Kwa wasiomjua BENJAMIN MKAPA, tafadhali soma hapa!

Kwa wasiomjua BENJAMIN MKAPA, tafadhali soma hapa!

Mkapa ni Rais wa ukweli sana,first kwa ubora after late mwalimu J.K Nyerere. Kila mtu ana mapungufu yake hilo likizingatiwa muanzisha uzi hutamlalamikia Mkapa
 
Ila bora Mkapa kuliko mbayuwayu wetu lol!
Yaani tanzania imekuwa shamba la bibi kuanzia mwenyekiti wa kitongoji hadi rais, bora hata mkapa alikuwa mkali

(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!
 
Mkapa alikua mwizi kuliko maraisi wote waloiongoza tz, kikwete anajitahdi kutoa wiz serkalini! ugumu anaoupata jk ni mizizi ya ufisadi iliyowekwa na mkapa! leo jk amesaidia kukutoa mtongotongo ww ili walahu ujue yamayoendelea kwaku yule raisi mfupi alikua hataki ww ujue lolote juu ya wizi wake na alikua anatumi kauli za vtisho na ubabe kama sehemu ya kuficha wizi mbele ya watz walokua wamefumbwa macho!
 
fatilia usianze kubisha tu mazuri yapo lkn kunaunyama mwingine haufutiki hata ufanye mazuri mangapi utabaki palepale
 
Rais mstaafu mr.clean apewe sifa zake zote,bila kudhulumiwa aliuwa watu alijenga shule msimpunguzie wala kumuongezea aliyoyafanya,yanajulikana hayawezi kufichika yalitendeka hadharani, kama una kumbukumbu ya mazuri sema na mabaya pia yasemweeee
 
rais mstaafu mr.clean apewe sifa zake zote,bila kudhulumiwa aliuwa watu alijenga shule msimpunguzie wala kumuongezea aliyoyafanya,yanajulikana hayawezi kufichika yalitendeka hadharani, kama una kumbukumbu ya mazuri sema na mabaya pia yasemweeee
bungeni miongozo alizibiti sawasawa
2.twiga alisafirisha amna aliye thubutu kupiga picha
3.uwekezaji kwa wazalendo no jibu muone mengi
4.magazeti ya ukweli ni kama mwanahalisi
5kufutiwa uraia siyo na kutafutiwa nchi iliwezekana mulize ulimwengu anajuta
6.kutishia watu ni # moja mulize ulimwengu kwa nini aliuza gazeti lake
 
(1). Hana upendo kwani aliua maelfu ya wazanzibar ktk machafuko mara baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2000. Na akasababisha wakimbizi hadi leo wapo kule Mogadishu tangu septemba 2001. Hakika alifanya unyama wa kutisha aliamuru raia wauawe na wateswe ktk mitaa mbalimbali walioko Darajani na Mtendeni mashuhuda kwa hili (SOURCE: BBC SWAHILI, Daud Aweis, BBB-Nairobi, octoba 11, 2011) (2).

Ni mwongo, mtu wa visasi na mnafiki: Alimvua uraia "rafiki yake" Jenerali Ulimwengu ambaye alimpigia kampeni ktk uchaguzi wa mwaka 1995, wakati akipambana na Mrema. Licha ya jenerali ulimwengu kuwahi kuwa mkuu wa wilaya na kiongozi wa UVCCM akamtuhumu kuwa si raia wa Tanzania.

Kesi yao ilimalizwa mwaka 2003 kule Addis Ababa kwenye kikao cha OAU(sasa AU) ambapo wakuu wa nchi wanachama walibaini "Mr. Clean" mwongo na "mchapa majungu".

(3). Akauza kwa rafiki zake au kujiuzia mashirika yote ya UMMA na hatimaye akayaua, na mengine kama NBC akauza kwa "bei ya jioni" yaani nusu bure tena hadi leo wale makaburu hawajalipa deni lao.

(4). Akauza Kilimanjaro hotel kwa "wadau wake wa maendeleo watatu" tukalazika kulipa fidia kwa wale wawili tuliowafanyia "uhuni". Huyu ndie mwokozi na msafi aliyetumwa na CCM kuwaokoa kule ARUMERU.

Nawasilisha!

Huna sera unaongea kishabiki mno! utajibeba!!!
 
Bmw bado Ana hadhi mbele ya jamiiforums na wananchi kuliko huyu aliepo analea ufisadi analinda wezi na bado anatumia muda mwingi kutengeneza sifa badala ya kuwajibika kwa wananchi
 
Bmw bado Ana hadhi mbele ya jamiiforums na wananchi kuliko huyu aliepo analea ufisadi analinda wezi na bado anatumia muda mwingi kutengeneza sifa badala ya kuwajibika kwa wananchi
na mzee mwinyi jee?
 
mi ameniuzi kufuta ile posho kidogo ambayo mwlm alikua anapokea alaf NHIF inamuhsu huyu mtu
 
Mbona Kikwete anaendelea kuua? aliua nyamongo, songea, arusha, juzi morogoro n.k huyu ndiye anaua zaidi maana yeye anaamrisha kuua popote pale bora mkapa alikuwa anaua wazenji pekee!

Nani kati ya Mkapa na kikwete aliyeweza kuwaacha huru wafungwa wengi zaidi kutoka jela?...tafakari
 
Back
Top Bottom