Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

nipo shem ile issue hata me niliona haijakaa vyema waweza buni wazo jipya

ha ha ha kwa hiyo vile visingizio vilikuwa vya deshi deshi?

nilikalishwa chini na kupewa somo zuri nililolielewa vizuri.. mke wangu shansarie yuko vizuri sana.
thats why i love her deeply
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha nimewaita wajue mpango uliopo kati yako na utafiti...
mi nilidhani ni mwalimu wako wa french kiss coz hata unapomtajia mazingira yanakuwa yaki hivyo hivyo

hahahah kiwatengu nikiachika tutabanana na shansarie ujue ohooio
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha kwa hiyo vile visingizio vilikuwa vya deshi deshi?

nilikalishwa chini na kupewa somo zuri nililolielewa vizuri.. mke wangu shansarie yuko vizuri sana.
thats why i love her deeply

hahaha nilikuwa nakupiga kalenda makusudi lol shansarie kapotea sana now days
 
Last edited by a moderator:
Hi wana MMU hii inawahusu ME tu ukiona sijajibu pm yako ujue sababu ni hizi:

1) umeandika pm fupi mnooo mwingine anaandika HI anategemea ukishajibu Hi ndo aaanze kujieleza time is money ndugu zangu toa hi then go straight to the point niko busy sana ukijibu hi afu ndo nikupe muda wa kujieleza .

2) Hapa ukiona sijajibu pm yako ujue ID yako sijawahi kuiona popote ndani ya JF (ngeni) huwezi kunipm from no where sitakuamini kwa kweli kwa sababu JF ni msitu halafu kuna mambo ya multiple id's lazima niogope.

3) Sababu ya mwisho ukiona sijajibu pm yako jua nimeangalia profile yako na michango yako haijaniridhisha kuna wale wenye jinsia za utata leo me kesho ke na mengine chungu nzima.

Nimelazimika kusema kwa sababu mnanijazia page za pm yangu ukijiona hayo matatu yanakuhusu usijisumbue

NB
IDzote za me zinazozijua kwa kina nyie hamuhusiki hapa pamoja na shemeji zangu wote na watani zangu wote.

Hivi uko PM ndo wapi mie sijawahi fika..
 
ha ha ha nimewaita wajue mpango uliopo kati yako na utafiti...
mi nilidhani ni mwalimu wako wa french kiss coz hata unapomtajia mazingira yanakuwa yaki hivyo hivyo

Hahah mkuu asante kwa kunikumbisha maana hilo "somo" nilikua sijaliandaa kumfundisha
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom