimbiza mashahidi inatia wasiwasi hata kama ni kweli Lissu amepigwa risasi.
CHADEMA weanachukua tahadhari mkuu.hawajui nani alimshambulia lisu na wanawasiwasi sana dereva asije kudhurika
 
si muende kenya mtamkuta? Mbona kenyata hata tatizo kabisa na wageni kutoka lumumba!
 
Wadau, amani iwe kwenu.


Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.


lizaboni acha uongoo huyu kaka anamwendesha lissu muda mrefu toka mwaka 2013 na ninamfaham vizur tusiwe waongo tusitengeneze uongo kuonekana tunajua kujenga hoja
 
Kuna mambo mengi yapo nyuma ya pazia ya hili suala.dereva kapelekwa kenya?asee,me sijui ila mengi yatafunuka.awamu ya magufuli.ofisi ya raisi imekuwa na nguvu hakuna mtandao wowote unaomtingisha magufuli.lakini pamoja na hayo bado suala la usalama malizeni uchunguzi haraka mseme ukweli wote.

Sent using Jamii Forums mobile app
HAHAHAHA MKUUU YAAAN NAKUAMBIA IVI ,,,,,HII AWAMU KUNA WATU MPAKA WATASUGUA MAGOTI....

HAYA YOTE NMATOKEO YA WATU KUISHI KWA MAZOEA,,UJANJA ,,,UFEKI FEKI WA ELIMU ,,MADILI ,, SASAIVI IVYO HAMNAAAAAA HAMNAAAAAAAAAAAAA



daaahhh yaan huu utawala bana ,,kiukweli ,umenishika moyoni ,,nafurahi kila siku..... NAKUMBUKA NILIWA NSSF NAKUTAKA VIJAMAA VILIVYOFEL CHANNE ,,VIMEKALIA VITI ,ETI KISA WAZEE WAO NIMABOS PALE ,,,WAKATI HAWANA SIFA ,,NAHUKO NJE ,,KUNA WATU WAMESOMA LKN HAWANA KAZI KILA WAKIOMBA HAWAPATI ..KUMBE KUNA VINYANGO VIPO PALE ........ SHWAINI .


MAFUFULI PIGA KAZI BABAAAAAAAAAAAAAA.
 
Manina, Lumumba mnajitahidi sana kumwaga propaganda lakini ni majuh'a wenzenu tu ndio wanaweza kuwaelewa!!! Hata nikikuuliza ni kipi alichosema dereva unachoona ni kujichanganya wala huwezi kuwa na jibu lenye mantiki!!!

Mtahangaika sana lakini safari hii siri yenu itafichuka tu manake mme-mess up kwa mtu asiyeogopa chochote kusema ukweli!!!
Hahahahah,,mpaka 2025 ,,mtanyooka tuuuu. Mkuu hatikiswi nakitu.
Manina, Lumumba mnajitahidi sana kumwaga propaganda lakini ni majuh'a wenzenu tu ndio wanaweza kuwaelewa!!! Hata nikikuuliza ni kipi alichosema dereva unachoona ni kujichanganya wala huwezi kuwa na jibu lenye mantiki!!!

Mtahangaika sana lakini safari hii siri yenu itafichuka tu manake mme-mess up kwa mtu asiyeogopa chochote kusema ukweli!!!

Manina, Lumumba mnajitahidi sana kumwaga propaganda lakini ni majuh'a wenzenu tu ndio wanaweza kuwaelewa!!! Hata nikikuuliza ni kipi alichosema dereva unachoona ni kujichanganya wala huwezi kuwa na jibu lenye mantiki!!!

Mtahangaika sana lakini safari hii siri yenu itafichuka tu manake mme-mess up kwa mtu asiyeogopa chochote kusema ukweli!!!
 
HAHAHAHA MKUUU YAAAN NAKUAMBIA IVI ,,,,,HII AWAMU KUNA WATU MPAKA WATASUGUA MAGOTI....

HAYA YOTE NMATOKEO YA WATU KUISHI KWA MAZOEA,,UJANJA ,,,UFEKI FEKI WA ELIMU ,,MADILI ,, SASAIVI IVYO HAMNAAAAAA HAMNAAAAAAAAAAAAA



daaahhh yaan huu utawala bana ,,kiukweli ,umenishika moyoni ,,nafurahi kila siku..... NAKUMBUKA NILIWA NSSF NAKUTAKA VIJAMAA VILIVYOFEL CHANNE ,,VIMEKALIA VITI ,ETI KISA WAZEE WAO NIMABOS PALE ,,,WAKATI HAWANA SIFA ,,NAHUKO NJE ,,KUNA WATU WAMESOMA LKN HAWANA KAZI KILA WAKIOMBA HAWAPATI ..KUMBE KUNA VINYANGO VIPO PALE ........ SHWAINI .


MAFUFULI PIGA KAZI BABAAAAAAAAAAAAAA.
Ndivyo akili ya masikini ilivyo
 
Back
Top Bottom