Kwa wasiomjua BENJAMIN MKAPA, tafadhali soma hapa!

Kwa wasiomjua BENJAMIN MKAPA, tafadhali soma hapa!

(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!

Unawasilisha sasa so what?narrow minded people wako wengi sana humu watakuunga mkono tu!Wengi wao ukiwemo wewe binafsi mko subjective badala ya kuwa objective!Ninyi ndo mnaokaa na kulaani babu zenu wakati mna muda,nguvu na rasilimali muhimu kubadili maisha yenu lakini mumebaki kufanya majungu na umbeya mtupu!Ben kamaliza muda kawaachia nchi salama unachokonoa chokonoa nini?Hujui ulipo na hujui uendako?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!

Hoja nyepesi km ubua, ndani yake kuna harufu ya kitu flani yaani yeye ni..... na sisi ni ....
 
Ni rais pekee TZ na Africa aliye maintain inflation rate ya 5%.

Ingawa tukawa wajinga na kulalamika hali ngumu.

Rais aliyesimamia katiba ipasavyo. Siyo kama JK anayewaomba viongozi wa dini wakae kujadili swala la kuchinja as if hao viongozi wanauwezo wa kubadili katiba.
 
BWM is my roll model

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kama kuna zuri hata moja alilolifanya mkapa tuliishamlipa kupitia mshahara wa kila mwezi. Tena hadi leo analamba mshahara huku wezi aliowaleta wanapora rasilimali. Ndo maana alipata laana ya kuto produce

kutoproduce inakujaje? wanae nnaowafahamu uliproduce wewe? non sense jadili maada! au hadi waingie kwenye siasa na umaarufu?
 
mkapa alikuwa kichwa, hyu mshikaji wa saiz bogus tena water melon kabisaaaaaaaaaaaaaaaa!

kaka we kichwa kweli(water melon) mi naongezea.kichwa chake dafu na ubongo wake topetope
 
inawezekana mkapa ni mbaya, lakini sio kwa simple assesment kama yako, hamna kitu hapo ulichoongea
 
haya asante kwa maelezo....sasa naomba ulete na amzuri ya current President
(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!
 
mengine yooote mpeni kwakuwa nani ya ccm wasafi ni wachache nao ni wanafiki. suala la mauaji ZANZIBAR alaumiwe MAARIM SEF kwa kuwachochea, mkajifanya mnajua kun-fu mbele ya risasi, tuliwaona na kanzu zenu mlivyokuwa mkiruka na kukanyagana, eti hu ha

dhaa kweli wewe mapoloyomoko hahahahaha
 
(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!

Huyu alikuwa safi maaskofu hawajamuandama kabisa kwa udini lakin jk wetu mhhhh
 
Kwa Mauaji ya kimbari pale MWEMBECHAI sitokuja kumsamehe hata siku mojaaa !

Ole wake...
 
huna lolote mbayuwayu wewe.hakuna rais kama mkapa ukimwondoa marehem baba yetu.kikwete ndo kauza kilmanjaro kwa waarabu na kamnyanganya mzawa mountmeru kisa udini wake.nyie wazanzibar ni magaidi tu na mchapwe sana

niltegemea jib kama hili liwepo kwan nmegundua nchi hii kiongoz yeyote mwenye iman ya kiislam hata atende mazur 1999 akakoxea 1 n hoja lakin hawa wenye iman nyingne wao @ n sawa na safi ndo maana upatu umemgeukia padre SLAA il awe RAIS.
 
(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!

Yote semeni, lakini mimi nafahamu jambo moja tu, alikuwa ni rais pekee aliyesimamia vema mapatp ya ndani kiasi cha nchi kuanza kulipa madeni.
 
(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!


Waliokuwa kwenye kamati ya Mauzo ya Kilimanjaro Hotel walikuwa ni Mawaziri Juma Ngasongwa na Abdallah Kigoda Hao ni Matajiri wa kutupwa pia... ndio waliokuwa wanafanya kazi IKULU wanampatia Rais pia kipande chake kitamu cha kula...

Unasema wambaini ni Mwongo kivipi??? Bado anapewa kazi za UN hadi leo....

*** Kuhusu Zanzibar; Ndio Matatizo ya VIONGOZI wa CCM hawajui watu kuwaambia HAPANA wanakimbilia JESHI na POLISI kunyamazisha UPINZANI na ni KOSA... Katiba lazima ibadilishwe lazima SHERIA iwafuate baada ya kumaliza UNGWE yao ya Urais kama nchi zingine...

NO AMNESTRY!!!
 
mkapa had a vision for this country, in his mission he had to circumvent or at times eliminate some obstacles that could hinder the acomplishment of this mission and the eventual realization of his vision.
Today 8 years on still there are noises about him, this demonstrates the tough work he had during his tenure in which he excellently PLAYED HIS PART as president of URT
 
Back
Top Bottom