Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

Hi wana MMU hii inawahusu ME tu ukiona sijajibu pm yako ujue sababu ni hizi:

1) umeandika pm fupi mnooo mwingine anaandika HI anategemea ukishajibu Hi ndo aaanze kujieleza time is money ndugu zangu toa hi then go straight to the point niko busy sana ukijibu hi afu ndo nikupe muda wa kujieleza .

2) Hapa ukiona sijajibu pm yako ujue ID yako sijawahi kuiona popote ndani ya JF (ngeni) huwezi kunipm from no where sitakuamini kwa kweli kwa sababu JF ni msitu halafu kuna mambo ya multiple id's lazima niogope.

3) Sababu ya mwisho ukiona sijajibu pm yako jua nimeangalia profile yako na michango yako haijaniridhisha kuna wale wenye jinsia za utata leo me kesho ke na mengine chungu nzima.

Nimelazimika kusema kwa sababu mnanijazia page za pm yangu ukijiona hayo matatu yanakuhusu usijisumbue

NB
IDzote za me zinazozijua kwa kina nyie hamuhusiki hapa pamoja na shemeji zangu wote na watani zangu wote.
ha!! ha!! ha!! ha!! ha!!
niache nicheke kwanza......................!!!
sasa miss neddy wenzio wanaku "pm" wewe unasema hadharani unaonaje ungewajibu kwa njia ya "pm" "pm"
 
ha!! ha!! ha!! ha!! ha!!
niache nicheke kwanza......................!!!
sasa miss neddy wenzio wanaku "pm" wewe unasema hadharani unaonaje ungewajibu kwa njia ya "pm" "pm"

sijataja mtu kujibu kwa njia ya pm ni kazi ni wengi mnoooo
 
mmmh..au kwa kuwa nanihii yupo Chadema basi na wewe ukawa Chadema...Hata mpira huwa mpo club moja...siku likibuma hakuna wa kutoa pole kwa mwenzake...ila kapotea humu??

yupo sana Excel ubavu wake namwakilisha hapa hapa sisi kizazi kipya hatudanganyiki kwa takrima ndo wote tupo CDM
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom